กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
" q4 c9 O. S& }9 X1 x% c3 n( y- D* c# x* F* Y4 G; Q4 t1 y
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
- n5 ]+ V! C1 r8 J6 q, |! y5 {% E; w+ c% @: q4 A% L) q
(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T$ W+ o- Q4 Q/ c; A0 J

" x: u; L) l* D# g! `เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ. T( \5 x! V3 R# f
งานนี้มีมันส์ คริคริ  6 O, Z: t" b2 r3 I
คำเตือน : f6 B5 u( K" t  e% E. \" v
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
2 q9 y0 H' ]2 H* mขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
8 P) y9 O  b  \* n/ i( \0 s, ^  xตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~' z7 X% _' W8 ]/ u5 s+ r
ณ ลาฟลอร่า# b) {2 i9 W: E5 q, o: [
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
' Q3 C2 N1 a; n( sทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -" }6 [9 o" d' w. s7 f& o
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***( V7 l. f; e- h. `6 p
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
/ n  Q7 }( O3 n/ v& ]; p8 Iโรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
4 a% _0 O0 x  }' _ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
$ N* L+ I$ ]3 \ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
4 r+ c- [7 R: `2 D. G; Vทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
4 S$ T  q: N# ^7 |* g4 Mยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<2 H0 P$ i* o  Q# H: v, o  e
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
4 a8 q6 T; X' Kต่อกันตามสบาย, `# E& K) V$ Y' U; \
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
/ u9 X8 v0 k! d: ^! k& K$ Cป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~0 y; W- b! v# [7 H& i& u' H
6 m" w( d8 D4 k1 d" e2 D
ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)# g8 L( z) m! _6 c% N( Q4 I1 G! E
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) 9 u9 ?4 y2 \1 o
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*% b% W- x" w7 @* W- Z( E
คริสฯ//นั้นอะไรอะ: x/ `- `- D; p( `6 i0 R6 L7 P
ฮอรัส//ไหนขอรับ
" G# G4 f/ H4 Jดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
" }, V/ E4 \- X: \4 A8 r  \อเล็กเซ่//นั้นสิ
6 |5 M% J0 v7 Z0 I, e: u9 I) n/ ]กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
4 }( m9 a" j; @! P8 y; ]$ o9 |$ Zดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
, ~# l/ m# b% X+ L1 S+ T( @กียุล// - -! Y! y, d4 n( `  C! U% h
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-3 T- t2 S. B: |5 m% q7 K, n
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
0 z) t+ F8 Q3 D5 B) y6 K- Qเเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น+ F6 x; B+ X* o+ i% n- t( s  O
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
' f6 U) Q4 q( ~8 P; S( h6 l6 xโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)! B3 R; F6 p$ |9 n  T0 B; h
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)* a9 i% x/ \3 A. H- i7 a- z% ~# \
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
. r0 W( J* W0 n6 n1 s1 X กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
. Q. S; ^1 A- [1 |นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)0 T# C2 b" E2 |2 n! L- Z
2 R3 p& i" e  l: V5 U
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
& r4 ?0 Y) K$ c8 k+ K" D2 U( p! f0 O% K( T
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
  F* S+ W5 l6 k, v2 X# S* l  A! O
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง' o4 Y/ j. F$ L& E2 Z7 C
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า
! E; q! G: N/ R. A1 Tมาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด) v: _3 V( e% y/ g! m
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ1 |6 O: I7 g! j7 A
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า0 u$ G9 f7 m  {& t, ?/ y2 R
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
5 X7 H+ q: r3 X  c/ _9 G4 @. w% @! h( t1 M6 T
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo 0 d; Z+ B! _; q4 L9 f8 O2 S
* X+ ~+ W- Z6 m0 I6 P! z
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
- Q# o- g) @; j0 {. s6 rกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)9 `+ z6 a1 L5 r' Q% h
ทิวา//เฮ้ย!!!
$ ~" l6 g' M0 Q0 [  Yกียุล//สาวไปก่อนนะ
) L5 f+ h6 `9 t; d( b/ ~ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก, |# ?) T: I0 y8 H2 |3 U% W3 w
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
5 j3 M- A3 e3 d4 z( @( Sผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang : ^7 P- C$ u- n" i1 \& n8 z

0 Y8 d- [' u! e; T0 R0 r! e
2 J# [) h, M7 ~3 a8 K    จ้าๆ  จัดไป;9( Z2 Y# A7 j  Z2 N9 d# ]' x
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -- V2 u8 U" W  Y  M7 }- |- v
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน; n6 y( Q0 V- M
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  7 e% g" O) ?) u( _0 H5 U& F
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -- Q' @' ^$ L1 z
ทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
  e* o$ y7 B  v8 i$ o9 Q7 }ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
; V, R1 t# s9 k! w* b3 g(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
$ S2 N8 w# F$ D, D' ~' m. rด้านสาวๆคนอื่นๆ
/ E* v, c% P3 L. b) iโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
5 x3 h. }7 d1 s+ |% Dเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
) y7 S; K* d( V% p: u9 r1 ]เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส' ^2 y4 C, u- M5 d
ทางด้านฮอรัส2 J" }$ q, D8 e$ M6 j
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]4 i1 {- v: |& Z. D& ~
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
& Q1 j& H, q4 ~8 r6 Gสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?0 z8 K7 q) @: H
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
# a: c) Y/ m2 W+ O0 tเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
4 |" e) b0 i/ {9 ], F, O% @เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
6 [* Y. z9 R, V9 H0 ]โรซารี่ // เอ๋!?+ v' H$ [. e4 t
7 [+ f0 j& j. e0 K, M  X& L9 \
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo ; E% o6 r$ D( z" e

, [$ _" L7 c" j* W5 u) C" c; n$ Q4 fทางด้านทิวา" h5 j: A) [0 C0 r1 f: I1 `$ c
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
6 d& d( g) H: q0 c' E. k5 fแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง1 l6 i5 f3 Q& H% @' @1 f# m
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
0 I+ Y( J4 N# ^+ jกียุล//...
/ G4 x: e3 p2 h# kทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย" Y( ^5 z' b, R0 T
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา, ~4 c; Z0 X7 M6 ?) g
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!7 u, n6 D4 [* m& R6 u
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
- I# A+ [. `# O% C; A+ Uโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
# S. O1 i7 V# Z8 @" Q7 Fทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ& ~7 K) Q# Z: X1 r
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
$ v4 g( P/ v( T: S- Rอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)2 l2 u( }6 D8 Q1 I
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด