กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
0 X7 @( j: ^" n: K1 ^* U) a. Z5 f# z  ?0 i6 g
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
5 S! V% k* Q8 c  i9 H  j% e
; `/ w9 w( V" z; {' P# @- x(Geyul's talk)+ o: `# I: q1 C5 [% p" i7 a8 B
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   
, E4 ?$ @4 W5 p1 l! Rห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
: _* [) g. R" a3 ^/ Pมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ
( g1 a8 C( E9 A( |กริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
; y& G2 X) w, L: h! s(Tiwa's talk)8 I: `+ z- `* x+ t$ Z9 x
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
5 Y, l1 Q/ Y& q/ b" T1 Pเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร" \1 z# Z7 S3 {& N( J- H5 Z
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร
4 k" n$ V$ _8 q, `; M# i* Oนอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
/ w4 F/ ^) e: g
7 a7 l% B, y; r6 _9 c* J+ @" s$ f  r( m& r6 P
# ]* P$ b+ j: y1 i3 u

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

, u* j3 x7 j" S! ]/ d% S
7 r" {1 k5 V4 C5 w1 p

ปกนิยาย

! P7 Y; J% e  u% V! W

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ  H2 H% I1 A9 z" f8 n
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
, S, q5 T% n, P& d: V( D1 A a//บลาๆๆๆๆๆ9 m' T' H) I# F( E& D
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()9 ]- v4 j8 [2 X3 l. ^5 M- p3 e
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin 4 v' y# h+ g+ t4 D7 C! ?4 W4 e
5 X" n3 [2 k" a% a( S

. d3 Q% t& M* z    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
8 X: ~& A9 W8 v: @1 ?แล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997
. Z% M8 X7 l+ Y4 U
: a3 |3 P; N3 A7 o2 B* h  tเพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
) G, M4 r* e6 @4 ^% a5 x& o3 o          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
& y+ }) [: ~& Iเพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~
8 V* ~/ P) `: v" c: \         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"! `+ t2 C1 {: @! O, W1 Y1 v
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O; {( d' r- Q! l' A7 F
(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
6 B  Z9 `9 ~$ F% }$ b$ f+ M+ Wหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
( `' |. g- W' s1 A5 E         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
+ x9 A* d/ J$ f* o- e8 L         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
( B$ x. `% {" Y4 \: J6 W4 Hผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย7 N9 z; ~& ]( }/ i, r% [
         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"( o% e3 }3 b; f8 z- ]( S
         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"4 _4 e" ~4 I" B1 k# E9 j
         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ, f: D7 b: H# ~8 w
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้! y; P6 A, h. J( d
ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
5 k# S# G/ I4 W6 v; lดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย
3 J' W2 _" \9 dซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...
! F8 n1 b% d; E# g) u7 h& I          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"
% i. {. `3 e' B          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~", X  r. h6 d+ m
          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ; n  d; o! N5 v5 e* i! ]* X, J
และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
8 u! p0 u* r, N. Z
/ w9 E5 z4 n3 K2 Nอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด