กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า ) P, j( F% J! ^' q- D
6 U  y* R3 @3 C
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? 8 z% T" \. V( U+ E/ k. `. S

- H7 w8 Z  @/ d- d" G! ]) x5 U5 x4 Z(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T+ K3 R9 ~/ b8 C# F# Z/ C

' R* w3 Y8 k% M4 U& F* Yเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ+ o! l4 N3 J5 V
งานนี้มีมันส์ คริคริ  
% t  S( |, E4 H- h: n" G" Yคำเตือน " l4 T* a- ^# Q7 p4 b" H
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
1 M9 P9 X- ~9 @- C: m5 R& vขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ* @( E3 y- T+ x: q$ P
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~) U/ _' E8 n* d, {
ณ ลาฟลอร่า( i0 k  t' b  h  n  _
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
* Q% z& y/ [) ^# i  x1 ]' rทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -. a+ G# q2 q2 o- L, v
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
6 b2 K/ @. R9 E3 \$ P/ k8 G# Y3 M' Z) Pยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ# H- J8 c$ r4 {/ k, T8 ^
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
7 m- O' G; V! Q7 N6 [ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -0 S; {- l" \7 W
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
! P1 E- N: f* W6 C  H+ F% d- [ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
( ]# e: k  }+ q$ E# d! c& r3 Tยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
" g- S/ v5 T' d7 l, R& O$ f2 Q/ xเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
9 j8 c- ~& m" _. D8 \6 g0 Tต่อกันตามสบาย+ S0 v8 H, {0 q1 z' N! }2 k
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
6 D7 e( u( [2 e0 t5 T, ^5 yป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
) z. i; t6 i; H1 y! ?/ E- F8 f- ?, h6 w  W. W
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)/ R: ]. L, n, ~
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) & f, [+ _  Y- O( U8 w
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*& T  w. L9 f  P
คริสฯ//นั้นอะไรอะ
' w6 B+ x3 R& ~: p5 j3 P7 H% zฮอรัส//ไหนขอรับ
; O7 b$ v! a3 g# S- t8 Zดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
5 F4 K1 T; W1 [* j( a2 T  Aอเล็กเซ่//นั้นสิ
6 H  e1 Z9 I4 p8 i" jกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -7 Z: e) s& K" A* l
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว 9 S2 [4 `* G2 [1 W
กียุล// - -
( A0 S9 @- G/ _+ Lดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-% _. E; R4 W. o' a" g& U! v
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
3 A4 x+ b) w# Q3 K0 Y$ s% N! e( Aเเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
' W& o, N6 ~9 g$ q; C) v  ^: j! uทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
$ ], N& y4 Q, D6 n8 G6 rโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)
$ L* j2 }6 G+ h2 }5 N0 K0 |- }+ v7 qน้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)% Q: V: P+ Z  T: I2 N# Z1 b6 N% j- ?
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*( L7 t5 i3 @+ G( E+ F
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -$ a! f# s4 f: q* h; W# K
นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน), D3 v5 `' X0 N) V. S7 w' G; Q2 L
' C  G6 F8 x' H4 o4 Z( v6 o
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
) e+ C" R6 _. l) D
) B/ g  n1 p8 ^& d: Vต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย4 r% n, v9 A- e# a- i* q
, K9 P, @2 G7 C- F
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง: A) |  H. s" G- M+ w
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า" P, ]. c+ N& Z" ?
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด
" C+ T, ]+ R8 G* H- g, kกียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
* U: t* _" s% X7 Nผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า/ p2 M6 h8 L7 x5 X% f: a
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
- w& @# W5 ~0 b: E5 y2 y6 N8 d& A; ^8 |/ e
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo / w; Q7 s0 Q8 J
/ J) N4 {. Q7 i- L& M; _$ ?
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน- c6 l& Z3 }+ c4 G- \2 S
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
: ?& ~' R. _! v$ Hทิวา//เฮ้ย!!!$ g# N6 B/ y. I: O. M/ b
กียุล//สาวไปก่อนนะ
9 T+ M3 i  X& i+ k6 u$ e! X% n, Xผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
) }3 P. i; f( aกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย* B5 f- }  V- Q0 m6 [; X: M3 r0 @
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang 4 c7 Y. j0 r' q+ N) M

; c! G6 O: C& C+ m. f. r, I5 l+ e. c$ Y2 D" c2 H; N' T- B
    จ้าๆ  จัดไป;9
4 C! @0 f' g# D0 d9 }, c' Eยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
1 g5 }/ H( O( Jทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน: H1 V4 r! w! {4 C; T
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
5 f) ^) t% A. U6 w. yเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -, n, p# M# b" Y
ทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
) n  g  U0 @6 ?3 Qต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ) R! w: t0 Y/ G3 I
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
2 M- l/ t- R( ~ด้านสาวๆคนอื่นๆ) C$ ]1 z0 z4 }. _( K
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
; Q" u4 V$ L! n" \เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
4 `1 e1 K- A& j' s; sเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
0 k" O# m4 N6 ]ทางด้านฮอรัส
) ^- m1 S% Z- G( T/ \* v# ?/ Y8 tฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
3 p8 S. H& {4 W/ tสายน้อย A // กรี๊ดดดด!!! {" a- N7 n1 h+ G" ~/ A1 H
สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?: ^: ~+ U6 z& A% D
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
: c4 F, w3 H1 k0 K1 M" f$ lเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ): [' p1 y2 F; v; d8 m
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
  _' }; d  y8 @) f, Pโรซารี่ // เอ๋!?
9 S. w0 j3 K( u4 j- A9 {1 b  @8 Q: F# v. k
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo + U- B) E- c1 y9 M' O& C

: ^* U* ~' ~" T6 o6 S. b0 dทางด้านทิวา2 j* O5 V5 v$ S! q+ U
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ' }& X7 }. ~7 M: _. H3 `4 _
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง/ ?( Q( A" Y& D: m
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
( s. X4 y7 `/ N& E! s. m* r3 z- Mกียุล//...
; X5 X4 }5 w! N; C. T! e9 ?% bทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย2 c1 S; F& \3 P  Y  Y( o
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา$ o/ e  v2 T# \
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!" S" P! g# K* E4 ^
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า7 [# M( W4 K( D6 O) I3 b$ L# Z$ @
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ% B' x9 [( P6 W* h+ H( ^9 m
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ
2 \; G% Q9 y* K; E7 vโรซารี่// นี้อเล็กเซ
; a: [4 J+ B5 h3 S" L# B& eอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
$ J1 a: e4 G/ z/ R7 ^) oโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด