กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า 8 ]2 m/ n7 y' c& j0 a; y" j9 b
" x, Q: [! Y3 j) x# B+ S1 T' t
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
3 c4 r. F; |, Q$ f+ U3 q" o/ q' X7 K  w' G- Y: r$ Z1 n% S4 \! l2 @
(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
8 l/ W" T! `- |, o
* P1 f: U6 G# I5 W6 n; H+ M- R6 yเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
. D. k) t& h$ |* g# B6 p% T+ `งานนี้มีมันส์ คริคริ  
3 r# y3 m. a" n) A- v& [/ Dคำเตือน
9 x" u0 `6 B5 N8 L6 x; uอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ! q* L. i( \: k7 N: u8 Y  h8 A. V% x
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ, d+ b& B9 t! D# ]& g" q
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
( o2 {3 p2 y' K/ N; ?6 A% h+ M8 o2 kณ ลาฟลอร่า
# A' o# P' b- h4 [) l5 d  I2 b. Uเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
  }: {+ {/ L! Pทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -$ {/ F/ B* F1 z5 f4 ^, ^7 b
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***" b( H" V0 H. D* X; a7 K) }
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ0 j9 k) q+ R5 H* [9 z% O
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
' |9 _7 \" T. S2 [( l3 r+ t: P5 Y' Vทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
5 L* a: L+ b9 ^9 y. Q1 gยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
! a* T# |3 S" f. v: O% f4 ^0 yทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!6 ]! [4 ?4 |1 ^% F) w* F" o/ t5 o
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
; l: P1 {2 ]% G1 fเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ+ h* [* v1 b1 O, I. M5 S; E+ `
ต่อกันตามสบาย" r5 n0 v) ]) L3 l  d4 S! \
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)* Y7 v! J* m0 Z/ E( W* D
ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
8 _, z( M( l( ?, R' c$ ^+ K- `  V' I# W4 h: P9 Z7 \0 L% q
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
7 Q/ s: b2 r4 {) Yณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
0 _0 l5 i  j$ s+ \2 v5 ^# p6 mดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*. t' T5 x( [3 Z! s( Y$ T
คริสฯ//นั้นอะไรอะ
+ I8 W! v$ b! W% f" wฮอรัส//ไหนขอรับ( K' {  w+ U3 |- }( o: }
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
; h5 I( a3 Y* P9 J+ Z1 Dอเล็กเซ่//นั้นสิ
- L" _9 }8 g3 V3 k- v- ?3 qกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
6 g- k$ D. T' V8 Sดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว ! \: Q0 j6 c; }+ F5 ~
กียุล// - -
+ b3 n  Q8 Y, _' j5 Nดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-" h$ x3 B+ d- ?. u1 k
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*5 u+ b: I* n  M, b5 A) w
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น5 I- z  [* \# P! y# Q
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
+ |& N& z+ r1 X* M$ T  yโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)
( _* K% d/ z/ o/ k- E* Y) P+ ~น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
5 t+ F! r* o1 zได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*, s8 `) \# a" r1 Y. d7 d
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
3 C& U% z$ V' k1 cนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
% z4 e1 U" f: ~" l) Z+ O4 K
9 n9 n$ C9 P4 f% h0 `) W* gคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
0 o6 d$ g" Z* ?% Z7 s- w7 o/ @# z  U6 b& M- v
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
) Q' z7 p3 v6 c3 a4 ~0 R0 n" T
) R6 K: m4 H* o; Z% eเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง1 T  G1 }: k  T' b& ~1 B  l* W: Z
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า7 e, X$ C; y) g* \- s$ B2 l
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด& `* n! l9 H* A" w
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ) {! r; d$ K2 D+ P
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า
  E+ C( ^9 w' D$ q3 @ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ  X/ n1 Y4 {0 p3 w6 i( x6 ^" y% P" h
* D* X; y. p7 v
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
) c$ I- j1 u9 ^! R9 T7 n% k% F: [8 g; H0 I
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน5 a8 {  y8 W! L" \7 W' R5 N
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
; `2 i3 K3 r% }8 gทิวา//เฮ้ย!!!9 @  u, L. B: f2 z' f
กียุล//สาวไปก่อนนะ# J1 o. f( J! O  q5 ^% T3 K
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก2 l+ E; P5 y6 n5 n
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
0 c0 K4 D5 a; v1 b$ \" W2 D& U! p+ Sผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang 2 E" p9 O7 p) A

+ L9 F# r5 z5 o; X2 V, n6 f; t' z8 J
    จ้าๆ  จัดไป;9( o. _0 r% Y# i4 u; ?- Z
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
- \) h- c! \- s9 q9 o2 Y( pทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
/ ~# F" l' N2 b7 D+ h5 K1 s/ Rกียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  ' k7 T$ a  a: ~. V8 n$ e+ _
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
6 }; O. h% B. u5 j. Y8 H- Tทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -1 G) F8 T8 I( V" e+ U: D
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ& w% S, G+ X; s3 s( o/ k3 @% s
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ$ {' s7 t" [/ U( ?9 U
ด้านสาวๆคนอื่นๆ
3 l/ H7 J& N; G: }$ ]8 i: oโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
+ c" e$ _+ `$ v4 [, _; }เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)" h/ ~/ u$ Z# x/ d/ e
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส# `4 i9 W& V/ W+ l* _/ G% c
ทางด้านฮอรัส+ `! A( w% U- y& H( N1 _5 P4 Z
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]! A1 s% v% R" R* X/ H0 y  i
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
" z  d% Y8 H* _; n, [สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?
$ ?5 T2 {" r: n. y& R- R$ p: Sฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
* n! i0 p0 G& F6 Gเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
  B6 U& c# q5 O( Nเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
5 V( M% X: a$ r2 qโรซารี่ // เอ๋!?
! \6 {2 f. @, w/ x8 o* x+ |& k7 a3 ~) }1 j1 p' Z
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
8 F2 V, p' d) x- L7 w# P2 E" P5 \3 D6 m6 P+ X, z8 [
ทางด้านทิวา
" A8 Q$ ^5 n, `+ B+ Qกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ' b4 t& [+ x4 Q7 o% A
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
7 x( l# ^5 }/ @* Dทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???): ^, j, C0 @1 }4 @( K
กียุล//...: P7 i& Q( S6 z: \- S1 t
ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
8 c/ m4 [' _1 R7 ]9 r6 c4 rทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
6 P! _8 v2 |" y1 _ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!% B+ ~+ b% w# u1 T
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
  A" @' u% I* b" j. I) Iโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
# K( X6 Y1 v: O) sทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ! w7 ^" h" `0 L: |- S; A  C
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
9 v( n. s2 Q- k$ |! Vอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
" g; c+ o# Q5 E% H9 Fโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด