กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า ' r5 a9 {- }, c, g
& j  x! k" Y+ X0 ^, f) E8 w; E1 C3 \* W
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? ; k8 v; l: a7 L5 r

$ K& e3 e" [: ^$ ~# H(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T, ], u4 F8 w* S

' H  F3 ]6 Z# |! t: G, `3 `เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
1 {( h6 k( `; E0 uงานนี้มีมันส์ คริคริ  ; N' j' C/ O2 l0 D6 @
คำเตือน : \0 R+ R! E: ?, n& I3 Q
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ" ^# \( [) E1 j3 i; m+ S% f
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ! @# x8 R4 |3 O/ Y
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~9 S. ]0 T! S6 Q$ W8 ?
ณ ลาฟลอร่า; w- N, H4 Z$ @' J
เหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
- o. ~- n* v0 x7 w# L4 V1 k; yทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -& ^% F1 H4 C; _
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
' z' ?8 R5 j- v3 D' oยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
3 u, I; j; F( Z- J1 d: Oโรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
) I6 y- G* n* l6 \# Qทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
! N7 {$ Y, Q) ~: Yยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
. P# [- u" D# gทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
/ P  K: H$ @" t# X; {; C: e5 Z. _: Cยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
' A; N) ]/ ~: Z6 lเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ5 I3 b& N7 d4 z5 c
ต่อกันตามสบาย
& P# ~3 n- E( D(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)! S2 X- O2 y  K9 [9 O
ป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
; A! d5 V2 Q& u  o3 E* V6 \
  @8 W# G2 w% Cความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
/ e  X6 p' ^1 s( R6 Z$ @- ]ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
# O; z' [  J' I& }- M1 Bดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
. [7 w$ }6 d" g% hคริสฯ//นั้นอะไรอะ
8 Y$ c4 h5 E: o' wฮอรัส//ไหนขอรับ. @( `- t7 f# K" F  u
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-4 R; @0 z4 t5 O* |, N
อเล็กเซ่//นั้นสิ1 i+ [# l3 }  i6 ]3 K: @
กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
) P3 N9 S9 I& ]ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว & g( r6 l9 ]0 b3 t1 a
กียุล// - -
& H& |8 m( Y) ^5 C) ~2 Gดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
& Y+ [( {! S- F5 Z6 bกียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
$ S- [8 Y2 Z/ i( _; @เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น9 |) q$ X5 D, N
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!2 E0 Z0 t+ ]4 C) O/ c- h& e/ R
โครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)7 {4 [& E0 l% U0 n, A; [5 E
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)4 R0 K, _! W' n( x
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
+ u0 _) h7 J" m4 O  c$ Z0 w, t5 k กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
/ X( t( l8 I; oนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)# X! W0 K0 S+ m$ D. t+ Q

8 y' b# k8 a0 f5 O, Eคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ8 ^- `- T( C  ~; j  A
! i* K5 A/ ~) k! Z3 G* q" `. T
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย9 ?5 J, |6 W+ x3 B
4 t; g0 D$ z9 I/ {: ^
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
& R3 K" C; J8 m' p/ `  L& Q; Dผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า; w8 l# j; J! k# w. g
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด; n1 E& A3 V+ B! t
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
4 j$ j: z8 X( \4 g+ bผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า4 s% W  M6 f( H$ p9 C9 D
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
9 q8 s% ^, ]$ g
$ \4 ^6 I- x( g( o/ C4 ~, vตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
- @: L( t# {+ \4 u8 B$ s  x1 L6 w3 m) Q: Y, U3 ~
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน5 C& K. B$ j9 L: F
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)0 \6 o$ S& h- A7 Q2 C& E
ทิวา//เฮ้ย!!!4 E: d/ e/ R# w: Y! Q+ i6 g# \+ k
กียุล//สาวไปก่อนนะ
6 o1 A9 T0 A5 i$ e7 }' hผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก" q' R' {; M4 h  p9 M+ d
กียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย1 Z) i9 i/ ]* L+ l) Z" [8 t: D% ^
ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang   b$ V6 R, Z, P! s; Q3 ^

/ v( f- W$ b1 B; M5 m: t2 T5 i, e" i  D1 f3 G" V: e  S, U6 @
    จ้าๆ  จัดไป;9  B/ ^! q- Q+ Z9 d/ W
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
) y' {. P/ `9 F8 x! g; f/ _ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน$ `! s& j  C  Z
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  ; I$ X, c# q+ t) |
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
8 n1 U6 q: ^9 c  W2 C- u; L5 Z* Kทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -; I# r2 y. L( a( |/ T
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ' @& K; R7 l! \6 Z. t9 h
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
6 B. q2 v# O: C2 m' M0 dด้านสาวๆคนอื่นๆ
  t) W* O$ k& j/ |! P8 ?โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
: X$ C$ X6 `- `" |. Mเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)6 ~  L  [' r7 \8 i- v
เหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส+ s" k7 Y) X7 ^- T& K
ทางด้านฮอรัส
4 O5 A! H3 b1 n/ V0 d# Hฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]; U' T; ~3 ?. B" O2 C: p' Q/ m7 e6 r9 F
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!. A1 n- ^0 n+ E2 o1 D$ A/ S
สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?" e' N! P. N; W
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
1 c. `2 R; ~  V) Y# Gเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
- _! b- W/ }- T& R5 i6 ?( W" i" J/ _เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
# t+ I( d  V9 r- i6 s7 _' w9 i/ gโรซารี่ // เอ๋!?) ?0 _2 k  y6 t3 `
9 d* V* i+ @5 j, B3 h. `! B
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
% W/ _0 S  o$ s
6 k9 {  @/ x1 |4 J" J$ yทางด้านทิวา, _8 k& z( }7 @. x
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
# i4 i) M- a6 ^  C! Aแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง: ]3 [7 s! r$ [/ v+ m$ k9 l
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???): Z& l' S& {, X# n+ a  P5 A6 k
กียุล//...
# m4 v! U3 c, ^! ]ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย7 n" w, D$ \$ K- I: p
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
# }! X. \& D0 p9 @2 }# Q4 `1 H/ ^ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!" I9 ]* M; _1 _& w0 ~, K8 Y
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
& g% z9 f: L7 I) O" Lโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ- j* z8 h% n" r; M& q+ E" {
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ/ o. [1 {# w+ Y- n
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
7 x* K) Z8 l( t! M/ ]' @อเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
( }3 T) {, k) sโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด