กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า $ }* ?0 d6 V5 P
  E: {7 X# z) d) D) I7 g9 T
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? 6 w5 ~) b6 G% ?" V
) q+ g5 V* n# P3 S; L. C* Q% I
(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
; O1 z# s% @- W( ^
0 ?0 `8 D1 j  s( ^- aเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ5 i) j9 E) _& H* _+ m! I
งานนี้มีมันส์ คริคริ  
7 p5 r' H( q: Z0 w# g& W( T: s0 jคำเตือน / o3 r+ _2 d: m
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ; H% U8 U2 V+ }" Q( T- W
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ( |  X7 B3 H5 \6 Q
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~8 w' I( c4 t( H! k# X$ U
ณ ลาฟลอร่า# G  |' l  @4 \& J- h7 E2 A
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)& n% [) i4 M1 s0 d# p# N# P
ทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
$ s/ N8 p$ |) j3 |นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
# o% o9 W$ p- g0 ?* B2 G- |ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ1 U" x8 i7 B0 ?( @' t' g$ D2 q
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
6 q! ]' _0 Y' V5 Cทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -6 L1 v' q/ m# o5 Z
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ! d; q( b. [5 _
ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!' X0 v" |& M4 q+ q6 b% O$ m
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<* V0 G! f- P# X# q6 D& E: B' G- i
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ4 P6 b' M" u7 n6 m
ต่อกันตามสบาย2 q8 q8 H$ ^  e' ?# i
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T). L* z( Y& I0 d3 r
ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
# |& J2 {  \( K1 z. ^/ u- X- |# I$ i2 M! H2 F7 N
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
1 U. h0 x$ F) Q4 c! M' q* k: iณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
0 ^4 N% D  [7 ~; Q/ ]; K; A3 Tดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
$ ]! e1 W. O4 y- P$ m6 e2 Fคริสฯ//นั้นอะไรอะ
8 S8 d/ C* @- d  @2 @ฮอรัส//ไหนขอรับ# }/ g' m* i( s$ _4 {' n" \" `0 i1 B
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-  p! I5 Z- y* m0 b+ L+ H2 W/ Z
อเล็กเซ่//นั้นสิ% V% O" j" d1 J
กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -; }* P+ N" a1 Z7 a
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว . O' b1 v. w0 _
กียุล// - -+ e$ v0 e& _; x, e* H
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
' W% y. w2 z% yกียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*# ?' _7 Z  i. ]0 f: `$ J
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น9 C# D: Z7 F4 @1 r( C$ w2 U
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!' S/ r4 ^1 H- M0 X) e5 ^
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)4 P5 {2 l4 P2 l0 t+ M! R
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
6 w) ?2 ?( b' T( Zได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
3 V: M, ]) h9 A* ^ กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
3 o* H) |7 h. N; q, n. d! Dนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)8 R+ p. k; }8 X, v- i' s$ F
2 N% C2 h  V( O7 a; S8 T
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ/ R* B# m- e" W4 a5 n
4 X1 r! c2 V1 a1 T3 p& E6 n
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
4 `2 Q/ g- y) n  r! Y5 l" }  a/ p9 G) A* u; t6 U
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง+ t5 ?/ G% G0 S( \$ B/ `
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า/ O% \' e$ u' b+ j5 K
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด
6 B5 H! J8 D: Sกียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ9 c4 Z3 P' X2 ^3 D2 Z! P+ \
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า0 s& l% b1 p0 E, @+ c, u8 s  L3 z: a
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
: I. L) |1 {0 j- t$ m7 i# P' E" j
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo 0 f7 F/ M4 q2 j: r) z2 [" N% t/ d$ i
# h5 c! W  t; @7 N" P  q* e2 ?' E
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
3 t1 ]$ A- \2 x! F6 Cกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
; O% ?) G( |4 U+ u, e' Rทิวา//เฮ้ย!!!+ j! n3 t0 T. X) p8 I3 s% z" F1 [" q3 J
กียุล//สาวไปก่อนนะ. F$ Z" j* g- W
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
9 ?/ f; J/ M1 b0 m0 }: Nกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย! @# L. v( w) P
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang 9 v9 F4 Z: ^! }9 g7 ~! E

- Z$ @# g4 n$ U+ M( u
2 W' h+ t; }0 D5 g4 Y' i; T    จ้าๆ  จัดไป;9
3 Z8 c! t% |, Q- o5 rยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
' _" R0 k: S* z+ E! p7 ^: z; Qทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
) `1 W; q! f3 [กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
! _: W- p6 H3 z5 U. }3 J9 \เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -. C6 `& i5 W3 O0 T* C! ~
ทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
* t& B3 e1 c  `4 g. p7 ~ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
$ n) s8 J" a  l% |5 b9 Y7 R& [(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
5 V: u- Z$ d1 f9 a! q# I3 C, \ด้านสาวๆคนอื่นๆ
& U8 `7 Y. M: S- _/ L1 rโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ& W1 Y# L% s4 v$ h; L
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)3 A; Y- ?) E) Y. b$ C: g0 ]$ n, I
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส! h) H; F1 v/ q2 j) t; V
ทางด้านฮอรัส4 b! o& z. r& A3 E
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]* V, G) s* J* X8 d- H: {( S
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
' h* i( d9 w5 w) j; i. `% |สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?6 S- E0 ^/ O, p9 n, \. u, {# a
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ  e# h  q( @0 |- H8 I
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
! W8 m$ C2 M4 k4 Fเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
$ @& I) u6 n1 ?6 r) bโรซารี่ // เอ๋!?
! c, l4 Z# o( D8 z1 z6 F) p& \7 J6 P% M* b/ X
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
) {7 J# K, Z, ]$ H; v6 N3 [9 l3 v0 T2 w6 P$ C; [% h- q. Q
ทางด้านทิวา
0 p! v' r8 N4 _) E! M1 _, wกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ/ {+ m5 p1 H6 m6 p/ |
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง. i% X0 L- M; ?" M3 ^; J0 k
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
$ i& }. w1 V3 V  y6 w# Q& T' A1 xกียุล//...) M+ F. E: J# G7 }( y( G0 x
ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
' d* O+ e" s; U, v% I6 @) B5 a+ aทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา3 s6 z% s: u+ A3 s7 q3 z9 R8 y
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!4 B/ I8 v5 I+ K% u" l
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า9 k' \. f7 f% ^
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ, u5 Y- C6 E# A7 W7 U
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ* f# X1 `; x6 x+ m/ S
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
0 V9 y2 ?% S- r9 R+ [อเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)# r4 m. n+ }! [( G, \2 H
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด