กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หวั่นไหวใจกับนายเย็นชา[(กียุลxทิวา)(อายุ17ปี)]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2012-3-25 17:12 โดย beauty19997
1 d5 g) m) B* R, [' f* h1 a, i: H5 d' S/ E4 J
ทุกคนเข้ามาแล้วก็มาอ่านได้เลย
( a: ?7 `" v1 x( ?7 ~' S* @
: k! V4 k4 v# z$ D(Geyul's talk)/ j4 W' L4 a3 U/ @
          ผมเคยคิดว่าความรักเป็นสิ่งที่น่ารัจเกียจที่สุดแต่ทำไมผมถึงสนใจแต่เธอ...   
; K# b  t* N# R# I! |' @) rห่วงเธอตลอดเวลา...   เธอไม่อยู่กับผมแล้วจะมีเรื่องมั้ย..ทั้งที่ไม่เคยมีความคิดแบบนี้% W+ P; }# p2 w! u/ j9 W: M
มาก่อน  ทั้งเพื่อนผู้หญิง   แฟนสาวก็ไม่เคยคิดจะมี  หึ น่าเกลียดจริงๆผู้หญิงที่ชอบ6 ^$ i# G# }+ ?( D# \! g+ _* F
กริ้ดกร้าดเวลาเห็นผู้ชายหล่อแต่...ทำไมเวลาที่เธออยู่ใกล้ๆกลับรู้สึกแปลกๆทำไมกัน...ทิวา: L7 z8 u% _0 I- [
(Tiwa's talk)
2 J3 p. a) \  ^# D) T  Q$ [# }" s; O          ทำไมกันใจของฉันมันเกิดปัญหารึไงมันถึงเต้นแรงมากเมื่ออยู่ใกล้นาย   เวลาฉัน) l3 @' M$ \/ s7 n! \: j1 T
เล่นกับเด็กผู้ชายที่ไหนก็ไม่เคยเกิดอาการอย่างนี้   ตลอกมาถึงฉันไม่รู้ว่าความรู้สึกนี้คืออะไร
: Q$ b7 Q# x$ K+ j1 S/ nเพื่อนต่างบอกว่ามันคือความรัก...งั้นหรอ  ฉันไม่เชื่อ! ตอนมีคนมาสารภาพรักฉันก็ไม่รู้สึกอะไร: e( v  O" n, q& F0 K4 R4 m
นอกจากตกใจเพียงเท่านั้นแล้วทำไม...นายใช้เวทย์มนต์อะไรกับหัวใจฉันรึเปล่า...กียุล
6 h$ y1 x; m: V# s1 {& y5 n; B( n  p& h7 q6 ]8 r/ ?

0 i, Y9 A; z. m1 c# I' G+ y' B, L

บทนำจะมีเพียงเท่านี้

( L. j2 f4 S+ W/ k  ?& \
0 C0 G& Y; ^- T+ H* `* [9 y

ปกนิยาย

! D, j6 y$ v/ g8 ]6 }/ i' q% ]

บทนำ

กลับมา

การมาเยือนอีกครั้ง(สั้น-*-)

พรมลิขิต!?!

จับคู่

เลิฟโวลูชั

จูบ!!!

พี่สาวของกียุล(มีบทแค่บทนี้ขี้เกียจต่อ-*-)

ฃั้นชอบเธอ

ติดตามจ้าๆ~

ติดตามค่ะ >w<š

เริ่มโรยราแล้วค่ะ
7 I. a7 L+ a# e- t6 X: l" X5 ^น้อยใจไม่มีใครมีเม้นเลยค่ะ

มันอ่านยากไปนิดน้า อยากให้ทำเเบบนี้มากกว่า4 r: s7 d0 W9 x9 n5 c3 H
a//บลาๆๆๆๆๆ
# M. ]( x1 \6 u/ s) X b//บลาๆๆๆๆๆๆๆ     ()2 K; o# y0 w7 i. B3 ?- }; Z# p
ก็เเล้วเเต่เจ้าตัวน้า ยังไงก็ติดตามเสมอค่ะ ^^

ตอบกลับ 5# fin
( ]; o3 N) t" j& r. d: b! X
! @" ^- L. A" g3 J5 n# v' c
+ ]5 E6 C; g3 v: P    ตอนนี้เป็นแค่ความคิดนะ- -"# O$ ?. g3 f/ M1 {# R" u; Y
แล้วก็ขอบคุณค่ะ

ติดตามๆ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

น่าสนุกดีค่ะ จะติดตามนะค่ะ

อัพหน่อยสิๆๆๆ>[]<
#I gonna hide my wings tonight .

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2011-6-5 20:30 โดย beauty19997 / G$ z3 `( b2 H# S1 q& B
) ?" g, H. H( K) k+ Q1 @. ~
เพิ่งกลับมาจะอัพแล้วนะค่ะ^ ^ตอนที่1มาแล้วค่า
" g6 F; J/ b6 f! o5 }$ M          หลังจากปิดเทอมที่แสนสบายและยาวนานก็ถึงเวลาเปิดเทอมสักที% J) e% |' j# c3 I" ?, S* A9 I
เพื่อนๆของฉันเองคงจะเปลี่ยนไปขนาดไหนกันน้า~~~5 t7 X3 d, l5 h' Q2 E& x
         "อาทิวาพวกอั้วอยู่นี่น่อ~"% a. A. r8 b+ {4 v8 ?
         อะ! เสียงของเหมยฮัวนี่นา  โอ้ว้าว! พระเจ้าปลาตะเพียนO_O" K# f7 u0 T  u$ w5 X
(อุทานอะไรของมัน- -")เธอสวยมากกก  ผมของเธอถูกปล่อยหลังถูกเก็บมาจนถึงปีที่แล้ว
: t% P/ n$ R# O! d; h) Zหุ่นดี หน้าตางดงาม โอว้าว, o6 P, A( \5 \* V. Q
         "มาสายไม่เปลี่ยนนะเจ้าค่ะคุณทิวา"
- {# y1 w8 @" i         คราวนี้เสียงใสของยูริดังมา  เธอแลดูน่ารักน่าเตะ(เอ๊ะ ยังไง= =?)ตากลมโต  ปากบาง
" M& t6 k) ?0 W" i- ~ผมของเธอถูกมัดขึ้นเหมือนนินจาสาวOoO  ตอนนี้เธอไม่ซุ่มซามกต่อไปไม่อ่อนแอด้วย/ t. x" n8 Q7 }: k+ N  {
         "ชักช้าสมเป็นลิงเลยนะ  ช่วยทำให้ฉันดูเลิศขึ้นแยะ"
( m1 a1 j7 t1 N, U* c3 ~5 S: c         "เดี๋ยวนี้ทิวาไม่ใช่ลิงแล้วนะ  นาซิสซ่า"4 f1 @. O6 ]# d3 b3 i. q
         เสียงที่1  นาซิสซ่า  เธอสวย  เลิศ  รวย  จริง  ฉันอิจฉาผมสีทองที่ทอแสงจนเป็นประกายของเธอ/ b& K* B& x% S5 ?; M9 {+ Z
ช่างน่าอิจฉามาก  เสียงที่2  โรซารี่  ตอนนี้เธอไม่เหลือลุคสาวเท่เลยดูอ่อนหวาน หน้าตาจิ้มลิ้ม  ตอนนี้
4 O( X4 Q% g, C' m/ Q7 g1 Nผมของเธอยาวพริ้วตามลมช่างดูน่ามอง  เฮ็อ~~ทำม้ายทำไมฉันรู้สึกตัวว่าการที่ฉันอยู่ในกลุ่มนี้ทำให้ฉัน
2 Q9 Q) p/ I! ^6 S4 Y5 G! Uดูเหมือนลูกเป็ดขี้เหร่ที่ไม่มีทางที่จะเป็นหงค์ร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ  ก็ฉันเป็นคนกระโดกกระเดก  ขี้เหร่  เตี้ย4 V- v5 X5 Z$ C4 G  l3 J
ซนเป็นลิงนี่นาเนอะคุณผู้อ่าน  ฉันคิดว่าพวกเขาคงเบื่อฉันเต็มทนแล้วสินะ...
* h# ?$ F; v4 D7 F1 `0 F          "นี่ๆ  เธอดูสิมีเรือโรงเรียนเจ้าชายโนอาร์มากแล้ว"2 e! b4 R1 N4 A% O& s  {
          "กริ้ด!!!  คราวนี้ฉํนต้องตีสนิทกับราชาทั้ง5ให้ได้ อร๊าย~~"
9 s* K: [; {2 N          เสียงนกเสียงกานี้นั้นทำให้ฉันสะดุ้ง...กียุลตอนนี้นายคงโตขึ้นมากแล้วคงลืมฉันไปแล้วสินะ* N4 @9 u) K  A: L
และมีแฟนแล้วมั้ง  บ้าจริง!!!ทำไมฉันต้องไปนึกถึงหมอนั้นด้วยนะ...
6 p' D& ~7 n* P. H) Z
4 F( i, s" a: f; o% vอัพแล้วนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด