กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า 0 A  F* c, r; |: n- ]5 u
. @' J! r9 A, |' J/ b: u, D2 I
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
: ^# Z- ]) g! o4 c$ h) e% G, |8 h
(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
0 o# K- s, j# r6 R1 d
7 M  e4 I* n* N1 B% }; V3 bเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
5 `2 [: x- T! k' s/ E% |$ f& }งานนี้มีมันส์ คริคริ  
' f1 C+ `8 A/ ~คำเตือน
# T- t; s( f2 x+ }' Pอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ1 C4 s) _4 u7 u! t6 d
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ2 ~" g8 g) e% x! S
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
) [& }& e% U$ S* iณ ลาฟลอร่า
( ~1 N5 `9 i+ o1 N5 i6 sเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)6 D" t! y- |8 C% I) Y" O+ O7 r2 u
ทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
$ S4 u6 N0 f; ~* a+ b! Yนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***2 j% a. q/ a" n3 f* t- F
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ% {" d2 ], w8 {# j) N
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
& L* y) w3 e& G4 \/ Rทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -6 h1 _, z4 M" K. p( E: }
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
0 k- F1 Q- B- H3 i4 S+ @% lทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
+ [/ L: a2 X4 S3 l. Tยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
7 ?5 s# ~& O3 p/ e3 tเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
& ?- Y: C$ d& B7 @; I. ~5 tต่อกันตามสบาย+ O  g/ L- {! f# e; ?0 \: @" ]' i' B) n
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
( H" I  p* x3 ^* g! J7 l1 _ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
" ]4 `4 `- b" E1 q3 J/ [% H$ |! y) p
. o3 b. j/ Q2 g1 W5 M4 Jความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
; v# Y' a, \" \2 r/ B# gณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) : R9 b+ [2 l, L' U$ @/ Q
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*9 {% X; T; `) G3 C" I; f
คริสฯ//นั้นอะไรอะ/ g$ W/ J) R! R' w* p" W) B1 S# Z
ฮอรัส//ไหนขอรับ& V6 @9 D+ X% i- d7 y
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
  i# y# {+ s4 O* r/ {  [อเล็กเซ่//นั้นสิ
4 |' F4 I5 t' [0 s7 k' g! zกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
+ y* H4 W0 K5 m5 Z) Y, Rดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว 7 d$ t. R+ y1 c5 J, F# e; I* S
กียุล// - -
$ b: z' Y8 ~/ Z$ W9 z# tดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
- e' O& [+ J9 p$ u. q) K: [กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*) ^" Q! Z7 S6 V6 T) ~+ @
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น& J( w# J) u; ?. s( h+ k
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
8 {, R: w8 \3 X7 q7 ^* v+ uโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)5 z) r0 M/ J- _& Z/ x
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
0 s$ O. Y# |/ l8 E0 `1 w0 Sได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
' y+ U* F0 a9 G& a- f0 Y4 K; m* ?, b กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
- C3 v* X% q, @' o$ l1 V5 e2 F0 Dนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
' j% m' a+ {8 F' z2 Q  W/ ?$ j5 h% D. H: {+ x! Z( F. g# ^- O  T
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ8 R& \. h4 e' A7 P- \8 q

; c5 r- Z2 z+ t& [' x' h7 n# fต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
' U6 Z2 a* Y3 g. N, r& L/ O& \
0 H- X2 R2 j) Oเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง9 @1 i! s( y4 S  c+ O
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า: s3 @  d* z* U, j4 W( P, d9 @
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด
5 @! t5 K2 u9 bกียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ2 q2 Q; s; ^; V4 y( ]! e
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า/ \5 e/ V9 p& P! C- F/ |& N
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ) D" \$ s! Z" r

# i0 a9 N4 O4 ]& pตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
9 t/ J1 ]0 `! I0 c# S
% I1 z5 V1 r0 ^% r( U9 G+ m% D$ yทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน; h' s; J& M2 g- _; n# s+ J
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก). c+ F: P" ]- ?; e
ทิวา//เฮ้ย!!!* o% Q+ t9 f9 o" H# ?
กียุล//สาวไปก่อนนะ* P' T5 J7 @; ]* S& {* u: a( J
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก1 n. q, u/ ^5 T
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย$ i% \. R; Z% F6 c7 X: i
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang 6 X8 k, M6 Z& e, k, `, c. ]3 ?- a
3 M+ j0 L0 j8 v% F, b
& E) d& f' n2 w  Q0 K
    จ้าๆ  จัดไป;9
  b) s6 S9 z6 f9 N8 w' sยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -3 A. i2 t0 \5 y( S
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน7 h! t8 d# y0 U/ e
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
3 G8 ~' A$ n1 U7 A4 |. `; e- b& bเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
0 s* U+ l0 d6 M  \& q( k, Y2 x, lทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -' `. @5 ~2 Y3 z0 W/ {* R+ v
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ2 ]; m! q6 h7 E$ {0 Y
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
4 J8 X* H" W  q5 M# t7 c8 Oด้านสาวๆคนอื่นๆ
! x/ w/ u! o2 Q- ~% O) e' bโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ' D8 i1 A) P) h
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
& O3 L4 y) }% M# {เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส- b# N( C9 r4 C& P/ U
ทางด้านฮอรัส# a. i3 K: X" b% B
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]9 V% n0 O* f+ j; f7 Z1 [/ s* H, z
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
) ?* v: e. U* t2 Y4 Dสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?
! O$ H5 _! K0 j& w- dฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
- i( `% \# S: @5 w& u0 Q. yเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)2 H0 {+ A0 X6 P1 {: n9 D
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?! V: A$ I$ L/ m
โรซารี่ // เอ๋!?6 O+ w" {& g) a1 P: [
+ Z8 z7 _. `9 [6 m% H
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
: B  e5 q( ?+ n  k5 e& ^7 `/ h( S/ H9 N5 G( {6 C7 k5 K' Y3 p3 l
ทางด้านทิวา
  u3 Q2 m! s0 Yกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ- b. h5 `2 ]) ?/ V
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
! V; x6 u. Z- s# Y  E/ M+ K9 ~ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
+ ]" l0 ^% C3 L: |2 a9 h5 b0 Jกียุล//...
* S, O  ^" f. L* M! V: O2 xทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย8 d, m" O4 d0 J
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา6 w- c; G! ^* y
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!% e) I! c  W! H; E3 P" v
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
8 e& h4 C% h# J7 L$ n4 O6 Xโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
, o/ h$ w) K# H  D# h6 ~, Dทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ; D  E0 s$ A9 P; k
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
8 k5 c# i2 ^( j7 e/ jอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
# x! p: W& ?2 u, W1 Eโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด