กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
# l) n! }% ?" w) e6 V$ C  |( p. j% A* z5 ~8 ~& m9 x7 y% b
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? : G2 ^% y* n* p% w9 @5 M

7 }/ c1 ]1 `" k: k" S+ N$ k(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T5 u) J4 H4 N* W- V6 f; j, ^
# g! l2 o+ D8 K
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
3 W; g! J& [! g$ j$ X! ~+ u2 }งานนี้มีมันส์ คริคริ  
+ y1 L" ?+ x. l3 t3 fคำเตือน
$ n' v! ^6 o7 [0 r& Xอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ4 Y, E( `  J3 l' m) ]$ H7 a
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ7 W& C$ n+ ?' h6 h* w( S: G4 k6 m
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~/ a* O' Q  Z) X6 i: y* w
ณ ลาฟลอร่า& @4 L7 g% X" w
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
, f4 _: G2 E( D$ O8 {$ w0 r# k8 Gทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
, M- |3 y. l  cนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
8 Q: G5 I; g" P. d" \ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ$ h$ N8 Z8 @8 ^7 @
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
: o# L# f9 v% t, t3 R& ^# \ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -0 I* W% E( S) E- [) W! }4 y$ S
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ6 k+ O  g9 T! Q/ x
ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!6 S) F8 l$ z; Q' _+ D. B
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
6 T9 T, @5 e4 k, Kเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ" ]  J, v: P& r' _2 z) n
ต่อกันตามสบาย
/ i( Q" v+ y& m8 S" q(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
1 ~; }( J* o) Y  [ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
8 f3 M, B* u- {1 ^  I1 c! d5 r# _/ w, p, D; g9 z
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)# H$ F6 I" [7 B0 L) B- J) {, p" u
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) / x- n" b0 K6 Z$ V! M( I/ Y
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
- {! |8 B) v' \4 E, o& c4 d% Rคริสฯ//นั้นอะไรอะ# m1 l0 n$ C) l2 z/ w
ฮอรัส//ไหนขอรับ
: U. s+ s2 n( b! }6 r& Xดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-6 L/ }1 F( q: e3 {$ Y, Y; V
อเล็กเซ่//นั้นสิ
+ J+ l4 `1 y7 Y- z1 Z" n5 Y! Hกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -2 h# v9 X1 B- `. h8 S9 r' F
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
8 |6 l' `6 X, |- ]กียุล// - -4 p5 [. \# O, W1 \; ?
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-/ m/ }5 C0 X/ R% P6 e
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*8 L. g* h2 e, ^& v3 g
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น9 b0 _$ \0 B( ^( ^' R3 ]5 x
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
4 K& y: w% K) y; }* G1 Mโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)
, K. J6 ^2 r1 W% pน้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)# i4 ^* \1 S! h! s% ^9 @' m8 e
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*7 O2 y/ V: T7 B. s
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
. u4 [1 G! H* i5 wนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
9 j& _# @" Y2 Z& R* D: x
, [* t5 d& Z! M) S7 ]คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
* j0 L' ^% X/ \  \- i# h1 f
4 A* ~, u! u# U6 T, gต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
, h( t( W# f' h( M. H
, h! \' C1 p8 i6 W8 [0 y: Sเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง7 m& q3 f- p4 r7 D+ L: o$ Q
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า8 M# s+ l/ s2 h/ O% D0 |
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด
6 b3 O4 W& ?3 X7 Dกียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
& Z, t. P7 B( W- D; k1 h+ _" W+ R5 V3 Mผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า/ p% U3 v7 Z. t0 u5 S
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ: O: \9 u7 s9 N1 {5 {

) ~5 {) M0 l3 Aตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo , i! E- \7 x5 E" D, @" D) O
+ e" ^$ z  i7 l7 c; o, u
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน3 o6 k9 L7 j; b# x* m
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
/ `3 z5 {/ L! o8 Iทิวา//เฮ้ย!!!) D3 A6 I8 R0 \3 C
กียุล//สาวไปก่อนนะ/ A/ b# [. S2 u9 K; T1 N
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก: x& z2 C; J: ]4 }: Z
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
0 i; J0 O, ^; i5 h' v8 ^ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang . o2 X) ?* _+ U! b2 P% E; Q9 I& Q9 w
9 t% B2 w* E2 Y8 ^, d

0 O: |+ k8 f; ?0 g. v* S1 t    จ้าๆ  จัดไป;9
# G8 ^4 E& s% K( u' o/ ^ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
' j! F- Y0 v& dทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน7 @8 H6 q- B1 n4 ]
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
2 |( x  \! D1 Y0 cเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
& V: q$ X. C* }8 J$ Tทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
5 W4 K* b! v! a" h- Nต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
  L8 Q: Y# R+ k( }3 p(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
3 E7 ?; ^/ |2 B& L  j& Z5 I" Iด้านสาวๆคนอื่นๆ
6 B8 e" j4 v0 G& `" C7 W4 ?โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
8 `/ |0 x* y% f' G' s/ D' ^5 kเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)  ]; s, F+ K! Z# D. _% c
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
  h5 G2 {% e' t+ d# v  Dทางด้านฮอรัส: q# v& W" m9 q% t+ [
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
7 [0 Y$ F( x/ B3 D7 k1 dสายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
$ P  v' M& ]0 R0 iสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?% w8 T# G1 F) b/ }
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ1 ~7 Q% H% m+ u0 p; o5 z
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)% Y9 r2 C  ~4 I. G; [1 U' J3 g- \3 R
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?3 e' W4 B0 g) r! c$ l, S
โรซารี่ // เอ๋!?
' z; L4 n2 x$ P5 J
3 c' H3 Q% V0 \+ ?- ^, t6 t( |ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo 2 P5 W4 z! q- ~$ {5 I  k3 r' x! e
* _2 G3 ~5 f9 m$ ~& n
ทางด้านทิวา  s8 |1 u, h* H. i+ }2 p# P" P$ ?
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
) k8 g/ v! }" zแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
/ R2 }( U. \5 Y" _ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
: c0 g* Q3 {# v! |กียุล//..., W, |" L6 I6 ?. C) S
ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย6 b7 X$ R+ V. b) O' {
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
0 ^6 ]0 O2 m$ K& Z/ yทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!
' @$ D- o8 e8 k- G/ V  o  vเหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
) D* r- H  \# U4 T( |0 Mโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ% q' v3 J& R7 J$ T! v' b
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ- U8 s. A$ M$ I/ d* \( H* v
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
5 {1 V6 B- Q+ h# {4 ]0 Aอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
* Y5 J2 ]$ H/ i# [% Kโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด