กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
$ t7 H, D) f5 c4 A' S) t$ }. {วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ9 _1 w3 P# c* q$ l9 E* r+ G1 c$ X
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
6 F0 v8 V3 ?) U: Wกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
2 z" y: a6 k1 e' z) i( `  E$ S. Mคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
' B# F8 n& G0 l7 M3 J- iดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
. f  y3 k/ X1 y& B7 w! Qขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ5 z6 q+ r' S" z3 \4 R
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
0 n1 I$ }# @5 c7 G: l) ^บทแฟนเก่ากียุล
/ @1 E$ \+ \2 M, e5 G6 H" Q* Xบทแฟนเก่าคริส3 }+ g: w8 b" r$ j" v& g: Z6 d% @
บทแฟนเก่าฮอรัส
. S4 D1 p+ y) `7 Bบทแฟนเก่าดันเต้" S5 z. e) W5 r. |0 R5 r  n* G
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่+ r' W; T+ K7 \- R. U
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
% I) }; V; |6 G! {. l# E4 b, Aโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล; ]0 P8 M8 G9 x- E% [; D

" X5 Q8 Z2 O/ `+ _ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
$ Z( u3 z, N) G" _6 ~" L6 U/ xชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ
5 L+ L6 A2 }7 }3 q7 yกหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
  Z2 w  y3 s4 }3 g4 T6 |2 }(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
4 n3 X: u: S, X- _6 w8 @* a  _แบบฟอร์ม
8 q4 V* B8 U. i) Yชื่อ//
: U- m, ^) ^8 M% {+ c5 {. D" O( Sสัญชาติ//! H) h2 Y$ Y2 e* I) I# T$ h
นิสัย//
8 Y/ b+ c% q& X9 u8 j" |5 dบท///
/ L! Y) W& ?' l% h  Xรูป//
2 d2 l) p/ S* c. T! S4 Eทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
' U7 a% n7 J- E
! p7 ^& V) F% f2 ]! @แบบฟอร์ม
6 G5 R: @! Y7 t$ s( F9 @ชื่อ//ซอ วูมิน: h5 N) G0 N3 w0 ~' V  u. X; X
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)4 |; h0 M) P/ g  f& p: ]. V' @
สัญชาติ//เกาหลีใต้5 {' G; s, {) ]8 C  |
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
( v6 s- o) t- {3 aบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล- P8 V: \3 Y. f* c6 Q
รูป//9 r! {3 P+ f# E; r

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi 9 E# K7 p  V: _# f; {& h. e

+ Q$ C" }! T* zแบบฟอร์ม! a' {2 U: I- U( ~/ c2 v
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)! |* X/ [3 I# Z6 E1 o! A1 h+ H
สัญชาติ//รัสเซีย
/ d5 m7 [8 x) F0 a- r7 iนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
; Y% y+ J( n8 [7 x1 \$ u' nบท//แฟนเก่าอเล็กเซ
7 }* E  W4 r; o# P4 Vรูป//
6 F6 p4 q8 b+ `, Q' E

แบบฟอร์ม
  S( r" T5 n1 c" g& nชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
8 H& v9 y0 k% |# W* ^) Rสัญชาติ//อเมริกา: @& k1 S1 o: L' W* y/ y, N
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ0 B: V6 U& c2 k/ V/ {8 m
บท///แฟนเก่าคริส9 E, O, ]+ R7 a: t% S
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด