กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(ต่อนิยาย)เมื่อราชาทั้ง5 ดันเป็นplay boyพวกทิวาจะทำไงดี อิอิ (ปะกาศ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-11 21:37 โดย ไรว้า # F4 t& @5 z; a' [, W6 l

- [( s- b+ n+ S, V+ ^/ Iปะกาศ  ผ่านทุกคน จ้า เอามาตกไห้มันส์เยย//คิดได้ไง? 4 @0 y+ v# d* Z

9 l% D+ y# W0 e6 p, v(ขอโต้ดนะT^Tเราไปต่างจังหวัดมาเยยไม่ได้มาปะกาศมันกะทันหันT^T
6 z) k8 P, |  L1 s; O
  ?% U2 a; z) ^, z/ s, mเรารับสมัคคร นางร้าย 5 ตัวร้าย(ชาย)5 นะค่ะ) `" Z& [; N( k6 j
งานนี้มีมันส์ คริคริ  
! z1 z3 |8 ~5 ]* kคำเตือน " Q% k! `& T6 r0 Q
อย่าให้พวกราชา นั้นนิสัย ไม่เพลย์บอยเร็วนะเออ6 K, u$ _( ?- \+ |" ?( t2 \' U
ขอเเบบฮ่าๆ กวนๆเเสบๆ ร้ายๆ นะค่ะ  ถ้าหวานก้อหวานจนเลี่ยน หวานเเล้วต้องหักมุมด้วยนะค่ะ
2 F3 _- r* ?, w5 ~& G, }ตอนนี้พวกทิวากะพวกกียุลยังไม่เป็นเเฟนกันะเออ ^^~& I0 s4 i" l7 A+ X, `
ณ ลาฟลอร่า
' R0 v" S" ~* O5 ]( g5 Gเหมยฮัว//อาทิวาาาาาาาาาาาาาาาาาา(ตะโกน)
% C8 I1 d& I! aทิวา//อารายอะ นี้เช้าอยุ่นะ - -
$ O! M2 Y6 `: i4 V* M  E8 jนาซิสซ่า//เช้าบ้านเทอสิ นี่มันสายเเล้วนะยะ - -***+ ~* w2 e* Q& S+ l6 E6 b4 ~0 u& D
ยุริ//ยุริได้ข่าวมาว่า โรงเรียนเจ้าชายโนอา จะมาด้วยนะเจ้าค่ะ
; o" ~) q0 C$ s- {3 J2 I' ^2 ^โรซารี่//เเละ ได้ข่าวมาว่า กันกลับมาครั้งนี้เป็นการมาอยุ่เพื่อกะชับมิตรด้วยละ- k+ }" P! o, S8 t1 P
ทิวา//งานอะไรของผอ.กันนิ - -$ N6 j, m) v# Y3 Q  _
ยุริ//เเต่ยุริได้ยินมาว่า งานนี้เกี่ยวกับการเเข่งขันระหว่างร.ร.เเบบว่าเป็นกีฬาสีนะเจ้าค่ะ
! W$ z0 y- y! m. s( C* }$ Nทุกคนยกเว้นยุริ// หา!!!!!!!
" a7 j/ A# g+ ^& Qยุริ//จิงๆนะ เอ๋ะ นั้นร.ร. เจ้าชายโนอานิเจ้าค่ะ>.<
. z$ b5 w3 A" V: }8 L; Y* j! H, sเหมยฮัว//ไปกันเน้ออออออออออ
5 g) k$ r$ d) V! i$ L: z' F, Eต่อกันตามสบาย; u9 u3 b  }. e8 |' i3 m- R/ \
(มีใครมาต่อไหมเอ๋ยยยยยยยยT_T)
8 Q3 y5 k& B, P7 ~" F) N& Iป.ล. อย่าเป็นนักอ่านเงานะเจ้าค่ะ จากยุริ ^^~
$ z1 p" P5 [- A1 [8 d5 s* q
2 W2 v2 m+ g9 [ความเป็นมาของ พวกราชาทั้ง5(ที่เป็นplay boy)
7 C& ~% m2 k9 M  A+ u. @ณ  ห้องXXX(ห้องทดลองก้อได้-0-)   m9 [: p6 c# o) n) _/ ]' u. C
ดันเต้//นี่ๆ มาดุนี้สิ*-*
+ t: v7 L- m. Z- H4 I" ?3 R' Z! {คริสฯ//นั้นอะไรอะ; L" _5 j" ^8 e2 F2 D& [; a
ฮอรัส//ไหนขอรับ
5 N" z6 _, s: G+ H3 _ดันเต้//น้ำอะไรอะ น่ากินมาก-0-
% a  {8 A; s3 x4 I9 yอเล็กเซ่//นั้นสิ
2 _6 @# g, g  S; s5 F$ O& ?6 s, q" zกียุล//มีไรกันหรอ พวกนายทำไรอะ- -
- R$ R. o0 ^7 N  wดันเต้//ดูน้ำจากมนุษย์ต่างดาว
6 i$ y* Z- D! O9 @! n1 M* xกียุล// - -% x4 U' X+ ^& }, [) n* @
ดันเต้//ไหนชิมสิ อาจจะได้เจอกับมนุษย์ก็ได้-0-7 _2 h0 d4 ^9 e4 z2 e
กียุล//ฉันไม่เอาด้วยหรอก นายกินไปคนเดียวเถอะ- -*
! o6 `6 L# C0 k' s5 `* k6 \เเหระดันเต้ที่กำลังจะดื่มเข้าไปดันมีสิ่งบางที่เรียกว่าน้ำ หกอยุ่ที่พื้น1 h& D3 U4 g. q4 D' b) {
ทุกคน//เฮ้ย!!!!!!
1 c# d3 Z) ^) Z7 ^  \* {& }9 _8 b3 qโครมมมมม~(พวกราชาทั้ง5ล้มเปงโนมิโน้)! ?( P$ ?" J) I
น้ำ???(อะไรไม่รุ้ที่ดันเต้กำลังจะกิน)
' H4 W' V& m4 Z  Sได้กระจายเป็นหยดน้ำ เข้าปากพวกราชาหลาย- -*
- z5 m6 E( r9 ?( |' [ กียุล//เฮ้ย เอ่อ ทำฉันรุ้สึกเเปลกๆ- -
  }. l. R. q' a8 f& a4 ]4 oนี้เเละความเปงมาขอพวกราชา- - จบข่าว ว้าว<<<มันบ้าไปแล้ว

อืมๆ น่าติดตามนะ
รักท่านเทพ~ <3 I've loved you for a thousand years.

ยูริ//คุณคริสโตเฟอร์คะ!!!(ตะโกน)) H0 Z+ S( @0 u3 [7 K7 c4 J
* j6 }' O% Z$ ?% _3 [; V0 d
คริสโตเฟอร์//ไม่สนใจ, u7 Z2 l  E- d; _5 J

9 v6 Z% J' ?4 Y* K. \* M0 `ต่อด้วยนะคะ

ขอแจมด้วย* e  C- [/ Y  @( C+ v& ~
/ p0 }; T) ?/ P" X& I3 Z" r) |$ q
เมื่อร.ร.โนอาห์มาถึง
5 ]6 z1 {3 E8 L  Q) G! p( E+ I. L& Tผูหญิง//กรี๊ดดดดดดดราชาทั้ง5ค่า0 H- ^6 `2 j) v
มาหาฉันหน่อยค่าอ๊างงงงง   หล่อบาดใจการี้ด การี้ด4 P' M4 p2 Y! A( s* ^
กียุล//ผมขอคุณไปที่ห้องนอนผมคือนนี้ได้ไหมครับ
% D2 O; U; |. U9 v1 w; }ผู้หญิง//ได้อยู่แล้วคร่า( g+ W3 U. x- K. s3 D5 b  I
ราชาทั้ง5(ยกเว้นกียุล)//ได้ก่อนเพื่อนเลยน่ะ# `; m% y2 m1 m8 P" `% V

, w/ E! t; C5 E% i( H8 U/ yตันแล้วก่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:43 โดย Yamlo
+ x1 H' R( D6 Z( \5 m4 S  a7 b# c  |6 p" a9 \0 X( Y8 _" V
ทิวา// นายหน้าตี๋ชิ!!บอกว่ารักฉัน4 V1 O) F! ^% d! F5 P1 `0 `+ _; e
กียุล//ไปกันสาวๆจุ๊บ(ตรงปาก)
3 g' J! q& H- C, [1 }" `  jทิวา//เฮ้ย!!!* B7 G. W" d4 K% K' `7 ?) S; C4 M
กียุล//สาวไปก่อนนะ
/ U/ N* z1 V  Q6 \0 W; s0 O0 Zผู้หญิง//ค่ะ ท่านที่รัก
$ _$ Q4 [+ u: C! @' K8 A# qกียุล//จุ๊บปากทุกคนหน่อย
7 L$ g5 n, W8 e$ Z" a- ?* g; x5 @ผู้หญิง//จ๊วฟฟฟฟ

ตอบกลับ 3# pattyjang
# X3 F" O& l0 q7 {' {1 m( ]& A' b, H8 w+ N- V' m; ], b

' S3 I6 U4 G7 V) c& S    จ้าๆ  จัดไป;9
! B: q3 m6 j2 vยุริ//เอ๋ะ  คริสฯเเปลกนะจ้าค่ะ - -
: Q( v2 b0 u) b& Z7 Q! lทิวา//เอ๋ะ นั้น  นายเเว่น(ขา)หันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
' i( _! P' s9 v# ~# _, Eกียุล//อุส  สาวคนไหนเรียก นะ (คิด)เอือก ยัยเลดี้ ลิง นิ    N" \+ z$ z- L2 r& w+ ]8 v; |
เเละกียุลก้อเเกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน - -
. N  c% ]$ l4 y' d1 g% A; z" h: E$ cทิวา//นายเเว่น ไม่ได้ยินเหรอนิ - -
) D- G4 u; B, }ต่อไป อิอิ

ทิวา//นายเป็นเเบบนี้ ฉันก้อร้ายไม่หยุด นะนายตี๋ หึหึ
- f; m1 l: h5 B" |. }" r(หึงเค้าละสิ ชิมิชิมิ)

ต่อให้นะ
) b3 j6 R& P$ ~5 D  {; X6 \2 qด้านสาวๆคนอื่นๆ  h# [( I4 M9 C+ t$ G
โรซารี่ // รู้สึกเจ้าพวกนั้นจะแปลกไปนะ
" a6 J) B0 m$ Q1 I' Hเหมยฮัว // อั๊วเห็นด้วยกับลื้อน่อ (คิดในใจ// ไหนลองทักอาฮอรัสหน่อยซิ)
, M, q" n- [+ b* }4 W2 E5 i$ Mเหมยฮัว // ยินดีที่ได้เจอกันอีกนะอาฮอรัส0 ?9 ]' I3 f  m2 S' y; U
ทางด้านฮอรัส
4 r3 Z# e% o' M, ^. ~+ h5 v, N- g- @ฮอรัส // ผ้าไหมที่ถักทอจากแห่งใดก็ตาม ยังงามไม่เท่าคุณเลยครับสาวน้อย[แน่นอนว่าไม่ได้ยิน]
- H" `* J! z, S" U7 B/ _สายน้อย A // กรี๊ดดดด!!
9 x+ b& r5 m; u+ G7 Kสาวน้อย B // แล้วฉันล่ะ?- W" ]' V' b* w9 I2 M4 q
ฮอรัส // คุณก็เช่นกันครับ
: s& H( k& G% J) S: Cเหมยฮัว // ...!! = [] ="(คิดในใจ// ยี่มันอะไรกันน่อ)
) x( C) ?; ^) l# oเหมยฮัว // อาโรซารี่ ลื้อลองไปทักอาอเล็กเซดูสิ?6 ^3 @% q( H1 G/ @6 D
โรซารี่ // เอ๋!?
3 b$ Q% B  o, l9 @7 p# z3 r1 N0 D9 {( j: k- D3 [* H+ ~. p: K
ตันแล้วเรียบร้อย
<<สาววายหนุ่มวายจิ้มซะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-4-27 20:58 โดย Yamlo 8 E5 L( v& V: y& \: c/ S

0 o! y, X* r4 x  q5 Yทางด้านทิวา0 H4 Q' ~# _$ A9 k. t; ^
กียุล// ลืมทิวาไปซะๆๆๆๆ
, l7 Z* P: `+ w# Y0 C; X3 Iแล้วทิวาก็เดินมาข้างหลัง
. T. |% r8 g) K2 |& Wทิวา//นายไม่รักฉันแล้วใช่ไหม??แล้วนายจะบอกทําไมว่ารักฉันว่าชอบฉันนะ(หยุดร้ายแล้วหรอ???)
0 `6 N3 _% T( c. u" Yกียุล//.../ a2 v/ g+ O6 {! H6 v) y, u
ทิวา//เอาแหวนของนายไปเลยยย
  x8 h0 H& i1 |3 N$ U  h' oทิวาโยนแหวนลงนํ้าแล้วจากไปทั้งนํ้าตา
* i0 n, V5 A; N, f3 R! v7 O9 q0 kทิวา//ฮือๆๆนายกียุลนายมันบ้า!!!( C- T5 D! e# D' _4 ~  [# |$ v
เหมยฮัว//ช่างมันเถอะน่า
1 D' p/ ]- h/ t' Uโรซารี่//ลืมมันไปเถอะ, b3 j- j4 `" B! V
ทิวา//ทุกคน...

เหมยฮัว//เออน่อ; J- g& o, m; ?/ a8 R
โรซารี่// นี้อเล็กเซ# ~8 s. V% l2 o1 i5 C% V2 C7 K( u
อเล็กเซ//สาวน้อยคับ ทำไมน่ารักเเบบนี้ ทานข้าวกับอะไรนะคับ ^^~(รอยยิ้มพิมใจ-*-)(แถมไม่ได้ฟัง)
8 |! D5 T* K. f' ?) Jโรซารี่//อเล็กเซ *^*แปลกไปจิง

กลับไปยังรายบอร์ด