กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า + h0 p* Q' a5 F  F8 ]3 v
2 s8 p8 {4 T0 v$ M
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
% f9 J5 a# w0 S. j( t( U: y% i
1 k4 k$ _% }' u3 K(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T0 f$ S5 |# S" d/ p) o" B1 A
) F- y8 {1 P1 c' R! R* U9 o4 ]; k
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
" y: g# f/ T- f: ^งานนี้มีมันส์ คริคริ  
4 \3 ?6 b# `" p9 l& d* Z# k+ fคำเตือน 6 z. v  e0 Y) H, u8 B7 p0 a
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ! E" p/ I8 j' y
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
1 s$ y8 f: Y8 }1 ?# mตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
" n9 u* S9 }' \0 s1 d! k; Y# ~4 b' uณ ลาฟลอร่า: M4 u- u. g- r1 i! I% H2 |* X
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)9 d9 [  A+ w" s3 W. E
ทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
3 w0 \- [# g" X8 [3 yนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
+ g; ~$ ^- h: b: d( {0 }( i1 |ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
7 Z) n+ u- H2 Iโรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ8 X! r; \2 p0 [! c5 @
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
. ?4 Y3 F1 Y' Aยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
; ~6 s$ y% G0 m+ ^6 I6 ~$ c$ }+ vทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
5 R' }& a, R! N% C9 Eยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<1 g' S* e5 f1 |1 o( {
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
. J9 I5 ^; Y# V. Tต่อกันตามสบาย
; M+ [/ h0 u. \$ d2 b& S(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T), W1 r6 u7 ~7 k
ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~/ `: I. Y7 C+ c. }4 X
/ k, Z$ q& e9 {2 e
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)0 ]% o# g$ n5 G2 r
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) , O+ v' B, k; s* n7 v0 @' s" w
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
$ E/ D: J8 w) t4 [# |คริสฯ//นั้นอะไรอะ8 P0 b, C3 R- I2 W5 o' {/ `+ a3 B
ฮอรัส//ไหนขอรับ
8 f/ H0 t. U* @) W  U: H+ X; eดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
) J( z3 a+ q( |0 |* f! n  B+ [อเล็กเซ่//นั้นสิ
. p( P' ^: C+ }# R& qกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
' q& ]6 C5 x* Uดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว 2 n" r* p; y$ G3 Y
กียุล// - -9 y4 Z9 N( \& ~2 [
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-% E+ A+ k; s/ D3 c2 Z/ Z4 a
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*, M0 l! v! o3 V  t
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น% J" K2 |' e4 f, o/ @
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!( z9 T& B/ o3 D3 ^" P- B
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)& s/ i' z6 \: H2 Y& y. o# [4 B8 ~7 z6 t
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)  {% a" Z% r3 O! O5 c$ ]9 m0 r
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*' |3 B) R0 q  O7 r( [1 C' o% C, c
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -: t6 X) b% ^. @8 O; B! m
นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)/ y, a2 m$ }2 |* s1 ?: S
# t% \+ A' _/ @- R- r" N
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ7 t: E, ?6 X- i+ J) o! q1 C# g

; K, O/ f) R% Kต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
0 p2 ?3 i4 b0 X( ~  K  ~9 v) S: I
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
, e2 _! a. |3 {8 Gผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า* Q2 {) I- [# W9 w* I
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด
- z9 ~+ R' Y9 Y( p7 w. Rกียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ6 X6 h4 n; l( {: n1 }  B
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า
5 |# v$ V: f% F0 `, g6 Q8 s/ Gราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
9 o/ G$ s3 {8 w0 l) @% x( _3 ~  b8 I' O' U* _
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo   _( h3 G- @) o& B
8 c" C! i( I. O9 X: O
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
& T' _4 U) v. \, b: g2 ]  X' Mกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
  v4 Z( O$ H7 l9 V% sทิวา//เฮ้ย!!!
8 b& C8 Z% w' I' M. w. I/ jกียุล//สาวไปก่อนนะ
1 S# h! W8 h+ y1 l1 rผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก$ p; p# X$ P& d  I  `" s% K
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย- ?0 g/ t1 D1 M  T$ o7 Z# K. I0 N
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang
0 H6 c- o. F6 O6 \: q: l1 m6 R$ s2 }7 ]* G5 T! q& H
! N' L/ r; D8 O+ M, l" p+ C& Q6 ~
    จ้าๆ  จัดไป;9* {# Q9 i9 @5 V" n) P# ?4 A
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -  }+ O. R8 E% ?1 E% r
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน& F$ J. s8 `' Z: w8 W
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  ' Z8 [- A4 a- Z: H4 M0 o
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
2 t/ y( ~$ P' g; h$ }% M( Cทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -7 y- s3 G$ D  s6 L  N& p" _, k" W, K
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
0 Q' A7 z5 j6 t1 N5 N. ]) U* A& k(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ* Y- W' p' {# ]7 V/ ]" P
ด้านสาวๆคนอื่นๆ
! o* p) @1 M* D3 D( Cโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
, x% q+ n( S2 I, y  r  n# @% Lเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
/ o, x! i, V9 _; @+ x& J, pเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
& `2 a( R% R5 I0 t, J6 I) W3 r1 zทางด้านฮอรัส
1 E2 @; q/ F/ U; x! e0 e# C6 oฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
8 W# L4 \" e' {% A/ jสายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
; M2 C2 ?' `1 ~* O8 M; qสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?& g/ ~/ G! E/ `+ ~( H3 T4 s4 t* \
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
# B, l3 l7 C" i$ nเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
$ D2 M5 G9 W) oเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
* P8 ?; @! E9 Y, @โรซารี่ // เอ๋!?2 n* M$ ]# B$ r' s4 n6 E" E

% f8 C# M  ~- g* ]7 j9 K+ sตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
; P- [# J/ f$ T" f- g  j) S$ B- `6 v. O, {
ทางด้านทิวา
: j/ G- e, g- [8 _4 l, nกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ. I* `% a9 \; D& i- T$ E$ i' u
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง7 b! s+ L: A& Z9 [& k
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)% }7 Y5 ^" g; N8 s
กียุล//...
  S2 ^1 }* N7 {& d0 e/ J% rทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย2 c: I8 |# l  h. A1 l
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
  J' o# {2 d" j) _! T# H' _ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!
$ Q# P! p. v3 N# Y1 Bเหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า4 z0 r) A% _- ?& T
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ) L5 [# @) f0 r3 F. \2 {, f
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ
7 k& D, C$ F6 i; U! Hโรซารี่// นี้อเล็กเซ! r! S+ b5 y9 g
อเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)) _0 F( P, \( ?% [' `1 g7 T
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด