กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
& k: V* y* t  e2 Y) j
. k  ?( F" K& n! z2 nปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
$ L9 d% s) K% T  `) v0 K/ S
5 W4 e- p; Z/ k: ?: U(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
* `$ W8 K1 c- t! y7 V& D8 m6 \7 n( B1 a1 K: n8 c; c
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
/ W0 i9 U2 I& f' mงานนี้มีมันส์ คริคริ  9 O, Z+ _! b' }7 D6 L/ c
คำเตือน
4 _- e" v/ r0 o% \อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
8 {$ S% K8 a$ B9 n1 @3 R5 eขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
8 j! T* {/ E  Y- ]/ W/ u# Uตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
. w- U3 L% i3 U! G" H4 n/ lณ ลาฟลอร่า
: w, ~5 H7 j4 @/ s7 P. mเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)4 [) v5 J( c) t% g  @  A
ทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -3 K$ p) f' O# _: _1 f5 [5 f
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***1 t' {9 _/ Y1 k% x, d
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ5 f. @1 `8 X  |7 R
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ* D4 \- Q3 N7 ]6 M' n% a/ c0 `
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
" q' w, Q* p$ X' Y/ H1 e/ ~ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
- I0 y  Y8 K% l+ ]ทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
: M" z  F3 K, H+ c; }% a7 Zยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<! d% B0 ?0 s5 q
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ4 e5 B- r; Z6 H1 i
ต่อกันตามสบาย7 x% ~- W. A( I8 ?. Z# ~
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
+ O6 w1 S4 y0 qป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~, W  }8 F9 o( o* H" V+ {# H/ x

* D1 E" t8 O7 mความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)3 B) d6 e4 S2 D  V3 c
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
) B# X2 m* J+ v5 iดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*4 a1 t& L  n0 \1 `
คริสฯ//นั้นอะไรอะ
# L, k" a! |# g! T6 o8 R) Aฮอรัส//ไหนขอรับ( d2 u7 Z, Z5 r2 _7 }4 q7 b6 i
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-& @3 P# J7 `7 ]5 y# ^& {( [# a
อเล็กเซ่//นั้นสิ0 Z: r' h0 r3 X- T6 N; G/ J" {* s
กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
# ?' F3 X& e. C; Y( v, Q! M* sดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว   @& @# r& j9 T6 w3 k
กียุล// - -
( T9 O' R5 Z# p7 S! Zดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
& @5 P1 r* q# |" l( E/ Z1 p" @0 lกียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
& X9 s- _! x' h+ ^( ^) m& s/ Y! Z% o+ wเเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น2 g' r3 S% ~$ s4 o
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
- Z: D" V( z' I+ M& K6 ~& j3 \โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)
/ @# v+ M" o) [4 Hน้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)8 M/ T* O- t$ i* b
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*/ [% P  k) B" L7 }3 N4 m
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -) @8 ^3 f; m  \3 t5 A. b
นี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
1 @+ }6 G- K* f
0 R6 l& ]# G( T1 s4 F& Jคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ0 X7 r+ n2 E; \$ A
$ R& z. v1 D( Y6 u
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
: |( Y% d& `) N, I! h8 {
: k! u# J* A7 h, w" iเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
: [$ g% V! a) S2 P0 W0 U7 X% ?ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า% |7 c! q" y# d3 Y2 X( I$ r* q/ P
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด* _5 `$ F7 X  v3 ^- A2 D
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ- o+ i& ^5 A$ w4 `
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า9 p9 \2 d! p# v- T
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ, ~# ~5 p2 h, [" X" R  \

3 Q6 O0 |8 }- N# k. w' bตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
8 x7 C6 I9 P0 n2 z8 w8 `- x5 r2 G: `. K/ j- Y3 I& a) F
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
9 t, x2 A7 S( [7 Nกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
# Q0 V8 g' X1 J! N. }/ {4 ^ทิวา//เฮ้ย!!!
- p! r2 T* Y# ?/ Sกียุล//สาวไปก่อนนะ
0 ~+ j0 B/ W; u; l# ^ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก% Q; V1 a# d. x+ T7 v
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย1 A& N* _- r+ q! b5 w
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang 8 D9 V* n1 x4 s5 [1 ?  ], T# u

9 C3 G3 ~0 Q/ A3 R$ m! I& W3 C2 f/ x# S- ]3 z1 K
    จ้าๆ  จัดไป;9
' w4 n# ~. `! Z$ H6 n  j1 zยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
8 r/ H& N  e7 t6 L: Rทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน$ F9 o3 H5 r6 s$ m5 y; c
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
2 j* w6 D( F9 Y$ u0 C: aเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
( F( F. B( }( b" q; jทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -5 ~  p8 K) C7 y6 T: g" W
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
: H5 P7 \. I  v5 E(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
' h5 O* f- [  |5 E9 |ด้านสาวๆคนอื่นๆ
% a- {( _; A. R/ |2 p  v" Tโรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ0 i' [0 G; p8 ~& a  }
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
. k3 L% G7 F. ]& P5 E' p1 Bเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส$ i6 K% A/ ]% ^, P- n
ทางด้านฮอรัส
- j' u/ H1 P, v" f( h7 y" Pฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน], t: j$ _& H& X- {1 H
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!7 S8 A) ~1 b7 z
สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?
) \1 L  e/ {, K2 h* j% _5 G+ Uฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
! ^* g- V1 {8 l, \เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)* h2 r' u1 y: ?" W
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
; D$ F0 H' S) @  M$ X" H  e% Aโรซารี่ // เอ๋!?
4 w! ]0 Q3 s3 J: S
% W% F4 `1 q$ \3 f" mตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
+ d. ]- Z2 ], E" ?, G! T( m3 b
7 H0 I: w. M" m0 x* bทางด้านทิวา
8 g) C! h. f* D, J4 C2 eกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
8 I0 H5 ?7 N2 \% M6 k/ T' Lแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง& i5 B, E7 |1 N
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
4 A% g6 O/ i& Lกียุล//...
; o; ^* x% Y* e  _  n; \# {% ~ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
3 a3 O* M2 d* A# T! |ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา# \# i/ F3 G- t9 D9 W! r6 [
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!9 v  E* c7 M+ L
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
, U& a: N4 a) O) D0 Aโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ7 N0 A% M' ^- K, _
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ/ S. m6 o8 m0 ~# f% O
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
$ w3 x$ @2 Y6 Vอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
, E+ ]1 ?( y, ]1 kโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด