กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
4 X* K# N. e& y# G1 m9 U5 {' X  T6 a, n- W. n. Z; c% u: W. }
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย- Q6 G/ Y- f) A2 C+ y
$ c, A  j. N3 @- ]% D9 g, B
(Geyul's talk)
1 m% U  r+ j' @$ O# O+ E          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   0 u8 R' X% F  x% m" F
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
; d! O+ G9 e/ m* d+ T+ Dมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
/ h9 ~" W  c, S3 n3 R- C- H; Vกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
- A7 N, ~0 S! ~5 _# B(Tiwa's talk)
# S7 O% C9 W$ o          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
1 z+ z  Y6 c% L3 Q' r7 w: J6 i* `6 cเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร
+ I6 r2 O; ?* {4 d% ~+ j7 qเพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร( s/ @& ^; M' P# j; P' G
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล, Z+ q2 a& [: X* v8 [
' ?# O6 R/ i5 i% n! [, A% y: T

# H" b4 Z2 R1 A" i2 p) s1 u' s+ k& {) d) C$ R

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

( v$ o4 j; V+ Z0 T1 J4 }

8 ~/ o. w/ o7 Q; J

ปกนิยาย

4 A5 ~8 x5 ^' C/ x2 I

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ+ I& `2 R* R2 k9 w( j# d
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
' R/ e/ ^" C6 N  \. e1 ~ a//บลาๆๆๆๆๆ
5 \3 _' O+ g6 ]6 D b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()1 a% `6 y) J  G2 w  c7 `* K7 b$ F
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
. ~) C, x5 F- T2 }5 x. l
0 I, G0 k' a1 q3 C$ P) D+ Q4 K( _% b5 A
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
0 S0 F) W, ?$ s; S2 \แล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997
- b! j$ n* o: H: g$ ~$ T7 c; o$ z4 F# W' @* M- R- C3 G. a
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า; G3 u6 ]4 J, C, B
          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที  Q9 t  Z6 \. D/ T
เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
4 k( J3 U- S4 H         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"6 f7 s$ [  ]! a5 f& u& h+ J
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
( J+ Q. i( N# ?: @/ E, i' U! ]! h(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว$ H0 A9 o5 D& y1 o8 x; @
หุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
1 g& W& q, N3 l         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
, l: c1 Y7 f5 l% P' v         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
0 J5 H  w& @8 c3 f, E  |! @! R- g. Oผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
, Z' Q7 n- [6 k) s         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"! L; S" V' H/ Y! m
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
$ ]& K( m2 ~' e2 E0 f7 T% I" u         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ
% z" v/ H# R+ `) ]7 dช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้) @0 M5 h# s: {4 }4 q0 f8 i5 z
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน: x! M  G, b3 q' h' h; a, e
ดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย1 o% b6 m% X- e% r# R$ f
ซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...1 Z6 A( g" I% [) F, B
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"
" P# T2 g: j1 X' _2 a/ t          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
# U- a% @0 d9 j, J  N* Q" l, q  d          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
; Z0 l% O6 f9 Fและมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
" _* E$ o. S8 M5 U* n' b5 g/ e5 F4 j+ b/ u! w
อัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด