กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997 ) j3 p) A' R' [. [

3 u3 l* m4 F- @( V2 N2 z, g  gทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
9 Y5 O5 w5 k- L4 m4 J) F( W0 X% y' D1 [6 f
(Geyul's talk)
+ {( S% d% C1 o* Y          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   2 M* [$ A- e; E" b
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้( v  J$ \3 {( }$ C7 ?0 n
มาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ' n2 |- b: e. \* s% e& q
กริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
# Q  I# K$ Y1 k$ R% y7 S% I(Tiwa's talk)
  _+ v# a  ?6 W  H9 X9 E          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
) ~" m8 I/ s" L) O0 Z! [, @6 gเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร9 ~5 A6 i0 {. b1 A8 P
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร6 U" e: L+ X* X% \8 B2 L/ i" t
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
7 `; }% r/ F9 m! P. h) X( D! w: _9 o/ R

. h) ]' g. |' m  d
5 d& A, a' u8 E

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

) P( m* m8 |) A$ h- ]

# ~5 P: a2 L7 ?9 X3 b  N5 e

ปกนิยาย

) }( f" z, A0 C; \

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ) @! Z& l- O- o! d  n5 D
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
- H/ x7 l' j( i8 ^  r a//บลาๆๆๆๆๆ
& s# q, Z3 F; r% [ b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()
! ~* ~& i! M6 sก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
8 R8 Y6 ?2 `8 l* J% Y' o2 Z, v( G' @7 H$ c+ e9 H
, M, F2 Z8 }/ E; N4 n* Q# q7 k
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
! H' p5 m: n. x+ qแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 0 Z& F* V; Y+ E% O4 V

4 h; s. }2 x; y5 |" e7 Hเพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
" L- T0 O1 M! e* G          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที( p& }  T; E; c. Z  ^
เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
. n: A- q+ y% t- K6 p9 d7 i5 Q         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"6 Y+ J4 Z. v& P3 L0 d
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
+ k+ Q/ d, u% f4 h* A6 W(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว9 N2 ^1 P& V  f. m
หุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
2 n7 i0 x  Z/ S+ \% I5 b' J9 r$ D         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
! f. {. u  F! A' w- O9 Q3 e( e         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
6 l5 Q5 [. D& R' i0 ~ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
) f# ?: D2 z, v5 g: W4 u& z% o! [& D         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"
/ m: U2 ]  [9 [6 p         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
% l& P) d- @  Z% Q: O9 J         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ
/ i% W3 P+ L5 q; p" [( D- Iช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้$ }& W' Q$ }4 h4 v8 k
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
& V- e4 e  R) I" F. sดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย5 U( V7 g. v! l$ O1 [6 s) q. X
ซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...5 j3 h0 G2 b9 O" a$ O* x
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว". K5 t! |' V' x0 d/ D3 p# V
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"' V" I5 K4 L) H9 ~% k+ ?3 p  |
          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ$ m& R7 P. Y( b( e
และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
& t0 `0 v1 L! n$ L# l5 _. Q: ?' n6 `8 T! a
อัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด