กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
8 g1 M. a8 E, i* b; W; ^9 R
1 A9 `2 M3 L0 s8 {# |% b+ Fปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? 8 G( [9 S3 `) F1 \- n; S

* p7 u1 B; t6 j) [+ a1 x0 ](ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T  |2 t1 n5 ^: K' U& Z

7 m* F5 c( o0 Zเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
+ V) E, A" R# w5 ?0 s! q* kงานนี้มีมันส์ คริคริ  
: p6 z. ^) p; m% `0 X; Gคำเตือน
& c# J' H- f2 S# p; r- wอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ8 T8 q1 Q$ w- n0 B+ `& r
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
9 E8 D$ I9 {) mตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~" x( x- J1 G5 p+ L; ]/ R
ณ ลาฟลอร่า
3 t5 D$ r  h7 H3 {8 Pเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
, y& A" C, O. C! iทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -7 X: `. Q; Q! R7 D' \
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***) I, H, @7 k, W1 N
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ4 G4 X1 [; i- J2 u
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
/ W$ \/ U$ W6 h6 n* E; vทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
( `# ^: F4 D: O# y+ k7 u8 Dยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
" y1 l, a# |: g0 h, Q. E! tทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!- G3 k7 V3 Y  F/ _2 h) p% K  L, f
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
- L1 u- m) I: m  r4 L3 Jเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ  u$ M* Z8 A) M3 j. Z: Y5 c, Y& t
ต่อกันตามสบาย
& S7 p/ |; b" b(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
9 |' r3 o. j) ~8 M: t8 U5 `; E8 Vป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
/ u* N0 M/ `( s/ O3 ?: K) `- |& {! T& {9 {
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)- `: F% l5 b! \9 R* B
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
, k6 ?( [4 o( x4 o) m2 x: h) bดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
5 R0 A' Q- \/ M2 X+ U8 fคริสฯ//นั้นอะไรอะ
3 G- D  |6 ^% T% a- k. q3 @2 k/ A" ~" vฮอรัส//ไหนขอรับ
# C; N& j% J2 w* C2 {ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
' B( i. @9 a5 E/ Xอเล็กเซ่//นั้นสิ
7 A9 E) V$ F3 ?! Z9 o. }; G+ ^กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -# {  R" c6 B3 t7 z5 n! z% v
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
. o  O: c' M- r2 j. b* s- ?* H. @กียุล// - -
( j$ J4 r1 x" uดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
0 ]4 t2 U7 r2 Lกียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*+ Z1 R, W; k5 M5 O) N, w
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
0 x* c2 J! T: p: _/ w! e& k) t' eทุกคน//เฮ้ย!!!!!!' x9 c8 F% @" m  d- N
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)+ S: H8 [% T2 F" I% ]
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)( B' F5 ?. A/ w, G; _
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
; _3 p/ `; r% R& a! X2 X- x กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
: ]) ~, ^8 W9 s: jนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)' C( X2 w5 J& H) }

, n( v! }8 d+ W4 t4 U! a1 Fคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ0 T* J* F, [* d) q

/ g' f6 I9 A' `( tต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย3 m, F$ T7 r; `) |0 q: a  m

r* g2 a8 m0 d$ p% a9 E6 mเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง9 q6 @' ]& g3 P4 ]. l6 m
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า
* P$ e& V; }  L. @+ g" ]! mมาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด) w6 F) N7 d4 {; U
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ: ?" O  e  w1 v/ \  v
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า, ^% }  q; j+ V: ?8 L' R* \" h
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ9 n/ D; t- L  v! a

- Q7 C- H3 Z& l* mตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo " v8 m3 o. z! W7 _' z% @

! R8 y, |/ S2 O: O+ \( N( m# qทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
0 ]4 w; M. }9 uกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
+ o9 n7 ~! N9 ^  Kทิวา//เฮ้ย!!!
" M- M3 F! o* w1 P: _/ Sกียุล//สาวไปก่อนนะ
( A! r+ h$ L3 J0 a1 z& R7 O) G3 pผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก  i( w  ]  Y# ~' @) W3 p) Z. L8 I
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย& r7 g2 v8 g" @" M4 X# ~; s* e
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang
7 e9 c- h7 H  R& B# `4 S; ?/ r4 o$ L" T
; J0 m0 q% K" t% r
    จ้าๆ  จัดไป;9; }+ F/ F3 ]. C. @- Q2 S
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -: I% m  t4 G3 O  t- ~% J
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
6 O: e9 F$ h" U8 y* xกียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  ' l4 S- Z) E; i# P
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
) a0 A: w; O2 H6 E$ y. T! Sทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -, b! Y# }5 D! K9 |' `- u
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ) A) v' j' {7 j7 }# N
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ" W4 }- B4 v& F7 t- B
ด้านสาวๆคนอื่นๆ2 ~+ V/ B8 A: {2 A
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ2 p& `% v( B* L, [1 P3 i
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)# ]6 k! ]  G" e
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส- o: R+ ~' O( d0 d. ]! E# Q4 O$ L
ทางด้านฮอรัส
6 P; b! }) L1 ?4 L) r% U2 d! Tฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]/ I$ U, N# R1 K' g4 Q3 p7 R
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
) P" z9 c; [8 ~/ u0 K9 j6 a( k5 Aสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?0 {/ u$ E0 u) u2 T2 b+ R7 w) {
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
: V* S! r2 ]. r5 h5 O" Xเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
/ z. X! I0 E2 D3 Cเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
" B1 ~6 v( c$ G3 q6 oโรซารี่ // เอ๋!?
7 V5 s7 B( G7 j5 A! J! ?6 S( H  g! @1 X) I' b) Z
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo ( P5 w% m; V0 [5 h0 b$ {/ [" S

) Z& B& n9 a2 m( D3 H$ J( m2 F+ c8 K5 nทางด้านทิวา
. M' v0 R: ], U8 R( Pกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
- z/ w1 b- B4 c" C! X3 S. hแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
" E  y5 E* u3 R7 b3 T3 _4 Qทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
7 H. t1 z% H, |- P  X: q; vกียุล//...
9 W' o# q8 U+ z  l% g- p. h' y+ Bทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
5 T4 {6 `6 Y! n) Y3 [; L% `ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
: `7 R% ?2 V/ R# v0 Rทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!! t- [% S7 r1 z) h( E; T  i
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
- x; \5 |5 U- r: t* L/ K2 x: mโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
! ~/ T/ ?( i0 S1 {. @ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ
7 e, @. K7 o- fโรซารี่// นี้อเล็กเซ' M3 B. S- C- w
อเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)" @  X2 g/ |) m2 f2 {" K
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด