กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
3 W. w1 F, Q+ T( }% oวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
% s1 z  X% |3 z% }5 `3 D( rเดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ) {. w; P6 }, T# O$ L4 E
กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
. F. \$ D: x% q- @1 ?) [คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
% s% m) g& W- p. b8 K' sดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ7 E( ?4 w6 L- L0 x
ขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
0 ^0 C) q; N+ h2 I$ tรับสมัครหน่อยน่ะค่ะ; l2 d9 T" H& ]; M3 u& |
บทแฟนเก่ากียุล& H  }; u' X% R- ^& ]: a3 V3 W
บทแฟนเก่าคริส3 @1 B: x) y! J
บทแฟนเก่าฮอรัส
2 S( J2 h* d  M# x9 k. L$ kบทแฟนเก่าดันเต้; H: r  y9 O0 _6 \+ l
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
0 L6 d' e- f! f9 M" }: Z6 P) Yขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
9 k, i) T8 [8 w  a9 S3 `โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล: n# J8 j! F* A+ F; K( {
: o9 r1 ]& }; `
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
9 G9 H+ V1 k2 {8 H4 J. s3 fชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ
. g: k1 Q/ `# t& n, {% Nกหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ* ?7 N  E) H& D
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม! x$ Q! ], W7 ?+ R% V1 s; f
แบบฟอร์ม' I* y+ v7 F) {* ?( W- E) E
ชื่อ//
& z, Y1 F# w1 yสัญชาติ//
6 N$ _" T, G6 s/ B) Qนิสัย//. Z  C7 P. Q  C' @1 C! V
บท///
# ~$ z! x; l9 T: b+ J3 `/ Eรูป//
2 f  f9 F: L9 w7 s: Aทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin 0 D! q2 {! `( y* Q6 O
+ J: @% O1 d+ \, d7 y
แบบฟอร์ม
1 N; g% o1 h+ y) D: t& r9 Mชื่อ//ซอ วูมิน! Y& a* X4 k0 k" x8 x4 t
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)  p* F' d& j, w
สัญชาติ//เกาหลีใต้& C; s9 s1 Q) T2 t' j2 ?3 k
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
, w) N( K2 P$ E$ t1 ^' [& iบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล
& `8 x, D0 R$ H9 W4 _รูป//
+ f( }' _6 c' c' I

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
8 a7 b, b  i% i0 j
5 h6 p. N* v* b2 k( ^แบบฟอร์ม7 M( z4 N0 |- `7 ~* ]
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)# _2 d- \' u  F1 G# c' F3 c
สัญชาติ//รัสเซีย1 e; [4 m9 ?  e
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
7 ]$ b9 {6 q: yบท//แฟนเก่าอเล็กเซ6 z: \, ]2 Z, L# j1 t) m
รูป// ( @" P  A: ?0 C  t$ o

แบบฟอร์ม
3 ]; ]! p& `! J8 u& oชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
- x( r! M( P6 `$ Aสัญชาติ//อเมริกา
- O8 J) {# R# jนิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ& a; X( j' Z' L3 n2 F! N9 t! b/ K) ~
บท///แฟนเก่าคริส
' Z; b; P8 j* k8 Z  S" A6 aรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด