กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า $ F: N9 \* E: w' l+ }" Y: I4 r
) W: N; x, j: S% A5 H7 ^
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? , [# c% ~* O3 M7 t1 S4 ~5 L  K

; t+ x' h- ^( k% ~(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
6 H% P: b, }+ f% g9 c% l! y, C. P/ ~
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
3 G; z: S/ o# d$ A0 \0 V- eงานนี้มีมันส์ คริคริ  2 p' E5 w( L6 Y0 Y: m& S( |
คำเตือน
* a; C. ?) C% C' `/ |อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
  D- A7 K( Z/ Jขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ" k6 h# ?3 {1 o* h
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
, x, h# s; ?, d, M9 Kณ ลาฟลอร่า8 b* o5 J1 e" @" W3 t6 _/ U" n
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
0 [6 \" Q4 [" F, c; yทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
: B  i1 i& p% _  s  ^นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***0 }8 I  s0 x3 u" u
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
2 U, t% I4 d8 k2 L6 {+ G) Dโรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ" o: y! s- I1 q% F4 a' G. T; z
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -8 R/ }8 H6 R# a6 M+ j3 j2 J
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
! q* |0 q) d) B( e4 \, m; ?4 iทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
( Q& x# t2 Z9 [3 N: Cยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<. X% S+ d0 F& k, @  V! P3 `* b
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ  H* T3 A. W+ ?5 R& b8 W2 Y9 \/ k( {, v& j
ต่อกันตามสบาย- ]  y' m% a$ n5 e: ^7 j0 g: ]
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
5 r3 h" y! l( d: A5 K- i) g9 Iป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
4 c, \7 G. e# \& I
2 N' j( k2 @( e% Bความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)% M! b1 n& ^/ {
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-) 3 A1 c+ S. u$ [. n: m( l
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
6 U  n' I  f" {4 \คริสฯ//นั้นอะไรอะ
# B4 n) T8 e1 O; R$ A4 R; nฮอรัส//ไหนขอรับ1 W  t! {6 b. i% `8 J2 }
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-) h6 K- N4 M6 y; k8 S# E; T$ \& e
อเล็กเซ่//นั้นสิ
0 F2 X) b  c& I9 eกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
7 m4 f' Q$ ]0 b/ \0 j% p2 qดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
- ^5 B( \' s2 {/ zกียุล// - -6 g5 `7 s5 Y8 n3 l, q  m) ^
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-, ^( i/ e1 y% h! O6 V1 H
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
1 O6 T4 ]# K* w) b5 U. Vเเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น1 H  s2 `5 p3 H3 Y
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
6 W* u  Y9 `! P. W7 Nโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)
( t, H% k4 k9 F- g* Jน้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)2 q# N! ^8 ~- v+ s( l) V% ~( h
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*, L" f% p" h3 E& a2 s/ x& N( R
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -( e- r3 y" d8 T" m/ ^
นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)& E# ~/ l1 H3 P

& I; h2 f* b& f; _8 Cคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ! W' a" D' Z- N: B2 E/ m

) ^$ D0 P7 Z6 F( V! e0 Q2 K0 Tต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย% r* ^6 G4 ^# G6 ~
" [" P* s, u. [0 b" [5 x
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
2 N* W8 L7 y. l" D, E3 Wผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า
. Z  y  e- k. M& fมาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด9 u; H7 M. L/ H& x) t) B
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
& Z2 s1 ~( q* V7 m# V' ~ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า: U3 n7 n5 U- R0 s4 c
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ( h, k3 P) R$ N3 \. P' K

?1 F! I$ C; `& `ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo 6 e4 K4 d) j& v) O6 P4 u5 B+ |$ u
8 u' _9 E8 m! y1 S7 d
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน# B) b' s1 o( X: P; H5 j: R8 G
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
5 K" K: c4 @' n. [) E* fทิวา//เฮ้ย!!!9 e; C' \4 H' A) N
กียุล//สาวไปก่อนนะ
2 W% \- {: V9 d' Pผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก  R( @4 c" t  b' K
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
: y, z* {# n) Pผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang & y5 z; ^9 F; ~

+ R. Q( ^7 T6 T! R$ l/ s# O- q' A1 I9 N$ i3 l# b
    จ้าๆ  จัดไป;9# a; J; q$ T; j( R7 a
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
: n& L0 L- e' {  m  v: k. Z: vทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
' ]# l; o* u3 `# @  C9 q3 Eกียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  7 n5 G& f' k- b0 z
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -) z* q! [# ~" Y# Q" t, W% J( g
ทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
* p+ b- q8 `+ Q3 cต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ  z3 b! d. {! O
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ" n- h4 d6 V/ M
ด้านสาวๆคนอื่นๆ8 e! T, t9 [/ Q% s
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ4 H9 G+ i/ _+ E8 ]$ y8 J5 ~( t
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ): F: _/ q1 E" C) i' S& d
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส6 Q6 T+ ?% @- y/ e3 M, ~) S7 g
ทางด้านฮอรัส
# \1 Y7 k8 p! n8 n1 dฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
& K4 p  x8 Q; {สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
. P1 P* Z3 J( D  h2 pสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?
* ?1 _, U. v; `0 v( Lฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
- {/ e7 f: x3 W# ]. B8 a8 `เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
. }# H. M1 ]$ @4 z, s0 a( Cเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
6 }& K( [+ U  h- s/ sโรซารี่ // เอ๋!?/ x& e# }+ d- h: t# B
- r3 d, o! |% ]( v
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
: {, {2 {7 U: [0 e
' b4 t$ ]. G* M" w9 \# _5 U1 @( rทางด้านทิวา( q5 o8 y6 x7 a: b6 z: R) B
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ( \2 i8 e( s, B+ q
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
3 ^! M! Z- @$ ]1 |7 s- Uทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)) D2 v+ Q5 w: E) m' l& x2 T. \& u5 n& m
กียุล//...$ ?' |: {, g3 T; }. w) f8 q. V
ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย7 I$ g, J8 u' j
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา0 P- X! d' P0 a: b, A) O# c
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!
: e8 e4 _7 \1 n* Lเหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า$ x) E# g9 s+ |# J$ V
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
# W) u( v2 T" r3 d, cทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ
- ?0 g" D% I' h% X  ~; }โรซารี่// นี้อเล็กเซ
; s+ `" n( F  n; J/ i4 D! Jอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)1 l$ @6 V( ?6 V# j8 s: c2 p" F
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด