กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ8 ^9 y# w- m" u0 s/ S
วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
! }2 B$ z, G+ M, N$ D& ]เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ& j5 X, h: ~* `" }  u2 t! U$ T
กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
' y& s& W" Q0 G" U4 t0 F5 X8 Eคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
- K2 g3 X# k$ r  ]3 ?7 Uดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
  Z  C: Z' j$ p' w: }7 {/ Iขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
& K* m( @9 w- H3 k/ X6 ]6 ~, X5 [รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
& z3 N, Z4 M+ D$ g1 Nบทแฟนเก่ากียุล
% d3 S/ R" w- Oบทแฟนเก่าคริส
8 m8 |  ~) U3 c# D5 m+ kบทแฟนเก่าฮอรัส0 c* q! E+ [5 w  z6 ~9 s/ z- s
บทแฟนเก่าดันเต้
7 \' H. S0 [% _' h' |7 Aบทแฟนเก่าอเล็กเซ่+ F" w0 k- Z! t  D
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
5 m5 s  O7 ^$ X8 e: }7 Bโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
6 J6 C( `7 g1 Z% j
4 E3 |' |' I+ P% k+ V3 nตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย 8 q, h7 w: a/ E* F* b  {, r8 P0 @
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ; @: b7 F* |7 @8 t
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ6 R( R! L6 N0 k' K' Z
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
% W" a5 X  o/ l2 ?& Nแบบฟอร์ม( J. n+ ?7 A2 o8 C5 N
ชื่อ//
' {+ r9 S* b* R/ j  O' Cสัญชาติ//
6 {7 p% Y$ R. aนิสัย//' p/ D7 O* q, |/ w. s5 s6 V. Z6 I
บท///
0 j- i" u, t% `5 U  Pรูป//
- g8 `- |1 R/ l) @4 Qทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
8 X1 x! a$ g+ Z8 ?" ^) v9 ?0 A
2 x! P- C0 \5 U$ Sแบบฟอร์ม
4 d6 R0 W8 Y( q! z9 B; B4 Cชื่อ//ซอ วูมิน
9 k! \! h, A- G: X2 ~อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)! x0 J# r( Y' L: E- |
สัญชาติ//เกาหลีใต้, Y1 J, g3 P' {
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
" ?& z9 Y( u2 d  d6 Q& d. r4 h# Aบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล( c  d( ~; ]1 y4 g  e* o3 [, l
รูป//
/ t+ o2 ]! m7 d% o8 h2 g

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
7 U. O9 M( B% `, H4 [
; R6 Q, Y4 b( bแบบฟอร์ม
4 `) S) l0 d" S. Xชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
6 l9 D$ E& u* [  {; Z* d  n% v% {สัญชาติ//รัสเซีย
: z, p' s" U2 j! b' oนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
1 M4 X$ F( H/ G" Eบท//แฟนเก่าอเล็กเซ/ ^, o/ x& v" G7 Y9 N7 x# |; R, G" p
รูป// ! h5 @5 J) N4 y# O3 a& J5 E

แบบฟอร์ม
: G: s4 B  E2 v  u6 M" jชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)+ l  ], Y3 B8 O7 M. j  e& `# t  `
สัญชาติ//อเมริกา
2 m! N" C' ^$ d4 E0 Aนิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ) _2 u* y. u2 t* l* S$ w* `6 B
บท///แฟนเก่าคริส
- b1 v" Q* m3 ]. Q& @( Yรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด