กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อแฟนเก่าพวกกียุลมาลา ฟลอร่า ( ซ้ำขออภัยน่ะค่ะ )

สวัสดีค่ะทุกคนดิฉันชื่อ ฝ้ายน่ะค่ะ
* E3 P# r1 o' ~6 }7 ~& Q6 Tวันนี้เราจะมาต่อนิยายกันน่ะค่ะ
! N% p$ t% H# G( jเดี๋ยวเริ่มให้ค่ะ
3 y+ \$ ?( m) N( f5 S+ U  [8 X2 ^กียุล//วันนี้หนักใจจังอ่ะ
# d' b/ ]/ d- T  N* xคริส//มีไรอ่ะ ไอก็หนักใจคิดถึงยูริจัง" ]. i, q/ I  x
ดันเต้//เอ่อ..มัรครล่ะเรื่องกันน่ะครับ
- G1 [6 r- c# n2 Q1 hขอจบก่อนน่ะค่ะอันนี้บทเริ่มค่ะ
- D8 c; C! i2 Q4 Wรับสมัครหน่อยน่ะค่ะ9 y( G# O6 u3 N$ i3 ~
บทแฟนเก่ากียุล
0 }2 Y4 ?# W: G" K$ C7 e# v. mบทแฟนเก่าคริส
8 h( M" v* [5 c' Y+ Q. A2 Gบทแฟนเก่าฮอรัส: T: D/ z6 ]  f( p
บทแฟนเก่าดันเต้
2 a. C+ `) S, hบทแฟนเก่าอเล็กเซ่
% A# b2 ~, ]' h0 F5 Vขอรับสมัครด้วยน่ะค่ะ

เหยื่อรายใหม่มากแล้ว ( S2 ?1 F1 S( o: f" K/ L, V8 D7 ~3 D
โอ๊ะ ล้อเล่นนะคะคุณน้อง

แล้ว แบบฟอร์มล่ะค๊ะ

ขอแบบฟอร์ม ค่ะ

บทแฟนเก่ากียุล
( n4 X. {/ z6 H+ T6 j
# B% ^8 T8 [/ }. S6 t; z. K) hตอนแรกกะว่าจะเอาสาวแว่นซะหน่อย : J! S$ n9 M% t; Z. r2 W5 }1 H
ชื่อ มีเล่ สัญชาติอังกฤษ; ^2 x6 V9 J' Q, u
กหนดนิสัยให้เป็นคนขี้เบื่อนะคะ2 U1 H" C$ G! h" Q7 r! O
(แหวกแนวดี )

เอ่อ..ใช่ค่ะ ขอโทษด้วยน่ะค่ะลืม
: c" C3 h( u' u1 |แบบฟอร์ม
7 C# O; y$ d; W# V7 Wชื่อ/// e8 l' a8 D4 `' X. ]) o% r# \. h* I5 M
สัญชาติ/// O6 {  C4 A+ }6 d4 B" u% d+ U' j6 J
นิสัย//
- O8 R0 Y4 ?7 H' `บท///2 E# H) k! r) R) {* X1 \! @
รูป// $ ?; A) I5 F7 k( I1 M" N
ทุกคนค่ะ ฉันมี 2 คิวพลัสน่ะค่ะ อันนี้คิวพลัสอันที่ 2 เดี่ยวฉันจะใช้ก คิวหนึ่งเป็นผู้แต่งน่ะค่ะ คิวนี้สร้างเอาไว้เพื่อค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:22 โดย boorin
3 w) N, y5 _+ C3 @& Y0 x/ v5 c8 _# P' G1 ^. V
แบบฟอร์ม9 M9 n; j9 h: ^' h$ N4 v
ชื่อ//ซอ วูมิน
1 R/ K. k/ S( ~. t. Q+ G8 E1 r9 I  Aอายุ//15(ตอนนี้กียุลอายุ16 ทิวา15 ละกันนะ)
# J( d  S: ^& Z' F2 O" y2 H5 xสัญชาติ//เกาหลีใต้
4 u  e/ S5 d9 O% B  dนิสัย//เรียนเก่ง แต่หลายใจ เจ้าชู้มาก ๆ เบื่อคนง่าย หยิ่ง ดราม่าแรงส์มาก ๆ (ประมาณว่า.. เรียนเก่งแต่ใช้ไม่เป็นอ่ะว์<<สตอว์เบอร์แหลชัด ๆ-*-)
% \7 G8 I5 o  M: Y3 D+ T& X+ _บท///แฟนเก่า ๆๆๆๆๆกียุล/ X9 u; |. c1 U/ }
รูป//
4 P4 j& b! r9 f+ ~6 k

สวัสดีค่ะ ฉันคือคนเมื่อกี้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-1 19:28 โดย pichipiohi
7 S8 X( t; ?7 J: W3 k% f$ G
6 m5 @- _+ P5 M+ h3 j% oแบบฟอร์ม- R, e+ Z8 c' K/ |  u- {) ]) N. R
ชื่อ//เวอร์เนียร่า เฟิร์ม(เฟิร์ม)& B( P+ N6 w! D% b0 L0 f6 `2 L
สัญชาติ//รัสเซีย
# C! K8 [, Y- Z" \; K7 Y) B9 Kนิสัย//ไม่ยอมคน ชอบของน่ารักๆ หวานแหวว ชอบแต่งตัว แต่ชอบคนแค่ภายนอก โดนอเล็กเซบอกเลิกเลยงอนคิดว่าอเล็กเซจะมาง้อ แต่กลับไปชอบโรซารี่ ทำให้เธอหึงสุดๆ
' f( [2 w& \) e" d7 aบท//แฟนเก่าอเล็กเซ, _) W  [" B2 F1 ?+ l% a% Y# y
รูป//
' A# r6 `1 |* E+ H( C4 n+ O! }

แบบฟอร์ม
' x9 c: f+ v$ i7 A. h( qชื่อ//        ปาคิวต้า ทอรเรส(ชื่อเล่นคือปาร์ตี้)
3 O' S% e$ D7 z% x$ sสัญชาติ//อเมริกา5 e4 ^: @9 L& l4 x; [
นิสัย//เป็นชอบช่วยเหลือคนอื่นหน้าตาดีเป็นรวยเรียนเก่งน่ารักมากๆจริงๆเป็นคนดีแต่ตอนเด็กคริสสัญาณว่าจะแต่งงานด้วยกันแ่ต่คริสกลับไปมียูริทำให้เธอแค้นมากและต้องการแย่งคริสมากจากยูริ7 n+ J0 q7 H8 Q5 {+ E! F
บท///แฟนเก่าคริส& l: E4 i' M3 H3 ^4 R# p9 T
รูป//

กลับไปยังรายบอร์ด