กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาต่อนิยายกันเมื่อพวกทิวาได้รับเชิญไปงานเลี้ยงของพวกกียุล

ทิวา//ว้าวววววว 1 b. @" Y2 N% n( ^7 J0 |! T8 W
เหมยฮัว//อะไรเหรออาทิวา3 P; W8 d5 u, Q, m
ทิวา//กียุลส่งบัตรมาชวนไปงานเลี้ยง( x7 u# i# h6 v: r: [
ทุกคนยกเว้นทิวา//จริงอะดีจัง! d) |0 L' I) N, e9 g8 `4 }
ทิวา//แต่ฉันไม่มีชุดต้องไปซื้อแล้ว เอ๋ะ?
% z6 F4 N% M8 Qยูริ//อะไรเหรอเจ้าคะ? ทิวา
1 Z8 ~5 X1 E% }! T: z" oทิวา//กียุลส่งชุดชุดมาให้ทุกคนด้วย(รวยนะเนี่ย)
! O- `4 ?5 M5 z! [6 Aเชิญคะ

โรซารี่ชะโงกหน้ามาดูชุดของตัวเอง เป็นชุดกระโปรงสีชมพู
7 ?! l6 _# l& ]/ r) p; J, `โรซารี่คิด//น..น......น่าร้ากกกกก # @! a5 z' }9 n/ x% U3 _
เหมยฮัว//ชุดอั๊วก็สวยดีน่อ
  R; m( Q5 P# X% Tยูริ//แล้วของยูริละเจ้าคะ เอ๊ะ นั่นไง สวยจังเจ้าค่ะ% Q) a4 W5 y3 v: a9 i6 V
นาซิสซ่า//ฉันว่าชุดฉันสวยกว่าเยอะ ชิ& G2 f4 B: l6 g  _- l
ทิวา//ไหนดูชุดนาซิสซ่าซิ สีเขียวหรอ อืม อืม ลายกิ้งก่าซะด้วย อิอิอิ
' f% Q0 q/ D1 Y. I7 x- L" V$ t+ Uนาซิสซ่า//ยัยทิวา!!!!!!!!!!!
% Q* ]$ m7 a: o7 kโรซารี่//-..-
8 A# l, q. I" d" W/ N) H6 Hยูริ//ทุกคนดูชุดของทิวาสิเจ้าคะ
$ X9 b! O2 L+ {* |( W1 ~( j$ Uไม่สนุกขออภัย**หัวตันอะจ้า

ทุกคนยกเว้นทิวา//โห สวยเกินเหตุ
/ H# T3 v* h1 C. H; Bโรซารี่//คิด อยากได้บ้างอะ  o////o

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-9 12:04 โดย tiwaandirin 0 I# H+ V7 k8 c3 w$ \- M& k. Q
7 t4 b* p: T' e5 ~0 A6 h
เหมยฮัว//แล้วงานวันไหนน่อ. S8 R9 w% K* ]8 U4 a
ทิวา//เอ๋ ดูก่อนนะ อาทิตย์หน้า
% {$ u& V" I1 {6 _  S4 _ทุกคน//คิด อยากให้ถึงเร็วๆจัง
% w" M# Z' N  p( ~4 Aทุกคน//ไปลองชุดดีกว่า!!!!!
2 V" C/ S& v& x6 n. |' r" V+ W5 Cแล้วเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น กริ้งงงงงง!!!!
0 W3 T$ ]1 M6 j" b3 ~% a7 a5 e9 Nทิวา//ขอรับโทรศัพท์ก่อน สวัสดีคะ. N1 m9 p# Z# `4 n( `* {6 [/ I
กียุล//ไงทิวาได้ของที่ฉันส่งไปให้หรือยัง7 N# g) {$ j0 @& o' y) o3 ?
ทิวา//อือได้แล้ว
% V8 h4 ?. Y3 T+ F. t  wกียุล//เวลางานอย่าไปสายละ ยัยลิงกัง0 q0 C2 K; [7 S8 d  F
ทิวา//รู้แล้วน่า อย่าพูดมากน่า 4 y# c/ Q0 K6 v9 s! @8 P
กียุล//แต่งตัวให้สวยๆละ
# P- n2 ?+ I" n/ K' Nทิวา//.............." j1 Z9 c. _( W* X
ทุกคนยกเว้นทิวา//ว้าย!!!! ทิวาหน้าแดงแล้ว
  U* l7 P8 h8 Q, b" hทิวา//จะบ้าเหรอ
5 D- m# k& {( x* g! T/ Wเชิญคะสมองตันแล้ว

ยูริ//อย่าเเซวทิวาเลยนะคะ
. h7 x% F# [8 t/ j) M5 A; _ทิวา//ยูริ, I1 z, F; `. {5 a1 m
ยูริ//เพราะยังไงทุกคนก็รู้กันอยู่เเล้วว่าทิวาชอบคุณกียุลเจ้าค่ะ
% J8 a1 {2 s4 Z+ _* G# p" sทุกคนยกเว้นทิวา//4 N6 \+ C$ e* ]" y5 B
ทิวา//

ชุดโรซารี่+ d9 O4 g3 M% K2 u5 i3 J

" G6 X9 p; k' Z( W8 `5 w+ zชุดเหมยฮัว
) a$ J# p5 O  o+ |) ?. I# S
8 q: b+ Y9 P9 T, P! H1 V# ?! Xชุดยูริ& i7 [& z7 i2 R9 G

" c9 I2 ?% b1 Oชุดนาซิสซ่า) I9 B; t+ S2 h. _: e  \
5 @1 S0 e* U- D! h) E
ชุดทิวา
: [( r& s% f5 t5 d

ทิวา//เอ้า แซวกันเข้าไป2 I3 t- J. k7 i$ k7 F, f
ยูริ//โอ๋ๆ ฮิๆ

เมื่อถึงวันงาน    (เร็วมาก)
# [8 b- B( [  {( K: m; K& l* c  A" Dทิวา(ซึ่งคราวนี้มาตรงเวลา)//เป็นไงบ้างเหรอทุกคน...8 e: K9 y% n" h& w# m
ฮอรัส//น่ารักดี แต่สู้คุณเหมยฮัวไม่ได้หรอก
  p! x4 Q1 D3 Q; L5 ^8 w" M: r! Sเหมยฮัว// O\\\\O
8 W( M' |" t: t, n- p0 m8 Kดันเต้//ไม่ใช่ สู้กิ้งก่าไม่ได้ต่างหาก
" v! Q  l, ?' t$ b/ Xนาซิสซ่า//ว้ากกกกกก!!!!(พ่นไฟ): z' O3 a$ O# f9 [
อเล็กเซ่//คุณโรซารี่ต่างหาก
- @, w, k8 c! i9 ?โรซารี่//แหมก็...U\\\\U" ~$ |9 y6 N  }8 K2 W
คริส//ยูริเหมือน เะจ้าหญิงใในกัปตัน @*&$()$%)_&(โลกส่วนตัวอ่านะ)0 V5 u# B' j# f/ G: d
ยููริ//#@%$^#&#&** " g" _4 J6 j$ M" D) f
ทิวา//ง่า~ยูริ
% L+ F, z; z2 }2 h3 P% q6 {! Vกียุล//ชั้นว่าชุดน่ารักแต่คนใส่นี่ ฟ้ากับเหวชัดๆ  -\\\-
# P  u9 G0 N% Z/ A, O( N# mทิวา//(ไม่ได้สังเกตว่ากียุลหน้าแดง)ว้าก!!!!!!!อีตาตี๋ขี้เก๊ก!!!!

ทิวา//ตัวเองเป็นคนส่งชุดไปให้แท้ๆ
( C7 G! W4 K2 ^( Z0 e; ]% Z. _! Aกียุล//แต่ก็ เอ่อ เอ่อ น่ารักดี
5 s( b! {. [) B# A6 U) Fทิวา//เอ๋ ...............................

ทิวา//นายพูดว่าอะไรนะ
1 |* M3 E- ^& Y- Z7 |กียุล//ก็น่ารักดีอ่ะ -////-
& q+ z, M+ a5 B4 I4 Wทิวา//จริงอ่ะ& i& X7 z. e6 x: N/ G; ~5 p% ~
กียุล//อืม  -////-  งานเริ่มแล้ว เราไปกันเถอะ ทิวา  >///< (พูดคำว่าทิวาเบาๆแต่ทิวาได้ยิน)+ X7 c. k- J3 F: @( u2 ]
ทิวาคิด//แหม....กียุลก็  >///<
) f; m7 b" K# A, o* Wยูริ//คุณทิวาเป็นอะไรเจ้าค่ะ+ g& e# T2 Q, W+ r3 m
ทิวา//เปล่า เปล่า ไม่มีหรอก

กลับไปยังรายบอร์ด