กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
4 O1 D7 t0 l6 z5 L- P* ]2 k9 }
7 O( X) p: _- _4 ?" I; Eปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? % r+ ~) Q9 P, B& f. a

3 u6 j/ t7 X- V(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
0 i; t1 `% j* Y: \2 m8 f8 m% m* f* s
1 X* `  N- G2 O4 s+ c3 lเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ' T8 K: m* n7 W
งานนี้มีมันส์ คริคริ  0 ]/ G8 S% h4 Y6 R0 S7 n
คำเตือน ) {$ |; D) H) X5 \7 x1 x% |
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ) E& ]/ Z1 ^4 R  |: `
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ$ W# C- l4 |* A6 }
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~3 t4 X  H* k( L. V  G" _
ณ ลาฟลอร่า9 U( L- \8 N5 w) u0 r2 L* M- n0 g' L' X
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)! Z8 F: ?9 b0 x4 _$ N- q/ N2 s
ทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
) X2 y" p- y5 o! K- T9 g$ bนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***# Q3 M! Q. \, p! Q7 I2 w- o0 d
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
3 w' W0 i) X/ }โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ4 H: k7 w' t4 E; F2 m- U: F  l0 X
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -, J1 |! s% C8 I, j3 i" R
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ# x. r& k$ ?3 P; `- Z1 x
ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!9 y5 J: f4 ^" M8 @
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<( C  F1 I, _6 Y- @3 ^( O
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ: x' d/ q: {6 p5 B/ s
ต่อกันตามสบาย
% T9 o+ s- O/ X  S( Z1 R(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
$ T, ~+ d& \& Q+ |# J, Eป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
5 {% I8 U; z  g. Q6 \
/ x3 y- ?: r0 S/ zความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy); r1 n+ d# f$ ]$ A* r0 ?5 ?3 x
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
3 `( k+ o! K0 V2 ^  _3 Xดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
" u9 C4 e5 s7 q7 h6 Lคริสฯ//นั้นอะไรอะ
$ B3 K; C. M. `: B5 u' G3 cฮอรัส//ไหนขอรับ
. S  ?& R1 S4 X# cดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
( W, |* @0 @. O. nอเล็กเซ่//นั้นสิ
# W& s/ X" p* m/ vกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -1 V) H: M" Z$ M' t" l4 Y) R
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
$ e% p5 k/ e5 j+ [# k0 W2 jกียุล// - -
: E) u$ S! @) `ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-* i" X! ~2 u' P" |
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
9 ~2 z  f* V. Dเเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
# L. r, j2 E5 v/ d, v0 `' Nทุกคน//เฮ้ย!!!!!!4 ]0 l7 ?( B& {/ \8 p' B& V! [& ]
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)5 a8 B- B& [: e$ _% o
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
8 t* y/ {% T) k5 p/ ~2 d1 Zได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
- T' a) \/ f" c  e. y กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
$ K! U$ \2 \3 B* hนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
" D/ b  m4 H4 t3 \
: z- R/ x& F) h, \คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ3 Z4 [( }: b0 N: C' g* g
; N$ R" B* d9 {6 ^) [( ~
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
- K5 R% H& }1 \+ D0 B2 x$ p6 N. i: o1 e: b9 K! w
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
9 z% _) w& V# w. E$ `# ^ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า
- K! ?, [& o# c; s  `9 ~4 aมาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด7 h( ^0 c( x7 h+ K
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ, X$ O! H9 J2 p) h2 m! E
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า
: H0 K! Z2 g. ?' k% v  a% P. dราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
' s2 t3 B. J% k" c! I
( H8 z1 ]; `* r5 rตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo - q% d: j2 n6 l$ R5 j6 ~( W% Z
. k: H& W* i5 j) E4 P' O3 S; G
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
' j+ d0 M. e  R6 b5 gกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
2 r2 P- Q: ^+ G. F, D  o! oทิวา//เฮ้ย!!!/ {: A6 D7 j: j5 x: Z' J
กียุล//สาวไปก่อนนะ6 T% s+ r4 h( w
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
( s9 \  ~+ M# w% Q2 ^; L- Jกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
6 A6 r# U* c: [5 O7 yผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang
% P' g: f' V- @9 F; C' X
$ U& K: f! k+ u6 |5 |/ [# Y* d
, }. G  q) ~9 w- H) q    จ้าๆ  จัดไป;9' L0 O1 b2 [( ^0 o5 u
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -5 i: M+ _# L: L8 O6 ~1 d2 A
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
+ @! l5 V* k* j: \1 x- @กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
" |! R! ^3 {( d8 B$ _7 ~เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
" W; b0 L* N; H) tทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -# @" W1 n; c  {# |. P. M- R
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
! e5 E( J: |- K6 n3 {(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
$ J/ _+ I* }0 s5 [. v& w8 |ด้านสาวๆคนอื่นๆ( x# q: V- ]8 w4 }
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
7 p# F, j' D0 B  }1 P0 `$ P* ^" Iเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
9 \+ M/ H' _$ t* }$ @5 Lเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
  ^' M! r5 B/ I! J- A; ?$ Dทางด้านฮอรัส! [6 \8 h' d* X5 X" F9 p7 u
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
( I* N) l3 U) z( q5 ^สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
% i, [1 m, d* e) b2 z' Z5 K' sสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?8 {% z& D, l9 N- q
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ% E& n& p( _. m7 b2 s) R
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
+ q, @3 g0 @) D# S  {* y% M6 iเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?* C" i+ z$ u% F6 F+ A' ?
โรซารี่ // เอ๋!?
+ x- {# }! M0 T+ |% S- v: w4 E  R; j" P
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
/ d' K$ x7 s$ ~0 r7 \, `% h# a! }! W# \, `. A5 ^. j- g
ทางด้านทิวา
* K2 v% J% B( g! S& U9 V2 Sกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ) {6 k8 t* m. x% c
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
( H* S/ `3 v# W' fทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)* {' @3 Q4 x) V) Y8 |1 I3 B& ], s& W
กียุล//...
4 s8 `6 ^: p3 W: oทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
* m- a  J5 h/ a$ [: Aทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
* V) v$ V/ \5 u' B4 t) i' z! q/ Dทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!
& @$ {3 d' s( U9 j6 {/ m2 jเหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
! K8 [; S5 C5 T6 kโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ9 E+ T7 s8 D# b. ]
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ3 N# W8 ^" m: C0 |) k' E: L# c
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
0 E- u6 {6 M; Sอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
1 n' }" F& Y+ C$ c  A; B* eโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด