กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ, O# s  X% k; [4 {7 n) i+ g" e
วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
# K0 V3 @/ u2 S! i8 c9 lเดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
8 A1 d$ N; Z2 I$ \; tกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ+ c, s. P0 X, {% A9 F$ }# T
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
3 n( K; H  n! g0 M2 Lดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ+ P: w) ~$ @: h# F# M
ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
# X& v& [) h7 E' d# x3 v  `1 T. L4 _รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ- R6 u) ]8 V: z& t
บทแฟนเก่ากียุล3 q0 u% I$ c. r, e
บทแฟนเก่าคริส% F. F* B* j: ~9 r9 W
บทแฟนเก่าฮอรัส
7 \0 |( O$ k' V, }( Vบทแฟนเก่าดันเต้, g  a4 ?* Q2 @" Q
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่. X) Z5 D2 i5 D9 p% x1 r. c
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
2 h. z( M) G; E. m/ ^โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
1 w+ M9 A$ X! u% y2 X$ y; \& C) X9 z" L0 a4 X: X: A# B3 z
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย 1 M2 h2 w- l9 m) l
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ
0 M! j7 Q1 O. D& V+ xกหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
9 A! m/ s+ h2 s. I+ M" D. B9 Z& U(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
+ Y6 d' c$ @' T' @แบบฟอร์ม
. r0 _! d' a5 g5 ^1 }& Y4 V' u/ kชื่อ//
$ N% Q! J/ S7 I$ Nสัญชาติ//! }2 k( d/ `5 \5 G) Q
นิสัย//
8 Z* m/ ]5 ]* P* W% f+ Iบท///% y8 Q" ?0 w2 ?! N- s% `
รูป// $ L( Q- T5 |6 Y" o- ^, m3 H6 L  Z
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin * ]& h7 j5 S1 C1 J' r" F* f

9 k# z5 n) ]- E1 F9 z. u. eแบบฟอร์ม& N3 [. A& }% B6 I7 _
ชื่อ//ซอ วูมิน
2 v0 |, \' T$ w7 Z  rอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)- n1 ~# _% z1 N; K* y
สัญชาติ//เกาหลีใต้4 X! V3 d) n  Q; z
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)% v8 U% i5 H5 J+ p; o* F( _
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล2 H+ ^0 E& T5 g% b6 d0 u
รูป//
* B6 j% _; Z- j/ l! g4 y

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi ' w; j! d6 {; V
6 w& P- A! v: l! O1 x6 X
แบบฟอร์ม
, y  `" G; x. e/ W4 u5 Kชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
) s: ?' B. k  T; V3 Uสัญชาติ//รัสเซีย3 q7 M. `; h2 F1 D4 j8 c6 C
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
8 b" c9 Q& E2 h; x9 v5 b7 R( hบท//แฟนเก่าอเล็กเซ
3 K; w- b9 i/ ?" z: B3 @0 wรูป// + m" g" z( d6 L' J; c2 |

แบบฟอร์ม& C0 t# y1 Z; {4 ]
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
8 D  ~4 P* T/ W) J7 m2 D/ Tสัญชาติ//อเมริกา+ G$ i5 t) @2 C+ Y% U% Q
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ+ u- }( p) P- l+ s8 I9 ^. y
บท///แฟนเก่าคริส! a7 o" w  D- a4 q
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด