กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
' F  {1 b8 e& [! I% Dวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
% b- T- ?" Y' ]8 ~เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
6 f% T; v6 \6 |( c3 R: C7 x; [กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ7 @: F0 C! K- |) t) Y+ ]
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง1 m2 ?1 b" ^8 b$ _
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
$ K, a% I/ l& K- m0 _ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ& H" J" N" }. d2 B6 Q* L1 V; k
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ1 ~: o" x# _, _2 [3 K
บทแฟนเก่ากียุล
0 B! m" w( a5 M3 s, aบทแฟนเก่าคริส
$ B2 r4 w$ _8 i$ iบทแฟนเก่าฮอรัส% I7 p, K6 _+ [) @8 w: s
บทแฟนเก่าดันเต้
- F! {0 a  O) j' B. _บทแฟนเก่าอเล็กเซ่6 m+ |) H: U4 r; _0 p+ t, E
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว ; R8 }- `# S7 n* c  ^8 N+ z) x' R
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล! q4 Z) m, o3 N; W
0 f9 j$ R/ N7 h& @5 H& M
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย 4 D8 q- y& Y; `
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ: ]# Z# t; a7 e. c
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
, z7 i# d& W$ Y. J3 ]3 x/ \6 r(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม  `0 Z8 j: z# n" Y2 z% w
แบบฟอร์ม/ M$ B% D& L! U: [# F
ชื่อ//7 J& E( D5 _& l* }: A
สัญชาติ//" o4 s0 l) a( R% N
นิสัย//8 R* j+ f) J  T; m: o  I6 f# u
บท///# i3 |% J! p7 `1 V3 \1 j
รูป// * N1 w$ I2 O8 J; e
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin   W" r8 U5 f2 V. @3 t, C
1 O/ @2 t) K# X) D6 t1 m* z
แบบฟอร์ม
0 n. Q4 d- b- Kชื่อ//ซอ วูมิน1 b7 I' G4 R0 L+ X* D' }
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
( }. X* M6 V) Q( }$ ?8 }) lสัญชาติ//เกาหลีใต้" N# w  V0 Z1 d  z5 s4 P0 p5 G
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)- o. a+ [% U* E9 X
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล; m7 A7 V3 E* K* p/ [) V
รูป//# S* b& s8 s: d8 n

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi , ]- U1 Z2 D! O

3 D8 ^4 U, Q9 g2 gแบบฟอร์ม
8 H8 S1 i% ^& u! j, ~2 aชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
$ m9 n* s8 I! q. I8 jสัญชาติ//รัสเซีย# Q' k; A8 E* ^
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
3 d) w# @8 G0 b* i+ a7 iบท//แฟนเก่าอเล็กเซ% t2 W- g& ~: d. {
รูป// 8 K! T* g. I5 x' Y, \! M& T

แบบฟอร์ม
3 [3 I5 W* z8 o8 `& ^) E  v) {, f3 eชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)# A) l6 q; k# `6 K/ U
สัญชาติ//อเมริกา4 g' `+ L! r% D( X4 b( l) j* q
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
4 t  E* [: e' V" v0 M. Q, S) S2 hบท///แฟนเก่าคริส- l8 j& x2 M. D
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด