กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ% N" _4 c8 I; E% c/ A1 o
วันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
% P* b! N, n& Bเดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
4 K5 [! C. x7 ~1 w! F3 Oกียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
9 T1 ?- ~2 R+ D4 S; x7 Kคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง& V. \7 Q2 i4 C; S" H
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
9 {* h* K7 K. ]; H2 vขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ* x9 K( ], a7 X8 h  W' `4 y
รับสมัครหน่อยน่ะค่ะ
$ ?$ U6 O2 g2 Z# Bบทแฟนเก่ากียุล
6 y$ J! c7 c6 i0 w/ ~: Bบทแฟนเก่าคริส6 ^" V8 L! O2 L4 n: Q. W8 m- p1 s
บทแฟนเก่าฮอรัส- K5 c2 N5 d4 i7 f* j4 E
บทแฟนเก่าดันเต้4 h0 o, f( I, R' S* `
บทแฟนเก่าอเล็กเซ่& H4 N: A9 Z% ], n8 |
ขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว
' z$ A( T) ~! d4 J& V. D+ Kโอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
$ _$ P5 f  F2 U! |; }$ ~, \8 K, A8 k, Y
ตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย
3 ]* n$ y1 q. {0 e" p7 Nชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ3 S2 L+ @; P7 s  T
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ' P# L5 G0 y& n, ]4 z
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
7 W, l2 V8 p8 T% O6 e- Bแบบฟอร์ม
& X/ M) l* _1 oชื่อ//& t+ n1 ]) ?- n% C6 D
สัญชาติ//
' x! |1 M: ~$ H1 tนิสัย//
! K0 b0 [- K' Nบท///" Z# ?3 f. O% x+ K* B, x! v
รูป// + g7 M( ^: B) m+ j- ]
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
! l2 X) W8 h/ Q6 V# c) b2 t* ^4 c% }
4 |1 M2 `3 d# Z5 W- p4 cแบบฟอร์ม
. o* Q1 r& v( A: Uชื่อ//ซอ วูมิน6 ]+ E9 Q, J% J1 ~! B/ t+ I9 ^- P
อายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)1 [: Y' D6 q8 K+ d
สัญชาติ//เกาหลีใต้
; W. j$ I! q. A0 bนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
$ u+ P! K" Z  |2 Zบท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล" N" ?3 s4 p4 Z4 Z+ W
รูป//
$ o8 {' M7 b; ~: r7 q3 M

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi 9 @' i& O  d" D

- M+ f" z3 s* Kแบบฟอร์ม; L6 y6 V/ u4 ^. |
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)
' O5 V& ~2 D$ T# u$ a2 Vสัญชาติ//รัสเซีย, e" _6 z( ^4 j$ f: p  `
นิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
0 U7 i3 Z) I/ J" n+ Y* J' `9 O- Eบท//แฟนเก่าอเล็กเซ: k9 G# F+ d8 ^: C7 @
รูป// - w* o9 P# E* _7 D6 M. ^( s; R7 q/ s

แบบฟอร์ม& z) b4 X$ U1 I" K( w
ชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
. N! ]* q3 r8 P: [สัญชาติ//อเมริกา
1 E) |3 ]+ d) H+ Zนิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ/ K3 X# }" C( f9 P
บท///แฟนเก่าคริส
6 H! D; x4 _  ?* Z- A) d# Lรูป//

กลับไปยังรายบอร์ด