กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
( w4 k3 Q/ B% q" q  Q' F3 m( U
, k; x6 Z) Q9 V. F+ N  z0 lทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
% f3 C  w- T( u% J& m/ \: U* o# @- u3 x* I" x- X
(Geyul's talk); Q: V2 t, W6 {
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   0 k: M( }$ A5 a4 c% `
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
3 K1 E% D' l/ w8 z; p  ^1 Gมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
9 t/ l$ R0 @1 H- l; X: jกริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
# c5 i- e0 J3 n3 ], F(Tiwa's talk)1 _5 x0 G/ ]$ u0 j
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
- o3 T- f" s4 {+ F. C0 q/ M4 }เล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร
( K  W5 K, \% k2 `) j+ O+ iเพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร0 m$ N% i3 v# s3 H
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
$ S7 L$ F7 s: {' Q7 p# @4 d5 D  {9 t' d0 I  I

/ K% ?8 J6 v( N& w. Z4 K' d2 h% l2 }" a/ s2 E6 N) p9 i7 E

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

' a6 y1 w% a9 C, {& ~5 d1 f( F' `  \% ?! l  {; ]

ปกนิยาย

/ b5 b" K9 ?  v& g

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ
+ o$ P$ e# d# |. Rน้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
! m! H' Y  y+ h a//บลาๆๆๆๆๆ) F  {( [: t9 k6 Y5 t
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()/ ~% y+ B/ U: x* H8 j9 c
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin * A- M7 Z7 f& i, O( }! X" f8 O
% p/ H  z: T7 U6 G6 m

$ z1 z2 x$ g6 Y* T! F  K% ]9 }    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
9 G9 ?1 D& T4 I# F$ P* j- _9 m; t' pแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997
' f+ A: Y) i1 A; R3 J4 ?- \! }. y
7 B# i" f9 U* ^เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
% N2 @0 V  P& S4 O* t          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
* u# d# o+ h* i9 B. i+ zเพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
( N3 E* m% e5 ?3 T         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"
0 q9 _8 v" j& G- e. b2 E, E1 N1 f         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O! V$ y. o5 g: Z1 r- B  `8 i8 A
(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
: r) T- R! f2 _) I9 w1 lหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว6 I8 R+ w% H3 `- \
         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
  i& f1 B' H9 ]) r# N         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง2 _# N. Z# Q" z0 a/ P# d) J
ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
  w8 _$ Z  v) g4 _- m         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"7 b3 e1 p& |- B( m7 w2 o5 L: T
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
- z. [" V, `! r         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ
0 b& k* l& t# ]6 Fช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้
* l/ C( b: t3 E; d, \ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
* L2 J) v* O- C) f8 ]" J, }ดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
6 p& Y4 @; s+ R6 Gซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...
/ P$ g9 m# x* \          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"# E# \6 l4 F0 ?8 _
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
. L: A2 s/ g( w- `; S          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
  X- Q1 \3 v8 X+ Q# q2 r) |และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
. Z7 {- V$ I  n8 {( h( P1 m; C8 e# y: O, W: {
อัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด