กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
6 E& M3 ^4 R) t- _! \วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ) M7 n3 `* s" R2 V0 S# E5 E
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ: Z7 x9 ?0 p  c" S- P# U
กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
* b, N/ A4 O2 w2 ]% o8 Rคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง" B. s: D8 c" \8 V0 f; [, O/ v
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
, x$ X$ M% x% L6 v0 xขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ: S) B6 n5 k$ p0 B0 J6 I; F
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ+ q% r; c7 h, L; o
บทแฟนเก่ากียุล
$ Y; P5 r3 I% z% nบทแฟนเก่าคริส
8 J* x# y& ^: _% I* t$ aบทแฟนเก่าฮอรัส' F$ t; y& u  i8 e) c
บทแฟนเก่าดันเต้
; p% \- Q7 K# E1 a6 [3 a' j5 eบทแฟนเก่าอเล็กเซ่8 u7 B2 D$ r4 ^; G8 @
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว ( G6 l! D) k/ @. L; h
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล, \" [) c: I, ~/ c; w
% Y' G' v' A( N  }9 [' v  @1 s+ |% W
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย " F6 H  P, W+ {5 B# D* I; [
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ/ _# v" _7 K' S8 k" G: K# l" L. ?" o
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
; ~2 v& N$ I" m+ C+ U& k(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม0 X* L$ [( ~& L$ l) }
แบบฟอร์ม7 y9 e0 B# @8 b8 b. D0 W
ชื่อ//
8 i& e1 ~7 I. x% }สัญชาติ/// c' Z" t5 z! t
นิสัย//
7 u5 u% x, b* b9 Sบท///
5 ~/ V( P. }' R! c& R- O1 cรูป//
9 N8 o; s: X3 P. ^- W0 h- X# qทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
& \3 s* d9 S" ^& P: q% m- W
$ R* S% i* P, Q9 gแบบฟอร์ม
; p- h6 \% L- Q' }ชื่อ//ซอ วูมิน
% C- j9 k4 R. I7 K4 q: Sอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
- {' a. U0 [2 r' h1 L, J. Y9 Rสัญชาติ//เกาหลีใต้& W- W. s. V2 k: W
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)4 P. a1 t, \" j' }4 M- V& o
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล- W* ^: g" f1 i0 x) E
รูป//! R  {. l' \) q

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi " f7 B0 P. ]0 C) \# A/ s1 U2 y' d& t

; j1 v6 t/ a  ]5 G& Nแบบฟอร์ม
0 l1 j# w# S+ G9 ]+ ~$ @+ W# Iชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
6 R8 N' u9 `% U8 f, J( hสัญชาติ//รัสเซีย
4 l& X6 F, ~: v% G  Dนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ7 l1 g6 o1 ]" _4 i+ ^& V
บท//แฟนเก่าอเล็กเซ
2 u- q$ G6 O/ e- l8 I7 Iรูป//
% M# [; w. j" g* {

แบบฟอร์ม
4 P8 d* b- U1 |ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)/ U/ ]& T. s- F; f
สัญชาติ//อเมริกา) {" t) ]3 a! V7 [& a" {
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ6 ?" m' G& u4 l5 r1 _+ K9 T
บท///แฟนเก่าคริส5 P' T! U' V6 M" g# z
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด