กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า 0 G1 C& m7 [6 \- `& Q

6 O! \; b1 Y" fปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? : g  i' m0 h' D+ k# J# v

( n" D% n! ^# Y1 {/ r6 k2 }(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
6 Z% G% O- N; h* R5 U/ I! H6 x' I2 n$ F* E7 p# Q
เรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ
3 ?+ |  r1 c0 o2 xงานนี้มีมันส์ คริคริ  8 S* e9 z% ?7 d5 J" ]" ?2 R
คำเตือน
4 N- i+ b' A' Bอย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ: ~& ]1 `8 [% o, A
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
' s% {" A* i& u0 [( s3 m' Zตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~1 X1 P6 G' F9 l' }4 F
ณ ลาฟลอร่า
1 [" H4 g9 U7 X* Lเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
! e3 C, B+ o% H, u$ J  s2 vทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -. s0 \$ G- V7 n4 z- r' P% J
นาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***
+ F4 ^( N- [' {ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
+ D$ o6 K9 |# o; m0 @โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ
; S! a+ O, d% _( |/ }ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -
& N! T& z# F1 Dยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
, c" h) _; h* X# Dทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!: X# E: R: \" r$ Z& W: M* I
ยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
4 ~$ G# G& y5 b6 H' ^" }2 Zเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ: P) }4 }) w8 Y: n: C& |; G) F
ต่อกันตามสบาย. o- e$ Y, e5 E- `6 ^- F
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
8 N  T/ f# ]# ]( V+ Pป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
2 C  ?+ P% {: m7 D3 D
' _* ]7 L2 `4 S2 l+ Gความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)9 c; ~+ _/ Y" A( R; a% q
ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)
" q4 h1 H, r) T2 `ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
+ Y& s  ?+ G7 Z9 ]; Uคริสฯ//นั้นอะไรอะ
* R6 A1 G/ A& w* ?+ ?* {ฮอรัส//ไหนขอรับ$ d' o& J6 p0 _9 N
ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
, c& f7 m( b& E' A- l( l2 O) yอเล็กเซ่//นั้นสิ1 ~6 H% ?6 o2 H% X0 i5 B
กียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
* s* w/ P: a9 n" _: `ดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
1 |. P$ \3 }* t/ Cกียุล// - -
2 h5 }6 Z6 K; aดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-5 ]! a  A  H2 [- y0 u2 C
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*6 f! j/ @8 F3 c$ F0 ^9 {; B
เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น
5 c8 S6 o& V% W3 Bทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
* `; U  r/ x# z; j- Tโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)% ?2 J" D: Q' L; u! Q6 }
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน), k1 v( l7 D* i' P: u  S
ได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
  q: S- _& M- {: w; b% ` กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
0 l7 @7 G; a+ ~( F$ aนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)
' k! G7 H2 {, `% [3 `2 g" \0 ^5 }+ W8 ?, {" R+ o9 x
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ. @5 F3 ?  \0 R' n
  O: Z, S* G9 @% a; Y  Q- k
ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย% z* P8 j1 I$ A, P

+ |& P: I& A  [0 i0 O# ^: pเมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง3 N# `$ j; b" O# `
ผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า
! [* z" o  D0 _4 F: Cมาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด/ A1 ]( I8 _( X. F
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
' ?( M9 p  h& _  a9 Gผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า
1 r/ x; E( V- Gราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ
( L) f4 r. o/ A. e+ n* o5 a4 n, `' a2 }: V5 W
ตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo ( q( m1 ~2 ]. T' v! \5 V
" n) g3 ?; P; }4 f1 |
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน
+ X4 o" l, w0 d" i* _& Gกียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)0 n/ ~  V0 V! A: t! a
ทิวา//เฮ้ย!!!( ^5 K- e* z4 g. h* k5 v1 H( Q( ?
กียุล//สาวไปก่อนนะ$ V4 i: f4 Z" V, u9 n
ผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
8 J  J% k) c; X2 p* W" zกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
! y. Q4 v5 A! R% [1 F+ ]ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang : ^5 I; y8 Q1 S1 q' i

9 ~$ k7 n6 s8 g9 e9 L
; F4 y. b* x& A* Z# a/ q7 X    จ้าๆ  จัดไป;99 f9 [- C! \4 Q$ t0 T
ยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -5 l5 Z2 n! R: `( `& s
ทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน) k! w) c# R# d% t8 _
กียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ  
# Y1 x+ T1 h* aเเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
2 b6 y- N1 Q) P( I3 x( Wทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -, E3 p3 ^: M* B1 b1 \6 Z& ?& k
ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ  {. r( {( T; E5 `) V+ ]
(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ7 O  K) B2 ~3 `7 I# J, n# z
ด้านสาวๆคนอื่นๆ+ j3 n8 \; ^) q2 A: R2 X
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ  l3 ]" g3 t- f+ p( t0 T5 |
เหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
( [, e3 f$ w+ `2 q/ [: jเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส
9 C. V0 Y3 A/ r( Q7 h/ N) Nทางด้านฮอรัส3 k, U( x- T3 T5 S, I/ R
ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
1 ]/ t4 l- D3 W  Z* s7 Aสายน้อย A // กรี๊ดดดด!!" M0 k, @  q1 O: w. K0 f
สาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?
+ h  e6 W7 E: Aฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ8 t  ~, U/ ]7 x7 ?
เหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)% c* M2 }0 h8 D: y2 S+ A! ^  Q: h
เหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?& m0 e5 E9 Q: c
โรซารี่ // เอ๋!?
( d' _$ I$ `/ v
. T$ ]$ h* V/ [0 G$ i9 t: iตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo
  d( h" q+ {0 S! s* j1 j/ W& g# s' f/ A& B2 H" y
ทางด้านทิวา* v* u$ K- Y0 ~# L- W. X
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
" J: @$ P  a. Q3 Kแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง  w! t' g; [. ~7 A9 e8 B% g3 O
ทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)1 u& ^( a" m" d! _
กียุล//...
( H+ X+ _8 v: U+ U. Fทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย2 S, I5 H, O% N8 F4 O
ทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา$ \; X" k2 R& @3 B% @) F
ทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!
0 V' J8 F  e. }( A& y+ k2 J; Hเหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า" N6 Z  @2 ?' O! a& g; y
โรซารี่//ลืมมันไปเถอะ
2 W+ E5 V+ u. K( x* Gทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ
* M8 V2 ], ^& m/ n& Q: j1 pโรซารี่// นี้อเล็กเซ
4 n& h# d, |( g" z  X' r3 yอเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง); c6 S( C/ t% s( r
โรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด