กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ1 \6 Q. [+ r" Q+ p& N
วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
, `  C( ]/ {: @เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
$ n' Q: p1 _7 K2 n; ?กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ- ~: M* X( U) n; ?0 a& @- T, @
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
% t; Z( x9 w8 ?! B+ p# h: pดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ2 A7 q/ A$ z  _& e, m( d
ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
* x4 h1 |1 y# @- J1 yรับสมัครหน่อยน่ะค่ะ; G. X9 P" H' r6 q4 A- {
บทแฟนเก่ากียุล1 \% e8 O' u) d4 U  b
บทแฟนเก่าคริส9 x8 L4 k* j- e1 }2 c. Q  D. }
บทแฟนเก่าฮอรัส
! o- |/ R! A  Z. n1 L4 ]2 jบทแฟนเก่าดันเต้
7 z, k8 B! U* n' F8 Qบทแฟนเก่าอเล็กเซ่
. C; ^% `3 l. Q( U- f; T. C* Oขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
! O. U+ e. l  k. |5 Mโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล  q) a5 ^8 p% e2 X

1 ~# C8 b) g- q7 d4 V2 {ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
9 ]# A( I& M# Q9 z3 X: s3 y# Nชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ
: {4 m( r1 m6 F% W+ kกหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ; S0 r: f9 l; B
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม! A. M2 B) C) m3 Q0 Y+ b  [" u
แบบฟอร์ม
7 I; M1 \0 L7 D  A' mชื่อ//
9 `$ W4 g3 U; V; W) c- Eสัญชาติ//: \% `& P+ J+ I& {2 x" g: \/ ^
นิสัย//- H0 @; O* U. t+ H
บท///
6 T8 x# Z& R3 a( r+ ^รูป//
+ L! C, ?& n/ |& q- G* qทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
8 X. G6 {& i% E7 e2 c+ J7 K
7 K' T6 O% E7 J% Mแบบฟอร์ม3 y  R4 _7 i8 P* x  g
ชื่อ//ซอ วูมิน- c1 E3 J" i- S7 s- u7 |) c9 r
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
( S" P1 n+ c! x. p6 |สัญชาติ//เกาหลีใต้
% ~0 c' }& R+ m6 R) e% V+ Rนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
7 a0 R" [/ y+ S2 Qบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล3 h- J! G4 n: w* Q- R  U2 _2 ]& ^6 Q
รูป//% w% u* ~) B' W# O) E

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi / ^- I$ P+ l7 x

& f5 ^' I' S1 b$ Q% W+ u* f4 J% xแบบฟอร์ม
: j0 |2 J0 n) cชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
, U$ `+ B0 T, q& Gสัญชาติ//รัสเซีย
$ u9 b. E1 x7 s0 U( Dนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
- x' A9 J9 E0 I, ^0 iบท//แฟนเก่าอเล็กเซ6 W  ?7 K& [# l, Q
รูป//
% i  \  y) C* J7 W

แบบฟอร์ม
+ q3 t/ w+ c. _+ r$ g4 S7 ^ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
/ l" l. W; a& y6 nสัญชาติ//อเมริกา( B! p3 F; ?7 v; f
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
3 z! P% G; g, M) R1 e  dบท///แฟนเก่าคริส! Z; q* n6 J1 b3 f8 ^$ u! H
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด