กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
8 ?" U: P5 l( [' j8 C& Cวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ' m- J9 f, e* P7 G5 ]
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
( _. e7 l$ r. L7 ~6 }กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ2 Y- F! W7 n2 u6 H. M
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง
& ^  `. E9 g& ~1 T. f, Dดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
" E- w6 X7 \+ qขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ% |8 M' E! F! C5 S8 D4 L1 x) O
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ( C% M* L+ s( U( c) ^: l
บทแฟนเก่ากียุล
5 ~& p0 L! h& `# {& U. pบทแฟนเก่าคริส3 o5 W  h* E3 h" L! M
บทแฟนเก่าฮอรัส3 m' G5 s* S" d3 k  E
บทแฟนเก่าดันเต้& n, K2 U8 P  ?! r8 J( M* K
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่
: C: c# d/ U. \% dขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
9 _& Y/ K9 @$ t5 Q* J& mโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
. ?4 ^/ w3 P. f7 w5 l: s4 G& g2 N+ Z% n8 p" R  c' v
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
5 D% a1 b+ ^  b) Yชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ
( k. j' Y, l/ J0 j- n) \กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ
) c( Y+ F1 i/ g2 q1 N1 q7 @- E! R(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม9 r# ~- H. m% ^& l$ A  F
แบบฟอร์ม  I1 j5 n, L. n- o" Q. @2 x+ Y
ชื่อ//; e+ o8 U/ A" S: D7 M
สัญชาติ//
2 X/ N' z# W- W! G: J1 u8 Kนิสัย//
& I. v* ~. W8 a, H6 c' {% D) Fบท//// q( f2 z) X7 e1 L. U0 c
รูป// & `: H% D; I1 Q: [
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
- l" j8 Y" l5 E" m& E3 B0 c& h) ^. T8 g5 y+ n. v- `
แบบฟอร์ม1 Z) A- ^/ G- J/ t# u9 A7 f
ชื่อ//ซอ วูมิน! V) C4 v, S. v- x1 b
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
3 ]' i) U" Y( |สัญชาติ//เกาหลีใต้1 i- D* U$ Z( t
นิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
0 J( _' c1 V, P3 L! \บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล9 v% z4 M; F9 G
รูป//4 a0 @( e' R0 ?

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
1 p2 j  `, ]$ g' n4 W) n# P1 k/ w, V  m5 r
แบบฟอร์ม9 q( r9 T6 Q% W7 h) e) o
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
) W6 i+ y) p4 E0 [, G0 q5 ^; |สัญชาติ//รัสเซีย0 D+ d! d- `  j& P/ f
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
( p0 b- x5 @' f4 ?/ t& N! _บท//แฟนเก่าอเล็กเซ/ [+ o( x$ r) @
รูป// / Z) |( [' ~) _& i

แบบฟอร์ม- Q; F4 r* d2 V% l* {
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
% b1 A  x1 A6 C. wสัญชาติ//อเมริกา% j& o  r* C+ x+ T+ r- m
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ
3 P  p' F* y3 W/ L, _บท///แฟนเก่าคริส
! D1 W+ n* k( s! Bรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด