กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997 * k- M( h6 u3 _1 @9 P8 k- A

5 H$ u# ^# ^4 B  y+ }9 vทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย7 p. v) M: @; m2 ]. [3 h; f. ~

2 a! D( B- ]( q8 q(Geyul's talk)! g2 z% A0 r' J' G( @
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   
8 ?6 _$ Q7 a) P& U5 o# dห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้- U! _& o0 V- B8 X8 _" K' I
มาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
6 }$ w6 _# q0 g9 e6 Pกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา3 K8 A2 O8 b0 A7 X" T1 d0 k
(Tiwa's talk)0 _: v; W4 w9 [  c8 |
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
. A3 o7 V! n: [$ yเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร8 [# t7 m) r& `! {2 A& N
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร
+ }! c6 ]/ W3 J( u* wนอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล% r1 @1 O* k' @) s) K" P7 `
; V' m1 n" S7 Y" f
! X+ y5 G; b: @% y, r0 O
" ~: }2 i* o6 I* X+ N

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

0 P" a% p$ e8 ^5 ?* t0 k$ K: |7 U* [0 X# M, ~' K

ปกนิยาย

T5 S# \5 e- n/ [) E2 P

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ
9 O2 e% f  g3 B/ |- A/ F6 x  oน้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
4 Z" Y' {* D. I: u8 v& r a//บลาๆๆๆๆๆ3 ^$ R( H4 R' j. c; @3 t5 x  s
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     (); {  |2 p: }" q& S( z: d5 Q
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
# R( L0 }+ p% I2 G6 ]% c" I( `& |- G; `. k
: L: e3 O8 V- K+ _& D
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
9 W. |5 L) B3 s8 v. e' q) jแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 + v7 m* x* i9 J$ R+ |! K) G

/ F7 E# c& f- |1 _$ C2 w6 xเพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า% A' b0 b. T( F# _# z0 f) c: A
          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที: B! W0 [+ n% d6 c* D
เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
+ Y( R: w& g0 }6 ]- T* x         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"
( t# E3 C$ g  m2 z+ c" |' y         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
. [& D1 _5 K9 t9 T1 Q/ Z(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว/ u& Y, P* H  @' H1 y
หุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
" z+ P/ w1 G. ~5 F         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"& H9 ?6 Z. y2 J) z' L
         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง1 F$ g: p" a. x* A$ F; B5 p! g
ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
/ T2 Q7 r) b* U+ F: t3 U         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"' A. E' ~% `0 P; H) T4 N
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"+ ~% d; _6 N: T4 U' z
         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ. T! j4 ~. W, ?" T4 E* {
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้
. p: M; Y" ~2 h" ]- O+ V$ I" @ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
) |; l1 ^7 x  F. Wดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
5 I( R/ e" g0 Yซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ..., G; q& p3 I; J/ K2 d& b. ^
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"! a6 @# E: r1 @) K' [
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
; t( p: ?! ]/ d2 G          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
. f+ M9 e5 m: e) J& Nและมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
; \. v$ J0 z4 ^! z: t% {8 F0 n* t. s& D4 |0 y; @
อัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด