กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
( P: X  v+ }- N  \7 y
* M% ^6 i- A2 l- K; E# Mทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย1 D! p0 o1 c2 V# C# \
4 H! j: V. U5 X% ?% r
(Geyul's talk)- K7 |9 w! D0 i5 z) r
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   $ f5 z; v& k8 l! X0 u
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
+ A' u' e( [( Z$ X# ~! B6 O; Pมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
) S1 o" H2 ?! d! I+ |! Mกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา( h/ i$ b- v2 q& O' \* p
(Tiwa's talk)& @+ j$ ~8 i. Z: h. |, H# U6 W/ T
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน" v- q# F* J& r" i( ~) p3 e$ K
เล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร) ~  x* O4 [( H' R1 |5 d8 g
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร
& W+ p6 {. o4 _# |0 |นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
( _. H0 j/ \6 f! N5 ~" F* }0 Q
- a, H( K" T+ t+ a* }. p, v  I; @/ Z# C% I  v6 A: r! C3 A; J

7 V+ W7 c& ^% l+ W6 i) i+ H# [( H

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

6 B" l. v) o$ H* E% ^0 [/ |

2 K, r6 i3 |) }5 X

ปกนิยาย

6 ^6 v, N( U7 D! a8 o# _# P

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ, k( F) d4 U  Z
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
0 Q) n2 Z- F0 X0 n a//บลาๆๆๆๆๆ
% B% c7 f) j# ~1 V. U0 k b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()
) _3 _. O, n0 d0 ], yก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
+ N; j" r- _0 {- B  g! b" e# }. x, n! y
3 |! ^  a# V5 y
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"5 i9 f4 K- x5 k
แล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 ( y( {$ z* y/ B. K1 f' ^! }! a# ?
" V, l* t' J0 \
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
* c* J1 T9 G1 E" g5 B          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
7 H, w! S. i7 fเพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
6 g5 T0 `2 ]% N+ O         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"
) N# z% G* D- j. a7 w         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
/ R9 V7 F$ E2 |: j(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว' r; g& n, f. R& g7 g
หุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
  |0 b9 S% A4 g/ w9 R4 U         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"( D1 d+ W5 E! a+ h+ ~
         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
: ?- J: v; k) uผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย9 z9 W2 p/ b( \7 d" f) N2 c
         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"" o  Q( E2 G4 q% _% @1 f
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
  T$ O" S& |; Y) Q         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ
3 T( l7 J5 z8 l8 x2 Iช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้& q$ u2 ^! B; \: y: [
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
% N. ], v5 l+ w, lดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
, D; D, _8 B* J' o0 H0 u# Dซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...) k! o, R9 k* ]5 P
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"
' g  d" B3 v+ T3 V* l: V          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
6 r3 Z, l" U) n" }( h. N- p& l6 U          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ. f( q$ Q+ o' X9 K# e7 z9 w4 }
และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...$ @3 |/ |0 m( }: h  N7 O* E% q, q( l( l* a

( w# q7 n3 i/ \6 B3 Nอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด