กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
4 C8 l8 L8 g$ ]4 G4 {4 d6 F. R  ^1 n
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
8 V3 I0 q( ~5 O3 |; c
  a4 L; z7 l) Q) H(Geyul's talk)
; O/ p$ f3 g6 Q& Q          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   4 ~, |1 r. Y6 \% ^8 k/ O4 _
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้: e  {2 j9 U# [' q( {+ D
มาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
3 s. b" p  _" s- G/ O2 }4 ]กริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
% [/ ~2 f$ y+ p/ B/ X7 L' T(Tiwa's talk)& Q) F, i/ `1 R4 e7 ~  c" R) @9 J
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
  ~$ c) \/ V+ q$ r1 D: [% Bเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร! n: [( T# G( o: B
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร* O; Y; g' q  F4 n# ?8 x$ q
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล$ R8 ~8 r# M  J- q1 M
6 M* O% D) [3 u5 S6 z
3 C  F5 }2 S* L/ I
6 i, k! Q- b! C% ?  L

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

3 c: a$ J4 X$ j8 p& K- f9 T1 ~# R4 H

ปกนิยาย

& E$ x9 w3 E1 c. n+ d6 w

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ+ a2 a' f& I4 \# y0 k& W
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า& \6 N) k3 |, S3 x" n: q
a//บลาๆๆๆๆๆ% F' [1 B7 V- ~3 D
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()  O, [& j! ?2 U3 N: K0 m
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
& {  s5 \8 ^* j1 l. u; K
. v/ G% n$ l$ E/ O1 {& G# f* C8 Z8 z9 x7 x2 |) `, t- u
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
: F. e5 \* y4 D4 f) Nแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 ' s9 [& L" R( f2 E- S% Q, i
. C( l( G- E. N4 W8 ]
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
$ P0 i( f: A! c  n7 V4 B9 \          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
6 K  m. G9 h' ]1 z  F& V' Hเพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
; A3 F  T8 Z! J6 L, P: g         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"+ R9 V7 N: P) P3 q3 u
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
: K& P- A$ [0 f6 `(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
) O: U/ }. I' K5 Pหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว3 ~6 p1 ]) ^$ e6 u) t+ E
         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
) z# t! B+ K  i" B- k, K* A         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
4 b( K4 }- B) G( h& ]0 b& Lผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
, X5 T' W* p1 K6 M3 L8 h! T- z3 Q         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"% N" k$ L" M, g" y) v. c/ M
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
: f0 j# F& c" v         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ% U4 d" b6 [5 P9 Q6 v
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้+ l: p1 ]3 g3 x" K6 A( K
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
4 D& V4 F1 u5 Hดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย# {% W" _/ C- i% D$ R
ซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...
$ b  q# q& X+ V          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"0 G1 x) G% C3 x" z0 \  j; B9 P
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
: n) m, J# w! R1 M7 v          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
( B( E# T7 u, j" [9 C" ]และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...% F, o1 U3 [2 \, Q
( w1 w2 @1 L7 [* l( q
อัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด