กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
. W- b/ T, c6 F6 W' u3 Q' j3 lวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ, }1 `6 v4 r6 N( P
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
1 x5 c7 L# t# k5 aกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
, t% i& \/ F% |0 Dคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง: X8 L2 u8 n6 L" X, D1 i
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
2 `1 G) u2 X2 X. L/ l- d, z+ pขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ" O7 B. d; [; W" o  V( b8 l
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ9 a. Q* h; n( h+ k' X
บทแฟนเก่ากียุล/ U3 N( B7 R3 B$ r
บทแฟนเก่าคริส- k7 U9 a. g( b, v2 O: m3 y
บทแฟนเก่าฮอรัส+ d' o; T1 ~) F" u; U3 S: a
บทแฟนเก่าดันเต้! s7 v2 O; v; y; e: n
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
$ F, \( X; q$ f) h! d  d9 yขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว ' s: n4 D" s% r
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
0 T$ ^5 o% o5 C; m' L
$ P, y! H( k: S! x6 I# vตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
9 S" e" q0 l) e( R0 ~4 y; k& Mชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ* M# C, c2 B' ~2 j5 _
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
6 A* b2 y! _/ h# |; D(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
/ E% m# l" z+ {& m3 ^, _แบบฟอร์ม5 K- H5 H1 z' \  v: R- ]# p$ V
ชื่อ//) }1 f! F- m3 Z2 _6 R" d
สัญชาติ//
; B& O0 V& |* s6 Z7 e4 i; dนิสัย//& L1 G/ ?- ?. ~& T! Z5 L% i
บท///
6 l3 N$ \$ l) q0 {. dรูป//
2 w" q5 `: u* P' Oทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
, |3 A7 ]0 K, N4 {, J3 ~3 d" q, d! C1 `$ [8 v$ y
แบบฟอร์ม
3 q# |& e$ N/ L  t9 X2 I" ]ชื่อ//ซอ วูมิน
4 G. \) _# P& u/ |; xอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)/ y9 _9 ~3 m' p7 G
สัญชาติ//เกาหลีใต้; E# r) V2 v7 s8 O* `; [
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
& o5 I$ h6 J3 S" rบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล
; t6 a' z0 A, }% S- fรูป//
% ~. h/ x8 b6 [4 r

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
- @4 p) P+ @1 U3 U# Y" E# |
( x9 B2 E6 q) _# g  l& Zแบบฟอร์ม
+ P) u" ?) _: c, l8 Vชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)6 X  K! J9 v5 i0 Z: a; t3 L
สัญชาติ//รัสเซีย/ R1 X" r* H0 j9 ?0 n
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
6 P  v* n% Y$ B. s+ mบท//แฟนเก่าอเล็กเซ
, A4 V: G% D/ P/ n4 a* S; z: Aรูป//
" c: V0 g! U' q5 P3 B" n  u$ {

แบบฟอร์ม% w7 ]8 ]0 f* s) M$ I* z3 A& L
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)" H. o: y. ^% _$ t$ p+ {
สัญชาติ//อเมริกา
; p1 X* B. d- ?) ^( F' }นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
) D5 S- y9 H/ a# u+ {6 qบท///แฟนเก่าคริส% I+ y& H2 y& M1 B* u: x8 Y# Y
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด