กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า
/ p3 d" D6 i8 B2 S, W, A. e" A' H
ปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง?
$ l2 k9 \: U- F1 m, b- L- Y- h
; P/ W. i9 p3 S6 |1 r' h6 x(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T* s. J( K' [% A" d3 c
7 B7 S- g6 K/ x( c
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ/ }0 |0 n2 s  F4 p4 Z+ n, p
งานนี้มีมันส์ คริคริ  
& G5 Q. R6 y' ~' f+ g4 \8 uคำเตือน
) J% V7 P* m! X. Aอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ
, U3 K- d3 g$ B" Yขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ, D/ o& T: l$ x; K! m! V% V
ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~
3 d- ~5 K0 C* L$ y2 N5 ^: Xณ ลาฟลอร่า
6 _0 J7 S: ~, \& nเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
& l7 L: N9 h9 N' d& u! X* R: Eทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
" Y. [0 S" [5 H9 Rนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***& B! {' z: m+ s( M
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ& J$ y7 L2 l; M
โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ5 i7 u( P9 g/ F2 }1 x; N! x
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -* w! A" G1 ^; }" s$ }9 T, l
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
$ w# r1 \- R7 ~0 xทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
" \) X9 Q" r. j1 |- a9 }0 F+ Mยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<9 h% i8 Y1 e' b8 Z! ?$ p' C3 C
เหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
. K- F6 {8 L. x  w9 l% lต่อกันตามสบาย
$ U9 `' R3 T& I2 _(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
% x! i* p' q2 T( T6 jป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~, U3 }' L+ `0 j  P

/ c, s2 H3 @: q* jความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
  `; i7 [8 m( @" Y8 aณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
( [8 `/ f5 b; ~# i+ x( \1 s; xดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*9 b* u8 N$ ]5 Q6 n2 g' L% b- w
คริสฯ//นั้นอะไรอะ
: Q! }7 N5 B& N3 Oฮอรัส//ไหนขอรับ, }! F! v0 l- c: E9 ]" |9 z
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-2 h# X& }' R6 Z( n
อเล็กเซ่//นั้นสิ
1 |1 `8 J$ R% E4 x+ \( \กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -. o0 n6 X1 k+ h  D
ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
$ s+ N& y/ S) J" z! O; n) Pกียุล// - -
' E( Z- F' n: cดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-
4 E& [8 ~3 k# s  H  i+ G. D% Wกียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*% }& w- y" ]; s3 g, g: B. C" `1 B
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
0 [/ \' o2 }. ~ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
; A4 X9 a3 s" x- w8 G4 Rโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)8 r( U' K# I7 s, P
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
3 [* t0 S  P5 T* yได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*" Y; R2 @# ?8 O9 _/ \2 n6 Y. A
กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
& P2 [' y1 H7 d, wนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)- h( F. e/ G1 l' k( d

- `: h6 k5 F1 F" E% a8 T) Yคริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ
" v+ n7 F5 {& g
- y* y, I7 q$ f9 f5 }6 P& Dต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย
; a7 @, G4 O% w2 d7 I; s  m4 p& R
: x- V8 v+ ~. l: ^เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
0 S9 Y! x; W, H6 L9 D5 |ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า9 R+ J: i5 p! g0 J
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด5 X) ?" F) S( }' {# I4 q
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ" U# e' U+ V; i8 ?8 i8 |1 H0 h$ K- u% ]
ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า( [2 A# f7 J9 U# f3 M
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ# b$ P  I7 G1 w4 I5 {

# Z' s& ^! z, @) k" n. g% bตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
0 X/ j) Y2 N8 c8 B& J# {6 v/ J* V4 a, o! c* W: l7 d: O4 O
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน3 F8 i; P* `) s4 B) A9 z
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
# S3 [/ `6 ?3 _$ Z3 Bทิวา//เฮ้ย!!!3 F' |6 K3 \5 S. D% `
กียุล//สาวไปก่อนนะ
* \. l( q! }2 c8 K* h# {$ Qผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
, A; `* o, Z" I5 Pกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
4 B' Q, x) e3 Y$ eผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang ) r- C; T7 U  [8 p0 Z5 |9 u
" I( b6 s3 K; D" ?6 M
/ ~2 i. v5 Q: D, p  l9 l$ p% }
    จ้าๆ  จัดไป;9
3 k4 b0 m4 P6 P: Q+ B; o# @ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -; H+ M* N5 ^7 ^' i: u6 k
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน6 E7 H' [) |+ h. J
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  / a) v6 g" T  s  C  e. `
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
5 v  h9 C2 C+ M3 Xทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
( z5 Y% A* K7 }# ?/ yต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ# H- M  Y7 ]7 ~& I; k
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
9 ?. @3 ?6 N0 K, c* Wด้านสาวๆคนอื่นๆ4 e$ x# d, f! }8 a. n1 U; D
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ4 L$ K7 |( n2 B' l! D
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
( I: Y# C& _& a$ G  j1 Sเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส+ N9 j* Z9 j" y# {8 o1 p
ทางด้านฮอรัส1 P0 R8 W7 m7 L2 I" h: f% V' x. h# o2 U
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]; ^* ~/ ]: O$ S2 n9 d! w. c, `
สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
+ J( D; y  e% M6 }สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?2 V6 K5 n" g2 F, E1 ]% c8 t
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ1 S, K3 Q5 B0 }# v  k; f
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)! S6 U: ?: |" E6 l- S1 Q
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?
1 h  u; b, X7 q" r& eโรซารี่ // เอ๋!?
# P' G  W3 ^# [# ]
1 ?9 s/ t( B' y4 ~3 a* Lตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
- I9 c  |  m9 U1 N4 [/ |8 S1 W  V* i1 z$ b
ทางด้านทิวา
: {* c. d, N6 Rกียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ; j0 P' M3 v5 v! y3 h8 s# N
แล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
5 s5 Q0 |. X& Y$ |! sทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
( s' I4 g7 C& I  ^- hกียุล//...
7 v# @' l6 O9 ~9 K2 cทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
* d+ i, t+ a' b4 fทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
5 p% E6 G8 L$ l7 e3 bทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!9 H* Z; n* x7 T7 x! D
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
1 F+ w9 s4 z0 m! jโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ' u1 Z. M: U/ ?7 \4 `4 F& u
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ/ D3 W7 Z) l3 q$ x; M
โรซารี่// นี้อเล็กเซ
9 ^8 c, V9 n2 F5 oอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
% C; @  q8 Z* sโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด