กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
- F, m6 d" p$ s0 Y; P/ K& ^1 R5 H5 r
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
3 T7 I2 t5 x6 e. ?9 e! I" x
# s& ^+ _$ K, `% _(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
. B: O: c: ]/ }; f! i/ A9 \' w
$ s, `, O  O0 I& v. ^4 |เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ8 E% d% n6 O' Y
งานนี้มีมันส์ คริคริ  
, [; ~! k3 x% {  ?คำเตือน * t0 \& K6 G3 H+ ?+ D
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
& t* Z* W- _% m, F6 j! |: {ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ+ Y  @$ D+ _2 B' b6 x' w
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
* k; c( k6 f3 c1 G6 @% ~: bณ ลาฟลอร่า
4 u& M  k  A% gเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
, [8 l, W( f* a6 |& D" Rทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -/ C/ `" ^. _- ~
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
  y# k& W3 _" \- A- K$ F, Zยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ3 z" q" P. y% I( m6 G( k0 ]' d
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ7 P4 d1 F( z7 J6 B) v
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -! t( ?" m& \+ B; ~, D3 R
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ- ]% Y3 b6 p3 T( m
ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
6 j, p9 r* F; |# Dยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
: d  j; H- Z  z% K" U* m7 ^เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
1 V0 [2 n( I' D( C* R; x; Sต่อกันตามสบาย! a/ @/ t8 a  c8 D0 w
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
! ~" Z! p; q8 M% n* y- Y7 J. Mป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
( t. M! H$ H  z9 D: Z9 `9 |. z  N$ U& z' E" }  f
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)/ S! ~$ y; k1 {* M- g* q
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
+ }1 d3 r/ m3 g% u: P: s# S& t1 u$ Bดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*& W0 s8 v& |6 d9 ~( U6 J
คริสฯ//นั้นอะไรอะ
* t/ q, q8 Y' {" hฮอรัส//ไหนขอรับ5 j; f* j' |, a3 c5 i3 s+ z
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
  h, S* B3 h" a, kอเล็กเซ่//นั้นสิ1 Z! b2 {, z( p! {% }
กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
* T7 h' A* S5 i% @; Xดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว ) s1 u2 z' j" w
กียุล// - -
, a) N! @+ O0 R3 n" F1 i2 ^ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-' D, L- T9 c' D
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*$ v/ n9 K1 m" S! \) T5 D$ a/ N
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
' ^$ [! n' t5 \; B/ j9 bทุกคน//เฮ้ย!!!!!!, n" \* K: ]+ U" M; @  j+ V- C
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)- T: ?2 E1 N' ]4 B$ w; T6 ^8 H
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน). ^- B' G  t# _* f/ a
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
  Q# b5 n5 M& ~" f- b กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -( Y9 {5 _5 S8 J4 H) f1 ?+ t  n
นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
2 }+ t6 Z% t- u9 J5 B' R
. j! J' V9 u2 M2 J# I* J& t. hคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
9 |" U6 F" G" W: x/ B
' [& X8 Y; w2 W8 f) pต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
  H* H9 N" v/ k& x7 A0 ^4 i  a3 y: b! ]! s
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
& H) Y6 [! D* rผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า* N2 J$ y9 d% `) N( x3 h# l
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด, G( c  W- |- r
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
" M3 s$ U% P" C) R! a; ]- iผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า1 L5 {; ]7 ^% F' R/ n
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ# _% ~2 c4 [. [% @

- |& ^" L# l  Z) ?$ Aตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo " j4 Z3 |5 v1 k

) j& |, f$ i8 c/ f+ L: f/ K8 tทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
  V7 b/ a; U. _4 {3 @4 Xกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
% Y7 a6 J& Z/ vทิวา//เฮ้ย!!!
* J4 _$ f! F2 n& r/ gกียุล//สาวไปก่อนนะ
( H/ o: y8 q. O$ x1 r0 H& e2 Q" f% `) Zผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
) q9 C* `) l9 H# U1 kกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย  [9 u6 }7 n8 H: |3 s6 M
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang
' X5 t4 ], C7 ^  t
% h5 e3 N3 c- q5 U  d( f& l* M* }4 @& j5 z* W" v5 X
    จ้าๆ  จัดไป;9
. n# m5 a: R- P0 M+ U: `ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -# x3 n  s! C) m' g! t: n& Z: i6 t
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน; n/ k: l+ ]" h# {# f
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
3 ~' F; l, I9 H1 v; eเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -, _& ]9 {" C8 A% H# p
ทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -( B( a" e5 ]6 d2 \, ]$ [  t/ g3 x
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
3 }1 U! M0 G; B+ G3 p(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
  _9 h% r# G: O4 ]& I2 gด้านสาวๆคนอื่นๆ
! P7 u, d8 r4 m" C( jโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
$ f$ |' y+ Y. {เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
* I4 b& c  l/ V% b# i& Y/ rเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
( ?2 v1 q# s2 H9 ]4 v8 Bทางด้านฮอรัส
  \+ t( E, V; i. U. qฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
8 N% M, a( F  H) mสายน้อย A // กรี๊ดดดด!!* m" w8 f5 r/ g* A: r& B
สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?1 |1 x* @' S! l% L  @; e3 {6 ]+ b
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ: V+ d: H# L9 a% \1 ^: F
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)% d. l4 E7 J9 O" X! n2 w4 O
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
# c4 m( J5 ~+ F* ~) K0 \โรซารี่ // เอ๋!?# m: j5 D/ [8 j, ^8 S, `

2 j& z7 |# a# R0 d  R1 _7 sตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo   S# P. Z4 g; n! Y. W# y9 s
. V0 A! y# X# y$ |  E1 D1 W
ทางด้านทิวา
" _% S6 R+ y+ R( o$ \& w% g. |กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
+ j$ C1 y) D& W  y* G8 Q9 C8 e( Sแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง( F, a+ W; _% U* y
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
7 c% V& m0 _" {กียุล//...
2 F$ Y: |9 ?" |. X3 ]7 h: B, ^ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
& E! I/ M$ d5 U8 x# i; eทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา6 b8 x3 {) T( F$ z& _; t- r
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!! V" z. i5 D  a1 ]5 Y! R' p1 j! ?
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า+ ^: @, X, b7 M
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ+ g, o$ U) f; G4 [! g, A% k
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ3 R& W( M1 Y9 n6 l" `  G* W/ i) G" m
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
- {7 p9 l, t2 J4 Mอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
5 ^2 @1 Q) d$ y# Uโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด