กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มาต่อนิยายกันเมื่อพวกทิวาได้รับเชิญไปงานเลี้ยงของพวกกียุล

ทิวา//ว้าวววววว
- l5 I0 ^" P% }; Jเหมยฮัว//อะไรเหรออาทิวา7 `0 V. P( ?3 k) |! i( s" O3 T7 a$ g
ทิวา//กียุลส่งบัตรมาชวนไปงานเลี้ยง6 M; r0 U' Q. ]
ทุกคนยกเว้นทิวา//จริงอะดีจัง# M4 N& S  h5 ]4 h6 K. v# j. ^
ทิวา//แต่ฉันไม่มีชุดต้องไปซื้อแล้ว เอ๋ะ?
: |5 M  V  H: M# W- ~ยูริ//อะไรเหรอเจ้าคะ? ทิวา% m1 R4 i  E2 V2 R# v
ทิวา//กียุลส่งชุดชุดมาให้ทุกคนด้วย(รวยนะเนี่ย)7 H! ^- N4 Q& V7 x; q& \6 R
เชิญคะ

โรซารี่ชะโงกหน้ามาดูชุดของตัวเอง เป็นชุดกระโปรงสีชมพู$ z* F8 J& ]+ v! j/ j
โรซารี่คิด//น..น......น่าร้ากกกกก
$ v* v0 E4 F' T8 O1 {* R! Cเหมยฮัว//ชุดอั๊วก็สวยดีน่อ: ]0 K* L! B6 I$ Y, B
ยูริ//แล้วของยูริละเจ้าคะ เอ๊ะ นั่นไง สวยจังเจ้าค่ะ
0 f) k" X- {7 |) R) u3 R1 ?/ }นาซิสซ่า//ฉันว่าชุดฉันสวยกว่าเยอะ ชิ
! Y. |1 w- R6 A4 y& Fทิวา//ไหนดูชุดนาซิสซ่าซิ สีเขียวหรอ อืม อืม ลายกิ้งก่าซะด้วย อิอิอิ; m* E2 r; G. |% n$ _
นาซิสซ่า//ยัยทิวา!!!!!!!!!!!
# a/ R$ F' W5 Zโรซารี่//-..-2 k3 }1 J  _" R
ยูริ//ทุกคนดูชุดของทิวาสิเจ้าคะ
& {' Y# l  Z6 H6 ?ไม่สนุกขออภัย**หัวตันอะจ้า

ทุกคนยกเว้นทิวา//โห สวยเกินเหตุ) v4 D9 A2 Y1 ?5 e
โรซารี่//คิด อยากได้บ้างอะ  o////o

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-5-9 12:04 โดย tiwaandirin
9 m9 k% a. N1 ~2 d- p( l' D4 h, I, @6 L  u# @  Z
เหมยฮัว//แล้วงานวันไหนน่อ9 I. j* [$ ^% }4 m3 w
ทิวา//เอ๋ ดูก่อนนะ อาทิตย์หน้า
2 [! |; @& v, Sทุกคน//คิด อยากให้ถึงเร็วๆจัง
$ _7 P/ L( M7 c& {6 l2 jทุกคน//ไปลองชุดดีกว่า!!!!!" }  v& ^& A) O, l
แล้วเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น กริ้งงงงงง!!!!( B5 y1 {1 c  a5 I6 t$ E. `
ทิวา//ขอรับโทรศัพท์ก่อน สวัสดีคะ
, W; J5 Q7 M( g# _' g; Xกียุล//ไงทิวาได้ของที่ฉันส่งไปให้หรือยัง
( j3 j6 v0 v0 I  H8 q0 Uทิวา//อือได้แล้ว
0 r. B6 ]; u4 G+ W8 \" L) C2 Yกียุล//เวลางานอย่าไปสายละ ยัยลิงกัง! {3 o7 y, P, |# a6 z% G8 {
ทิวา//รู้แล้วน่า อย่าพูดมากน่า
! x+ D7 M3 C: j0 T2 k5 Rกียุล//แต่งตัวให้สวยๆละ% i3 T$ h' _  P& E
ทิวา//..............' P) P& y( }$ X' H. ~8 {
ทุกคนยกเว้นทิวา//ว้าย!!!! ทิวาหน้าแดงแล้ว. L" d' j0 P: N, O' U
ทิวา//จะบ้าเหรอ8 A2 M& X& A; w! I* r
เชิญคะสมองตันแล้ว

ยูริ//อย่าเเซวทิวาเลยนะคะ/ s' e7 B8 M# K+ s' q% r4 m
ทิวา//ยูริ/ I; ?* O! R! t/ w% @% y
ยูริ//เพราะยังไงทุกคนก็รู้กันอยู่เเล้วว่าทิวาชอบคุณกียุลเจ้าค่ะ
! l1 m5 A( g- U/ Kทุกคนยกเว้นทิวา//
) [' i2 S# y7 o3 g; W" \ทิวา//

ชุดโรซารี่) f9 X+ K! I* a6 {9 {
6 A2 h, ?+ y# Q2 D$ H
ชุดเหมยฮัว0 p9 b1 [8 Z! x1 g
9 E! ~+ @1 y0 `& `' Z- Q8 @- q
ชุดยูริ
' c1 q8 X7 K5 U; I9 L7 {% [7 W! @5 w. M, ~& a/ S+ u! [7 D
ชุดนาซิสซ่า$ C) v) d- L4 `5 o9 U/ f
, L$ R6 j6 Y9 Q* Q2 |; [- x# Z
ชุดทิวา
" K$ ^3 f9 G8 C/ [6 P) h0 c" b

ทิวา//เอ้า แซวกันเข้าไป: ]$ w0 K7 v( c" B; L8 }  v0 T
ยูริ//โอ๋ๆ ฮิๆ

เมื่อถึงวันงาน    (เร็วมาก); _; c5 P1 Y8 ]6 v0 h4 O# w
ทิวา(ซึ่งคราวนี้มาตรงเวลา)//เป็นไงบ้างเหรอทุกคน...
; M3 }1 F; H* \+ o4 Gฮอรัส//น่ารักดี แต่สู้คุณเหมยฮัวไม่ได้หรอก
5 H  X! v; D! a/ B# k2 O) G6 V/ U0 m6 B* rเหมยฮัว// O\\\\O9 {6 n7 @0 o- q- F
ดันเต้//ไม่ใช่ สู้กิ้งก่าไม่ได้ต่างหาก
6 q/ g4 R# [+ ?, P+ vนาซิสซ่า//ว้ากกกกกก!!!!(พ่นไฟ)
) n" `* C' \( n* p5 ]อเล็กเซ่//คุณโรซารี่ต่างหาก4 y/ M' E- s* u6 W. q( e, j! `& D
โรซารี่//แหมก็...U\\\\U
; b7 z2 Q6 J9 L  k" ]คริส//ยูริเหมือน เะจ้าหญิงใในกัปตัน @*&$()$%)_&(โลกส่วนตัวอ่านะ)
6 f. o! W6 P0 H# k( m, kยููริ//#@%$^#&#&** 0 u, D' `% {, w$ o; z" y& D) M% a
ทิวา//ง่า~ยูริ) ^( f* D% |( o4 ?, q; g
กียุล//ชั้นว่าชุดน่ารักแต่คนใส่นี่ ฟ้ากับเหวชัดๆ  -\\\-
$ ~7 V! Q; H. y7 ]ทิวา//(ไม่ได้สังเกตว่ากียุลหน้าแดง)ว้าก!!!!!!!อีตาตี๋ขี้เก๊ก!!!!

ทิวา//ตัวเองเป็นคนส่งชุดไปให้แท้ๆ$ {/ F& j7 C9 V/ Z
กียุล//แต่ก็ เอ่อ เอ่อ น่ารักดี
, h- L  t9 i/ @0 z6 qทิวา//เอ๋ ...............................

ทิวา//นายพูดว่าอะไรนะ* h7 j0 [, p, F, f* j( n, \
กียุล//ก็น่ารักดีอ่ะ -////-
; m1 `/ T( y4 G* V& @$ Iทิวา//จริงอ่ะ$ g. R6 k; a# M" p
กียุล//อืม  -////-  งานเริ่มแล้ว เราไปกันเถอะ ทิวา  >///< (พูดคำว่าทิวาเบาๆแต่ทิวาได้ยิน)9 E. V" `9 n( l' G# {0 N
ทิวาคิด//แหม....กียุลก็  >///<8 b! B/ ~/ |7 a" b% |, [, O
ยูริ//คุณทิวาเป็นอะไรเจ้าค่ะ, [; x2 u' ~0 N: w. Z. V) U& Q0 _
ทิวา//เปล่า เปล่า ไม่มีหรอก

กลับไปยังรายบอร์ด