กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
5 t% L; t: e6 bวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ0 D: ?, Y/ F5 w, q
เดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ; Q& h, v9 x4 V4 a2 ?
กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ. t: W8 K! R" J( f/ U
คริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง" k" U: W- u) v
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
# i' V: x( K: d/ m8 B5 K; xขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ- Z" O' T+ ?7 R/ p& Y+ f
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
% a  ~9 |; t, y3 W  r* h$ eบทแฟนเก่ากียุล. e7 X  z8 ~- M2 e9 g- E
บทแฟนเก่าคริส
8 B, i+ x! k  U) L2 ~0 cบทแฟนเก่าฮอรัส# C# R. o) i5 {% t+ {% {. K$ c+ n
บทแฟนเก่าดันเต้
. V7 K7 ?# N# N( a' M, yบทแฟนเก่าอเล็กเซ่3 r3 l- q5 P3 V  B5 S( u1 V
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว % X$ ?6 B7 f! m- Y* k% l
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล% q' L7 ^# o/ U' F) ^$ r; M

% x, N" X* ^; h- fตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย 5 X# ~' ~, q) C9 X9 m0 {
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ& ^! k' F2 U, L
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ2 L/ e4 V2 x8 x; O! P' n
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
( o2 _/ w* M% P5 ]แบบฟอร์ม
4 V! r% W3 s% H: vชื่อ//6 L/ h4 j* M- m0 t
สัญชาติ//
* h# ^. M: x; ~9 zนิสัย//4 j3 H) k8 J! |& S; y
บท///
; o" _! e9 x* c5 G: Kรูป//
, Q* Z3 e$ U) H4 H$ W* l' i5 {ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin 0 O3 S8 ], i. t. A$ p" T

2 l' V- ^0 F# K  }& n% X# oแบบฟอร์ม9 _$ l  t! q) t
ชื่อ//ซอ วูมิน
' l9 F' e  l$ m# wอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
3 Z" u. \$ Y+ ?สัญชาติ//เกาหลีใต้
* S& [$ X* \+ s* z6 g/ ]' Mนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)6 d1 g' z; f8 W, N  m+ m
บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล
+ t  K) O3 v4 nรูป//2 N7 W5 _/ M6 h5 r6 c0 r+ j( ^0 `

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
6 U* x% e. Z9 J) r. q
+ @! ]# c- {% r0 B/ Iแบบฟอร์ม  L, _4 H. {  h3 a% }$ z6 L1 a
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)8 {* `$ E$ Z7 a
สัญชาติ//รัสเซีย% Q) F' P8 P* e3 v; C' R
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
" z; Z$ |& l* a$ A1 H# Bบท//แฟนเก่าอเล็กเซ+ S+ a6 N# H' @  Z+ r$ X
รูป// # e: r1 \8 w  w% U* g% [

แบบฟอร์ม
! ?' _" a1 a) C( l! lชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
4 r# ^+ I+ t( Bสัญชาติ//อเมริกา" o4 `! u  l, b( D: T' h* N
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ4 W: r" E. Q. @# W1 r. C' N! p! u
บท///แฟนเก่าคริส5 F2 `8 u, `1 f  I
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด