กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
  p) m0 p0 I( d6 B
- H" i5 p% E) @4 o$ m: aทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
5 R. _/ a' }( H6 s2 |; A
' @1 p, r7 B2 B( l/ I(Geyul's talk)9 H; S5 s% d, r# u* ~
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   2 @* V3 Y" u. h! ], w6 h
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
' |6 J2 r+ y6 Y/ {/ J3 Yมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
5 t8 _  r  A/ r* ?5 H+ z# c1 Hกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา! p/ Y7 m- V/ Y
(Tiwa's talk)
. m: c1 X/ x0 k1 y4 H5 N          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน8 ]- y% h/ t$ a( P
เล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร
8 n1 ]; O! a  rเพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร- `/ U% K3 r/ F1 ]  E& r  [/ w7 x! w- T
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
- `% g* E3 Q$ F& O' P% b9 U( a. Q( S4 a
. @2 z/ W" }. ?' r" ?
7 M2 f" p* n' s) T  B% o; c
; h2 f0 _* J) A$ v2 t6 x8 x* J) \' ?

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

" V' t4 f* h, z) k6 _3 i

# F8 P0 U3 F" |& a: L

ปกนิยาย

$ x% o4 T4 _$ ]# ]4 ~3 S% I

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ: H3 `$ d2 X, X( \
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
  {  T8 O: p5 F' g/ p a//บลาๆๆๆๆๆ2 m- c/ Y" N4 W
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()
, h4 a+ e' p6 ^, tก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
9 e. t0 w! G. n9 t1 J5 \/ ?3 l: ?- P% [3 Q
2 ?( \4 l1 g  ]* T% I: `2 }" j
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
7 D$ s2 g; S' A1 B9 A# Kแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997
4 I) u. y* g, c8 r6 Z: o. o$ q) J! |. `
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า0 ~7 T' A8 Y# a1 c
          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที* r  N! z- o. D3 N; H3 {
เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~$ |3 x$ i5 k+ {% R" r% }0 `" \( \3 Y( B/ |
         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"
2 k& Z) U7 t! ~( C  d0 F* o" _: g         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O& x! r2 R. x1 b/ d% A8 V& S
(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
! ^$ ]" E9 A7 k) n3 p6 v( b' J4 Bหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
, T" c- ^. }7 ~0 a         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
0 q1 I  @& |$ {, Z         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง2 e1 e8 |# L* b! m4 C; K. U: p
ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย. l. `: C. l# X8 f
         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"3 H5 K* L# P: t. Q
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
# {1 g  l# ^6 T5 n         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ
% I$ W" B0 C( z( V& e: o# V# `, Fช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้
) ^$ L) x; n% w( k( Nผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน1 x$ X+ F! d6 v! A! M
ดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
8 ?; [3 }8 w4 V& Sซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...0 D/ c) Z! M; Q* Q( p1 D( i, q  m
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"
0 m9 j) u; g3 [5 @( ^$ s          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"( e: @  w8 N7 J' e. A3 `- |
          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ8 D( Z" c3 r; `/ G
และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...6 F# p" \. `" @0 V

, H0 K$ K4 q9 b1 s- u2 B8 }3 Cอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด