กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
; _) X: b9 H5 P8 Kวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
, H7 g/ d) B( b0 Q; x: k  G7 wเดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
: D0 _- S  t8 @$ ]2 \4 F/ ]กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
5 _1 ]  E) _0 p+ J+ R; Bคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง  b; J0 n' V8 i" C5 |5 |
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
- w5 |5 r9 g' O/ Nขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ9 Z2 f6 z4 X. Y4 E; _0 q
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ+ ?  J$ H! K2 X) A7 ~
บทแฟนเก่ากียุล
$ l" Y) K' {% s# s# T! @6 Bบทแฟนเก่าคริส
5 f; Q% M0 g- b5 C$ pบทแฟนเก่าฮอรัส
5 l( g! c; [# Z2 dบทแฟนเก่าดันเต้& D  r) f# A6 m' A
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
8 B  |4 y; j' Nขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
* u+ Q: r: Q9 o& V" r. y0 Wโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล7 ~5 r$ r* t4 \/ L( N0 K% V
# }# @* C4 h9 q8 b0 v) W2 ]4 G& X
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
1 |- E& E/ k' {9 |9 }  Rชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ  `, `& i$ O3 w+ j! r: I: E
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
- w8 Z5 e" l6 i(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
1 }  }+ w' h& \- a- [แบบฟอร์ม4 L1 R: B. c6 S
ชื่อ//2 J4 G9 {' z1 h, j/ o* M0 y* o
สัญชาติ//
% N0 G; B4 I, B8 |นิสัย//& h" \. w2 H) ?9 q8 o+ F( D
บท///* U- }9 ^- U* l6 n3 C: ^& p, }
รูป//
2 c6 c2 W* C) r7 \/ K7 ^ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
/ C' \9 ^- {8 R" C) t: V
1 M3 [* ^6 s  }: ~" a/ \+ ^) s: @แบบฟอร์ม6 X0 U- n8 r! u! Z3 \9 z! T
ชื่อ//ซอ วูมิน7 y7 t# J& P8 a; B) R6 O; R
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
$ c: `9 a4 X1 D2 l* b9 Kสัญชาติ//เกาหลีใต้6 c, S3 m. L' {
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
' m8 T& x) O6 J( ^% ^8 h3 C/ gบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล
& Z  l# L6 {. F1 r; J7 z% Y5 Oรูป//! R8 W# E) A. A1 y

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi 5 }  _' l& R% h. Q/ M' c. I# D. s
( }6 [/ `  U" e7 w& q: G  K: S
แบบฟอร์ม' {- H* S; R6 f) v
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)9 [+ n6 A0 e! G. T6 J( y
สัญชาติ//รัสเซีย# n1 w5 Q$ b* ^% C0 ^# I
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
2 p! n4 y* ]; Z  R& F5 C: M" x/ hบท//แฟนเก่าอเล็กเซ2 v* C5 \. O3 S; j
รูป// ( W1 }5 I3 l9 s

แบบฟอร์ม" i) @) p; @* t; Q: }
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้): M; m4 h) Y) O& ^
สัญชาติ//อเมริกา
/ X6 l! @5 K: l% R8 j7 Eนิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
7 y+ U( b4 J- D* Bบท///แฟนเก่าคริส
2 C. b0 j' T, \6 a+ o( J( Y. xรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด