กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997 0 u+ r2 `9 {) N( ]
0 s" Y( z6 j5 C" \
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
- M* M2 l$ B5 G1 R8 r* U: ^
- e% J, J% @( ]8 ~/ {1 J, ~# C(Geyul's talk)1 l, P# n* W& ]3 X# ]
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   9 G2 J( ^/ ^9 k
ห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้
0 x# s" {& i5 u$ P* Z1 zมาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ4 b3 i- I( i! z" \4 z5 q
กริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา
! ]  q+ E8 x; ?(Tiwa's talk)9 M- X! {6 J7 R& X
          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน
6 V0 l7 _( L, ~4 t5 Kเล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร5 \) D2 @. _/ F( _' Q
เพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร: j# Q; x+ y# x" E
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
9 \* b  b. U* s, }3 r1 Z% e! v* l) \5 x' [, L7 f

( I/ f/ v+ D: S6 L4 ~4 P- d0 ~
! z% t) Y) Y' C9 {: o9 t

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

" y& M8 L, l+ z  Y4 q+ r2 }# y) H/ z5 l( g! _% h

ปกนิยาย

7 H6 t$ Y/ f* M: w+ P$ @

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ9 O9 H5 |( B! o# g3 Y+ x. \
น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า
8 [. D/ n: e# e: W: q a//บลาๆๆๆๆๆ. R' O' `7 ]/ j
b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()! Y# l7 `8 X5 _. M9 n
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
+ C+ R" z9 ^( R" u) |
, z) v5 y1 U, C; v; _; D7 [* ^* o( h. m2 B
    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"
- {% f) \9 H0 E& s$ Kแล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997
) I1 G1 X9 W- @7 [; e; y  Y5 r1 t# t
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า8 G/ m" p9 n7 V4 d8 n
          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที
5 I% C* x' @. u# wเพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~: g3 a- a( S7 ]
         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"4 j. M" `4 S9 M3 T- I& Y
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O
1 O: R# X( ^+ ~1 d% y$ i(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
( D5 u' n0 c9 X$ H4 t! K! b+ \; d; o9 rหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว
; H1 E% M) G0 h5 X% g+ k7 d         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"/ `3 Z# W. H: z3 q1 u
         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง# V" ^1 A) X5 [& c
ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย
! |% N. X, t! k5 ^         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"
0 H8 W  s: f  K; G8 h7 ^         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"
! X% K9 K, [# n         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ1 e6 ?6 {! a- F( {, J
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้
' D5 S+ b% M$ V9 p+ x  k+ M9 _ผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
; L0 @4 ^7 q+ L4 S" r* t/ F; ?# bดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย& a! H6 G- q, y: I  ?
ซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...% @4 _: E% y$ a& Q* F: M, ^% t
          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว") K9 R; y# a( L# v5 N+ _
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
7 G( @1 e3 r& W# j# O! s& v          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ
( A$ Z( n  L. t1 k( Sและมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
$ K0 F# U3 ]* d! l. Q
) Z) @# z+ D4 d, Fอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด