กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ' F; x/ [+ Q1 L* T: S: u
วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ9 b9 Q9 ?% \$ f+ `) O: s7 u* d$ B
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ8 R2 |/ T4 T3 E7 x1 Z$ o( S
กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
) A. L, A9 A4 N$ t6 @* Wคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
1 D7 D& D% U! Aดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
: X; D! W7 ?" `3 K% Eขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ: i. E' T9 m! a8 C
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ9 H! _4 d1 B7 }1 {& J" M, L
บทแฟนเก่ากียุล6 }9 X' |3 }  R, P0 v
บทแฟนเก่าคริส1 ]6 t/ |" g+ F6 P# B
บทแฟนเก่าฮอรัส, P- c. }1 W9 K" J4 L2 A
บทแฟนเก่าดันเต้
* m, p" {: m  K; v) {1 Xบทแฟนเก่าอเล็กเซ่1 t8 h0 g) @+ A0 p/ _
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว ' W8 ~5 U0 S1 h% n, m
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล! @% p" b2 h+ ~; u6 Y
; q) P9 R2 }# b8 g+ |
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
, V* S8 B5 [  e* Z7 Tชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ' Y5 U, t1 @+ K* S: E
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
! h6 f6 K' a  c# g( c. N* _; j8 b(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม/ n! q) W8 J- V4 o3 |
แบบฟอร์ม
  x& r0 c8 L! Z, p2 K9 {ชื่อ//
. G& H& `7 r& j, }  b9 d, x$ eสัญชาติ//( m, U8 Y3 Y  J# [/ c/ T) r# o; F
นิสัย//
$ E2 @+ E( B. c# K; }+ }  jบท///
# ~) t5 J/ p' U$ S9 N' jรูป//
# W7 ?7 U" r0 l. a4 [4 R6 [ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin : z! M( c- R9 ~9 H. J5 ?/ X
) c  I8 q& ]  k/ u
แบบฟอร์ม. N' Z: a. e9 K1 O  v: k  t# G5 y; a
ชื่อ//ซอ วูมิน9 @, r% y* p5 s& o! U
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
! k3 {5 H) v2 e, f" @สัญชาติ//เกาหลีใต้
0 u6 G: A. G& x% r2 l/ @5 @นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)* A$ D6 j' [7 o8 M0 ~0 `
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล, h9 n6 m3 b) [- k* e# w! t
รูป//
$ }8 j& b, P  |. E+ i( P+ B

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi 1 f6 X" d5 B% M" C& b4 M! |
  {5 q  M( Q+ p0 S" @# h
แบบฟอร์ม
+ O' ~8 V1 N6 ~" [- y) Lชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)& A1 s3 c; Y$ d
สัญชาติ//รัสเซีย
$ d2 @$ \$ f6 @) uนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
! R0 L2 \4 F: i+ K, X/ mบท//แฟนเก่าอเล็กเซ+ {  e7 b) B5 b3 o; O
รูป//
2 U' `4 b, A, |) O" w: e% M3 w

แบบฟอร์ม5 e/ Q' G# q0 J7 l
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)4 C6 ?' h8 _9 ~& [4 O0 ?: v0 O
สัญชาติ//อเมริกา8 h0 y) X; n; n
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
( H/ a' F; R& G& m3 qบท///แฟนเก่าคริส; J/ c# t7 ]; n* y1 `4 }4 }
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด