กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
3 p* S5 R$ [1 w( W& C) Tวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
: E; t! D7 P9 \$ a1 ?เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
6 y: Y" M, K( ?/ \: dกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ/ Y6 @: M& r) Y) M7 x6 {' Q: X
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
) A3 `9 V# L% o) Oดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ  _+ Q, Z8 m! A# m% ?/ c2 U
ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
6 j$ a' c+ a: f/ T  U3 Xรับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
' D. i/ y5 Y7 z/ R: sบทแฟนเก่ากียุล/ H. Q9 h/ {" c0 W# E; y
บทแฟนเก่าคริส
+ J8 {* V- M. L: pบทแฟนเก่าฮอรัส8 B7 n7 z) t0 q8 ?  U9 ~, V* `
บทแฟนเก่าดันเต้% e9 ]+ N% ~% H: V
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
1 v: M+ J8 e, l" c1 w) j7 fขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว + ^' Z: M4 S9 Q7 Y
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล: j1 Q! ?' s& o7 n4 D6 _% I

8 }! P# @1 Y6 v$ Eตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
5 T, e& q. [0 h, bชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ6 Q# N& d3 _3 u
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ  B9 R5 ]) d( D$ e1 q  _; T
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
( k- U7 }! t; n$ p0 {% ]แบบฟอร์ม# B8 E$ c* m1 K) Z; x! p
ชื่อ//
" @7 b5 H; w5 e. jสัญชาติ//6 l* w; N7 m( o+ z- U. M+ d, z- b  g
นิสัย//: V2 j- X+ o! ~) q4 g
บท///
1 }. R# X3 u" e% a& qรูป//
# \$ S% |9 h, l& v. J" Mทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
" e: E; Z& m% k% a& i2 t8 K8 [4 B
แบบฟอร์ม
( x  A$ D0 ?, p/ ~ชื่อ//ซอ วูมิน
* P* X) O7 T* d- {' T1 r6 U, vอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)) V" e' H) S; `: V+ A6 x4 k
สัญชาติ//เกาหลีใต้
" `4 q  m' V1 w) y' T4 uนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)7 E7 X  b; y; \( Q; o7 e
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล4 F0 E% E8 K/ }) @2 M( x8 H
รูป//: g, j- f7 A6 N0 S5 G# W. g! I) r

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
2 w5 ~2 h& \6 W* s
& h$ b+ y7 u3 w( sแบบฟอร์ม
$ D7 |3 e/ u6 _- d, l7 p% M* h3 aชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)7 T2 G( ]/ A' W9 c; ^
สัญชาติ//รัสเซีย& c( P1 ]' [% I! s9 l
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ" E- I0 r# ^! ^
บท//แฟนเก่าอเล็กเซ6 p! H& u* |1 i# F9 b2 W
รูป//
+ @, N% x: `9 d2 e: P) F

แบบฟอร์ม
7 v1 {) V' d/ ?# Fชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)$ B( J% {/ i- o& g4 b. `( W3 h
สัญชาติ//อเมริกา) C' p# w7 ^) S" F9 D
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
7 P) e+ j. {. ]. F5 l# s: Lบท///แฟนเก่าคริส
3 ^  U$ A$ `9 C2 Z2 ^7 b4 O  ~0 cรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด