กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
# L& z. h" k8 ?% l; V! ~4 d: Eวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ6 i2 m% Z2 W2 }& D) ^/ I
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
1 Z: A( u, F3 zกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ+ ]! m2 A$ U. K- q1 L9 o
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
# N. O: r! y; J  y! sดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ  |4 X3 t3 P2 j+ {  j, `
ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
, T& J0 b3 ^$ B3 Kรับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
. Q5 `$ @$ K; @3 C& Jบทแฟนเก่ากียุล7 M0 @% y8 d7 J$ E
บทแฟนเก่าคริส
. ?8 ?; P* n0 x/ ~  mบทแฟนเก่าฮอรัส6 L1 h8 ?) ]2 D8 s! l- J5 A
บทแฟนเก่าดันเต้0 y  ?  S+ S9 U5 _6 n6 |
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
# A+ Y4 X/ a* k$ b! }ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
" a0 M" s- X1 q3 R: X- ?3 Gโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
  k, W. B' m; ^& Q" \1 C. V4 }9 `5 M7 p  J+ f
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
0 m/ [/ u+ j8 G6 {2 gชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ5 W( F0 x) ~" U  q/ a' V0 O
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ/ c0 n0 l3 S4 {- v0 B
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
' q9 h* T% k, P1 ^5 c& O, M+ Q' Y( _แบบฟอร์ม
& Z: L2 q, V7 N) x* X% jชื่อ//
: v) M0 n' |) Yสัญชาติ//
+ \, q; i6 W/ f$ m- s* kนิสัย//
. `/ h5 n. g: ]% ?6 g/ zบท///7 |6 w0 s& S! r. W/ {# j# q
รูป// 9 b+ ^! l7 _3 ?$ K
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
2 ~$ ?" y+ J  I! r* ]" e8 l# @3 U2 @, r
แบบฟอร์ม8 x: f# b$ u% Y+ k' ~+ }
ชื่อ//ซอ วูมิน
, f! _0 r. ~7 S  r3 Mอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
, Q' k) Z( B  r& z8 L  ~สัญชาติ//เกาหลีใต้
$ _; ^6 C  [* g* fนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)8 b: x; z  R% I( j. y3 A/ Z
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล0 S, M4 I) O0 r. ?2 s
รูป//7 I; W( @2 }- H- c5 o9 C

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
) U% b& J3 c% \; b3 q7 X$ _- Z
; E9 B1 h8 H& {5 ]! \# Q" U1 Iแบบฟอร์ม
; a* T$ d) ]% V3 Gชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)) C& p; N( U' g' u5 p, ?) C
สัญชาติ//รัสเซีย
- F# f, Q' D: \9 Yนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ3 r" d9 k% G6 R3 f% F* q
บท//แฟนเก่าอเล็กเซ
; s1 t6 L) L3 f; h* yรูป//
% {) }. w4 z' S% r8 D6 `

แบบฟอร์ม& Y+ v9 F' ?8 |+ i; m, O3 y: b
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
5 Q6 B+ E" ?" D# Q  k( {สัญชาติ//อเมริกา( G, D+ i. Y' _1 P
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
- _/ Q3 C$ v3 k# sบท///แฟนเก่าคริส  ?8 T0 @4 r4 {, X
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด