กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997 9 H% f/ i' L& S# i1 j
$ e4 }% O$ D5 i+ g5 C# Z
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย- d/ @% u* D- p* z2 ]& k$ Y" K. Y  ~
) H0 g3 Q8 j0 `$ z
(Geyul's talk)
, @6 ^0 l3 f' g: N) c; S          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   $ ~! d; {) o& H: j! f2 \3 g
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
3 X  U4 H; Q/ p; g5 V! ]มาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
4 Y$ N: c1 |- T9 aกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
0 Z/ x$ N2 o1 {! y) O: Q) R(Tiwa's talk)9 A; N3 V7 ^) X
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน; e! k4 t4 T* I2 E3 R$ g
เล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร
) C: {1 R* m  W3 p: W% Lเพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร
( z4 j# ]( d% F3 u' e3 X0 gนอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
2 O3 ?2 {, I8 v6 S0 X
6 Q) v5 h, A% S0 i$ ^
( [! N) [5 A* m* U
3 v- q, H6 I% L! D. b9 @! x

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

$ g6 a% Q0 g" b7 _) F( {

3 i) S0 |) N0 \! S+ C" G8 O

ปกนิยาย

/ ?0 c" [- _- L# c  K! h

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ) J5 `* ~$ d- H# f8 I9 R: z
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
0 Z8 r5 Q- T+ ^1 n8 A a//บลาๆๆๆๆๆ
/ Q) J' ]1 Z! x, p b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()
' L' R2 k% m- h4 V# X4 `ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
8 V1 j% i2 t1 I: _' L, T5 _2 U
) E; [4 I; t# Z7 g; f
$ }" p( q- O2 T1 c' z9 D  C$ r; J    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
' K! U* ]1 O4 @1 s6 Uแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 " w  a" T, U9 A) R2 B1 P

6 z1 U* a6 i" a9 B0 @เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า: X* `8 F9 ]/ _1 x) X
          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
: B2 u9 d* G5 }8 ]+ d0 `เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
6 @( i6 a2 G9 U/ p# Q/ z5 ?         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~": u/ p7 |, _3 Z. N3 v
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
" R0 w3 F. r, i* K+ _( m6 u(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว! |4 P% v7 H0 J. B# _3 W8 l4 R& Z
หุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
* d" N7 G/ \4 ~9 u, u         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
) L& X) v  g  [1 ^/ v- k         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง4 ^& A0 Q2 I+ z. h
ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย( s, {8 D* ?$ j" t  `
         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"
. D/ k% ~9 [& J) H         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"+ l% e) ?3 \2 v( U7 H' j
         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ8 f* o  I7 _7 Z( N3 Z
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้# D  R/ F; n' p  Y0 z5 @) x
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
; w( R/ ^" w. ]# |; |ดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
5 @  Z) @$ A+ a+ A' F% W# Rซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...! Z+ i* m! `& l/ x$ u3 b! @. a
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"
# B+ j3 t4 {: Z% x          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"9 ^$ r: f# \$ R; o2 E' [5 k5 H
          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
# a4 z1 }! q9 dและมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
' T/ ]6 N4 N# l4 B0 C  u6 l" g5 K
+ V" o+ s& g  j+ Pอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด